Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2012] Nàng Anna Karenina - Vietsub HD FIXED completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-4-2014 00:44:09 | Xem tất
phim này có nghe nói rồi
hình như được đánh giá rất cao
chị diễn viên chính trước cũng đóng phim có bối cảnh xưa xưa này rồi
hóng quá
thanks subteam trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2014 08:38:06 | Xem tất
Ôi phim này xem 1 lần rồi nhưng bản kém chất lượng, lần này subteam ra lại mong nữa.
Nhưng mà xem xong bị ám ảnh, thấy số phận nhân vật Anna này quá khổ, luôn khắc khoải mong chờ tình yêu đích thực, rồi lại tự dằn vặt bản thân, nghi ngờ, mất niềm tin. Xem xong rồi thấy đau khổ quá! Chẳng biết nên thương hay nên giận nữa. Giá như cô ấy mạnh mẽ, giữ vững niềm tin với tình yêu thì có khi đã ko xảy ra bi kịch như vậy. Nói xong 1 hồi lại đắn đo ko biết có nên xem lại ko, vì đau lòng lắm, hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2014 09:04:42 | Xem tất
Đọc truyện này xong vỡ tung cả đầu vì khối lượng nhân vật đồ sộ, diễn biến trải rộng và tính cách nhân vật khó nắm bắt. Anna Katerina nhiều khi còn được đánh giá cao hơn cả tác phẩm "chiến tranh và hòa bình" nữa mặc dù mình thích"chiến tranh và hòa bình" hơn. Phim chiến tranh và hòa bình đến bây giờ hình như vẫn giữ vững ngôi vị bộ phim tốn kém nhất mọi thời đại, ko biết phim này do người nước ngoài làm thì thế nào. Cũng chẳng biết là tác phẩm khi chuyển thể thành phim có thay đổi cái kết không nữa?
Keira có vẻ hợp với mấy phim tiểu thư thời trung cổ, cận đại. Mình cũng xem đến 3 phim kiểu này của chị rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2014 14:55:30 | Xem tất
HHHHHHHHH! Keira, nàng cướp biển của lòng tôi! Tích đôi mắt của Keira nhất, vừa đẹp, vừa bướng bỉnh, nói chung là rất cuốn hút!  
Hóng phim quá, dạo này rảnh mà chẳng biết xem phim gì. Hóa ra phim này từ 2012 rồi à, sao mình không biết nhỉ, chẳng thấy quảng bá rầm rộ gì. Còn kiêu hãnh định kiến vs chuộc lỗi thì mình xem hết rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2014 17:42:55 | Xem tất
Mỉnh đã xem Kiêu hãnh và định kiến, thực sự hy vọng sẽ nhìn thấy chị ấy trong một bộ phim nữa. Hôm bữa xem quảng cáo trên tv thấy quảng cáo là nhen nhóm hy vọng rồi. Cảm ơn Subteam, cảm ơn Kites. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2014 21:16:11 | Xem tất
Hóng phim này...nhìn poster mà mong chờ quá,

Bị thích nhân vật nữ chính này, hic, chẳng lẽ lại có một Kiêu hãnh và định kiến thứ haihónging...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2014 23:12:18 | Xem tất
ôi muốn xem quá. đã đọc truyện, xem trailer cũng thấy hay quớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2014 23:22:10 | Xem tất
Lót dép ngồi chờ, dạo này thích xem phim kiểu này thế chứ lỵ. Thích chị này từ phim kiêu hãnh và định kiến, thích nhìn vẻ đẹp tinh nghịch thông minh của chị ý. Thanks subteam nhiều nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2014 23:27:33 | Xem tất
Mình đang đọc truyện này. Hay và lôi cuốn
Một tác phẩm nổi tiếng nữa của Leo Tolstoy.
Tác phẩm này được đánh giá là tác phẩm có số phiếu bầu cao nhất trong danh sách 10 tác phẩm hay nhất mọi thời đại.
Đọc truyện thì thấy hay nhưng ko biết phim thì thế nào.
Hóng quá đi thôi!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-4-2014 00:18:39 | Xem tất
ohhhhhsubteam chuẩn bị ra mắt sản phẩm mới...
Hoónggggggggg trailer hấp dẫn quá... !!!
Đặt gạch xây nhà, cỗ vũ subteam một phát nàoooooooo
--<>--
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách