Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Một nửa đồng thoại/ 童话二分之一/ Trương Quân Ninh, Lee Jun Hyuk, Chu Tử Kiêu [Vietsub Ep 33 End]

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 12-1-2013 14:23:03 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào có link down bài OST cuối phim không? Cho mình xin với! Mình kết bài đấy lắm. Thanks trước nhé!!!

Bình luận

http://www.youtube.com/watch?v=TAf4zW7ePUA&list=PLQFVHbm536lu6fI-wRk2mkgfva61RRynp&index=3 link nè bạn. mình cũng kết bài này cực lun:))))))))0  Đăng lúc 12-1-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 12-1-2013 21:00:05 | Chỉ xem của tác giả
phim càng ngày càng hay.
mong ngóng tập típ quá
nhạc phim cũng hay quá à. mình thích cô chj với Kinh vỹ:)))))

Bình luận

hế lô. thía là bạn giúng mình hử:))))))  Đăng lúc 15-1-2013 09:50 PM
bắt tay bắt tay bạn ^^/  Đăng lúc 13-1-2013 02:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 12-1-2013 22:25:26 | Chỉ xem của tác giả
SayuriHime gửi lúc 12-1-2013 14:23
bạn nào có link down bài OST cuối phim không? Cho mình xin với! Mình kết bài đấy lắm.  ...

ôi cảm ơn bạn nhiều nhé! mình tìm mòn cả mắt mà không được vì không biết tên theme song này..^^ *ôm*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 12-1-2013 23:51:41 | Chỉ xem của tác giả
[C-zone].Mot.Nua.Dong.Thoai.Ep07.HD.KITES.VN.mkv

[C-zone].Mot.Nua.Dong.Thoai.Ep08.SD+HD.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ

Bình luận

st muôn năm:xxxxxx  Đăng lúc 13-1-2013 11:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-1-2013 15:28:13 | Chỉ xem của tác giả
ep 8 ra lò ùi !!! {:414:}

ST muôn năm! iêu các bạn nhiều lớm {:414:}

ep 8 nay nhìn chị mặc váy cưới xinh quá, trông như tiên nữ í

không biết ep sau sẽ thế nào nhỉ, bà đã gợi í cho Phong ồi, mông Phong chọn nhanh một chút dứt khoát một chút nhưng chắc không được nhỉ
hóng hàng mới{:418:}
đặt một cục ghạc xây nhà nào{:425:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-1-2013 20:20:27 | Chỉ xem của tác giả
mun_lulu gửi lúc 12-1-2013 05:29
kiểu nhân vật thich nhau hơi giống truyện "Trước là tiểu nhân,sau là quân tử" của tà ...

bạn có thể đọc phần giới thiệu truyện "Trước là tiểu nhân,sau là quân tử" của tào đình

Bình luận

:(  Đăng lúc 18-1-2013 11:50 PM
Với những câu ngắn thế này, vui lòng dùng nút bình luận.  Đăng lúc 14-1-2013 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 14-1-2013 12:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình có xem phim này bản tiếng trung trên youtube, ko hiểu lắm nên rất mong sub-team.
Diễn viên phim này ngoại hình đẹp và diễn xuất ổn :x. Ko như nhiều phim thị trường thì phim này nhấn mạnh vào nội dung thay vì có những cảnh nóng câu khách :)). Cơ mà mình thấy phim này lúc Đình Vũ được nhận về hơi bất cập. Như kiểu bao nhiêu năm chả cần biết ở đâu bây h cần người thay thế Đình Huyên quá nên tìm bằng được cô em về bắt đóng thế.
Tứ giác tình yêu này tình cảm ko rõ ràng, mỗi người đều có 2 người trong lòng để thương ngay cả chính bản thân cũng ko dứt khoát. Đình Huyên đính ước với Ngự Phong, sau khi biết NP có tình cảm với Đình Vũ quay sang yêu Kinh Vỹ nhưng lúc ốm lại vẫn nhận sự chăm sóc của NP. Đình Vũ định thừa nhận là thích NP xong thế nào lại chủ động kiss Kinh Vỹ cuối phim 2 người lại đến với nhau. NP thừa nhận yêu Đình Vũ sau đấy vẫn coi ĐH như vợ chưa cưới và quát mắng ĐV khi ĐH trốn viện. Kinh Vỹ thì khỏi nói, có đoạn anh ý thừa nhận là người anh yêu là 1 cặp song sinh,
Tình yêu có thể phức tạp và xoay quanh nhiều mối quan hệ nhưng kiểu yêu ko rõ lập trường thế này xem cũng hơi khó hiểu...
Đại loại mong có sub để hiểu thêm nội dung bộ phim này :)

Bình luận

đoạn kết lại... KV-DV >"< nghe tới đây shock wá trùi uiiii (vậy chắc ko coi tập cuối rầu)  Đăng lúc 19-1-2013 12:01 AM
ui T_T nghe bạn nói xong làm sự nôn nao của mềnh giảm xuống rầu T_T mình đang trông cái cặp ĐH-KV, mah lại... sao ra thành tứ giác ty uiiiiiiiiiii  Đăng lúc 18-1-2013 11:59 PM
Hix. mình cũng đang theo dõi phim này. Nghe sao mà rắc rối thế? Mong Ngự Phong yêu dc Đình Vũ  Đăng lúc 15-1-2013 10:49 AM
khó hiểu thật :))  Đăng lúc 15-1-2013 07:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 15-1-2013 13:47:42 | Chỉ xem của tác giả
movie123 gửi lúc 14-1-2013 12:51
Mình có xem phim này bản tiếng trung trên youtube, ko hiểu lắm nên rất mong sub-team.
Diễ ...

công nhận với bạn là đoạn nhận Đình Vũ về kiểu như lợi dụng ý... tự nhiên đùng một cái bảo bây giờ chị cô và ông cô đang cần cô... cô phải quay về... kiểu nó bị làm sao ý
Nghe bạn nói về cái đoạn truyện tình tay tư của họ mà rối hết cả đầu, khó hiểu thế TTvTT
hóng sub !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 15-1-2013 22:47:27 | Chỉ xem của tác giả

[C-zone].Mot.Nua.Dong.Thoai.Ep09.SD+HD.KITES.VN.mkv

Link down page 1, chúc các bạn xem phim vui vẻ   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 16-1-2013 15:52:55 | Chỉ xem của tác giả
movie123 gửi lúc 14-1-2013 12:51
Diễ ...

Con người NP hơi cứng nhắc.

Có lẽ từ bé anh ấy đã luôn coi mình là hoàng tử phải bảo vệ DH trước bất cứ sóng gió gì nên đến cuối cùng khi DH xảy ra chuyện, anh ta vẫn vô thức đứng cạnh chị ấy.

Trong khi tình cảm của NP với DV là do bị thu hút bởi tính cách tươi trẻ, sảng khoái của chị này. Cái này chắc giống tình yêu hơn mà chính NP cũng công nhận điều đó.

Còn Kinh Vỹ thì mặc dù nhận là yêu hai người n mình xem có cảm giác lúc ở bên DH thì Kinh Vỹ giống yêu hơn còn lúc ở bên DV thì có cảm giác giống bạn. Đoạn chủ động kiss KInh Vỹ mình nghĩ là do DV hoảng quá ko biết nói dối thế nào nên làm bừa.

Nói tình cảm hai nam chính trong phim này chẳng rõ ràng.{:266:}

Cái kết càng không ngờ hơn.

Mình xem phim tua nhiều quá nên chưa hiểu lắm sao phim lại đặt là "một nửa đồng thoại".

Chờ hàng của ST để khai sáng đây ^^

ss Trương Quân Ninh xinh xắn, trẻ trung, trogn sáng quá.

ss trong "hạnh phúc ngày nắng" cũng rất đẹp mặc dù phim đó vai của Mike càng về cuối càng đuối.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách