Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Kỳ Duyên Trong Gió (Đại Mạc Dao)/ Hồ Ca, Lưu Thi Thi, Bành Vu Yến, Trần Pháp Lai, Điền Nhụy Ni, Trương Khả Di, Tần Hạo - Vietsub 36 END Cut + 35 END SD - HD Uncut Revised

[Lấy địa chỉ]
1481#
Đăng lúc 10-3-2015 14:32:11 | Chỉ xem của tác giả
Với fan của truyện như mình thì những gì thể hiện trong phim cũng khá là hài lòng...mà tiếc nhất tiếc nhất là tên các nv bị đổi hết, dù ko làm ảnh hg cốt truyện nhưng cũng ko thik, lúc coi toàn tự động dịch ra tên nv trong truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1482#
Đăng lúc 12-3-2015 09:10:28 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi, mình thấy có 2 bản cut và uncut, vậy chỉ cần chon 1 trong 2 để down hay là bản uncut chỉ chiếu những cảnh bị cắt, như vậy khi xem mình phải xem cùng lúc bản cut và uncut? Mình xem online trên mạng được hơn 10 tập rồi, không biết đó là bản cut hay uncut nữa?

Bình luận

bạn chỉ cần down bản uncut về xem thôi, bản đó đầy đủ nhất ấy  Đăng lúc 12-3-2015 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1483#
Đăng lúc 18-3-2015 15:54:03 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bộ đồ Cửu Gia mặc ta nói nó đẹp gì đâu. Có bao nhiêu đẹp bị Hồ Ca mang hết lên luôn
Phim này ngược thân Cửu Gia quá! Đứng nhìn người mình yêu hạnh phúc! Tấm lòng cao cả lẫm lẫm.
Chờ đợi bao lâu giờ mới được xem! Không phải không muốn xem mà sợ xem rồi không có gì để xem. Vừa xem chậm chậm vừa chờ Lang Nha Bảng với thần y Minh Phi truyền.
Phim Tung Của đắp chiếu nhiều lắm lắm! Chờ riết rồi cổ cũng dài thêm mấy phân. Khổ thân thiệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1484#
Đăng lúc 16-4-2015 18:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Coi được 1 nửa lại chán.
Thi tỉ có vẻ không có đột phá diễn xuất cho lắm, cho chị đóng nội tâm hay hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1485#
Đăng lúc 3-5-2015 21:59:02 | Chỉ xem của tác giả
xem tập cuối mà khóc lên khóc xuống vì Cửu gia. sao a lại cao cả mà đáng thương quá vậy. chuyện gì anh cũng nghĩ cho người mình yêu trước tiên để rồi ôm tất cả đau khổ về mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1486#
Đăng lúc 5-5-2015 14:48:14 | Chỉ xem của tác giả
Đang đọc truyện tình cờ tìm thấy link phim này nên đang háo hức down về xem, mong vẫn còn giữ seed. Cá nhân mình thấy LTT đóng vai Ngọc Cẩn có vẻ không hợp lắm, vì LTT thường gắn với hình ảnh mong manh trong sáng, kiểu BBKT cơ. Hi vọng diễn xuất của LTT sẽ ko làm mình thất vọng   2 nam chính thì kết luôn, đúng như tưởng tượng của mình. Hí hí, chết vì mê zai đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1487#
Đăng lúc 17-5-2015 15:46:56 | Chỉ xem của tác giả
AnnYang gửi lúc 7-1-2015 07:22 PM
Rất xin lỗi các bạn fan Thi gia nhưng phim này Lưu Thi Thi đóng tệ quá. Chị như mang to ...

Xem cả 2 bộ rồi và thấy bộ nào cũng hay cả, xem phim thì chỉ cần biết là hay hay không thôi, cần gì căn ke quá diễn xuất hay dở gì đó, nếu diễn xuất thực sự quá dở thì tự nhiên sẽ không có ai thèm xem phim.

Ngoài ra thì thấy BBKT hay nhưng kể từ lúc bát gia rời cuộc chơi thì chỉ xem một lần, không thích xem lại. Còn DMD thì kể từ lúc TN về với đội của VVK tự nhiên thấy cũng bớt hấp dẫn. Khúc đầu phim toàn vừa xem vừa "nhói lòng" cảm thấy tiếc tiếc cho VVK, cũng cảm thấy buồn buồn cho CG mà khó nhất vẫn là TN. Lúc 2 CG quay lại giành TN thật đúng như mô tả của TN trong phim: hai huynh cứ như hai phiến đá, còn muội như hạt đậu, ép tới ép lui tan nát cả...

Bình luận

bạn giống mình từ thì TN bỏ ik là phim bớt hấp dẫn với mình hơn, mình tua lại đoạn đầu xem nhìu hơn  Đăng lúc 17-5-2015 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1488#
Đăng lúc 21-5-2015 14:37:00 | Chỉ xem của tác giả
Xem lại lần 2 phim này. Mà xem cả phim thấy tội nhất vẫn là Cửu gia, hy sinh quá nhiều cho TN. Thích diễn xuất của Hồ Ca, nhưng trước giờ toàn là vai vui nhộn, sao qua phim này anh chọn cho mình nhân vật mà thật là không có phút giây nào tươi sáng. Còn anh Bành Vu Yến thì phải nói là hết sức đẹp trai, đóng cũng rất tốt. So với truyện thì còn thiếu nhiều tình tiết nên mình cảm thấy đi hơi nhanh, nhưng chung quy đây cũng là một bộ phim chuyển thể tốt rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1489#
Đăng lúc 22-5-2015 11:21:24 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên mình xem Bành Vu Yến đóng. Nhân vật có tính cách rất hay và 1 tình yêu tuyệt vời. Trong phim đây là nhân vật mình thích nhất, chờ đợi nhiều nhất.
Mình chỉ xem được tới tập 20 thôi, nhưng cũng muốn nhảy vô comment với mọi người.
Cám ơn Sub nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1490#
Đăng lúc 25-5-2015 10:50:18 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong trọn bộ phim.
Phim hay, diễn viên đóng tròn vai, nhiều tình tiết hấp dẫn và cảm động.
Quan điểm vẫn giữ nguyên như trước, mình thích nhân vật Vệ Vô Kị nhất, Bành Vu Yến thể hiện vai này rất thành công. Đây là nhân vật giữ trọn cảm xúc của mình xuyên suốt bộ phim. Tất cả suy nghĩ, hành động đều hợp lý và hợp nhất. Tình yêu của Vệ Vô Kị dành cho Tiểu Nguyệt là niềm mơ ước khát khao của mọi phụ nữ trên thế gian này.  Anh yêu nồng nàn, ngọt ngào và say đắm.
Vệ Vô Kị sống khí khái, anh hùng, trọn tình trọn nghĩa .
Một bộ phim rất đáng xem.
Cám ơn Sub rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách