Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Một nửa đồng thoại/ 童话二分之一/ Trương Quân Ninh, Lee Jun Hyuk, Chu Tử Kiêu [Vietsub Ep 33 End]

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 14-4-2012 15:12:34 | Chỉ xem của tác giả
"Một nửa đồng thoại": Trương Hàn Trịnh Sảng tái hợp, vướng vào đấu tranh thương trường

Bộ phim truyền hình Một nửa đồng thoại đã gần hoàn tất quá trình làm hậu kỳ. Bộ phim do công ty truyền thông Thiên Ngu sản xuất, nội dung truyện phim xoay quanh "Tứ giác thác ái, hoán vị nhân sinh, thương chiến tiềm hành, vô gian đối quyết," (tứ giác tình yêu, cuộc đời thay đổi, gián điệp thương mại, đấu đá không ngừng*) Bộ phim có sự tham gia của Trương Hàn, Trịnh Sảng, Trương Quân Ninh, Chu Tử Kiêu, Lý Tuấn Hách, Lee Joon Hyuk (City Hunter), Lưu Mỹ Hàm, ...

Trương Hàn trong phim diễn vai một phóng viên nổi tiếng lĩnh vực kinh tế tài chính, tuổi trẻ anh tuấn, thông minh cơ trí. Anh quyết tâm vạch trần âm mưu chân tướng của Triệu Đình Huyên cùng Đỗ Ngự Phong. Đạo diễn Trương Triết Thư cho biết: Trương Hàn là một diễn viên nắm bắt rất tốt vai diễn của mình, hơn nữa còn thêm vào rất nhiều những ý tưởng riêng của bản thân, rất giỏi trong việc nắm bắt thể hiện những chi tiết nhỏ.

Để tăng phần thuyết phục cho vai diễn mình thể hiện, là một "phúc hắc" nam hiểu biết thâm trầm, đồng thời thêm phần trí thức thư sinh, Trương Hàn đã tự chuẩn bị, thêm cho mình cặp kính.

Trịnh Sảng trong phim diễn vai một nữ tổng giám đốc trẻ tuổi.

Source: http://ent.sina.com.cn/v/m/2012-04-13/10203604189.shtml
     Vtrans: Lộng Nguyệt (Lộng_Nguyệt @kites.vn)
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-5-2012 15:54:58 | Chỉ xem của tác giả
Preview 30 phút của phim:

Trong preview này có cả Hàn - Sảng nữa, 2 người này xuất hiện trong khoảng từ phút thứ 31 của video
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 22-6-2012 19:47:17 | Chỉ xem của tác giả

hunan
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-8-2012 17:32:04 | Chỉ xem của tác giả
Góp tí gạch xây nhà, sau khi xem xong trailer thấy phim này cũng hay hay nên quyết định sẽ đặt gạch hóng ^_^

Nguồn: baidu

Bình luận

:(( Đẹp qá v Anh :(  Đăng lúc 22-1-2013 12:32 AM
hẻm lẽ chữ kí mình thêm anh Kiêu ta??? hahaaa  Đăng lúc 7-9-2012 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-8-2012 21:36:07 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-8-2012 10:32:19 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay post 1 số bài hát trong phim nhé ^_^

Bài hát chủ đề của phim: Tình yêu, có em mới hoàn thiện - Nguỵ Thần

Thật nhớ hồi Mưa sao băng có H4 ghê, lần này Nguỵ Thần cũng đặc biệt thể hiện ca khúc chủ đề phim này vì tình bạn với Chu Tử Kiêu :))

Còn bài này do chính Chu Tử Kiêu trình bày, thể hiện hoàn toàn nỗi lòng của Kinh Vỹ khi anh không hề biết rằng cô gái mà anh gặp buổi sáng lúc nào cũng vui vẻ hoạt bát là cô em, còn cô gái anh gặp buổi tối nho nhã dịu dàng lại là cô chị, anh luôn cho rằng anh chỉ gặp duy nhất 1 cô gái mang tên Triệu Đình Huyên

Bài này tên là Yêu cả 2 con người khác nhau của em

Còn bài thứ 3 là bài Tình yêu trong đêm dài do Hoàng Anh trình bày, là 1 bài buồn, khi tình tiết phim đang buồn thì bài này sẽ được mở lên

Bình luận

Tình yêu trong đêm :x Hay mà buồn qá :((  Đăng lúc 22-1-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-9-2012 10:08:27 | Chỉ xem của tác giả
góp cục gạch chờ subteam thoai, thấy có người coi rồi giới thiệu, nhưng hẻm hiểu tiếng Bông như em nóa
hức, ta hận ghê, ta nhìn mặt chữ cũng đoán được sơ sơ nhưng k giỏi như em nóa và subteam
thôi thì ngóng chời thoaiiiii, thix anh Kiêu quá đi
cám ơn subteam nhóe
P/s: Yoon à, chắc chữ kí phải thêm Kiêu ca quá, hahaa

Bình luận

rồi tạo hình Kiêu đẹp quá nên mới zậy đúng ko =)))  Đăng lúc 7-9-2012 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-9-2012 08:08:21 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình đang xem, cũng rất là hay, ko biết bao giờ mới có sub, hy vọng ST sẽ sớm sub phim này để dân tình thưởng thức. DV phim thì xinh lung linh luôn, diễn xuất ổn, xem 2 anh em Kinh Vỹ là vui nhất luôn, nhất là cô em, dễ thương vô đối{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-12-2012 03:23:10 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-12-2012 03:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo