Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hotel Transylvania - Khách sạn Huyền bí (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-6-2013 20:56:41 | Xem tất
phim này ra rạp lâu rồi mà giờ mới được xem, một bộ phim hay về tình cảm của người cha đối với con gái, những lo lắng, yêu thương dành cho con, thanks ST nhiều ạ, ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 21:33:29 | Xem tất
u wa ha ha ha{:291:} mới lót dép hóng canh me canh chuối các kiểu..mà hôm nay đã có phim coi rồi{:290:} chuẩn bị cười thả ga hehe

cái khúc ông ma cà rồng từ chối không hát..xong rồi cướp cả micro của ông ma bên cạnh đọc rap hát một lèo buồn cười không chịu dc{:284:}

cảm ơn sub team nhiều lắm..sub team is my zing{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-6-2013 23:17:40 | Xem tất
hè hè chờ đợi là hạnh phúc, lót dép mấy hôm thì hôm nay  ad đã co link down rồi, sub ngon sub chuẩn nữa chứ hì hì. click down ngay không phải nghĩ
cảm ơn các bạn trong sub team nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 00:15:46 | Xem tất
bộ phim rất hay, mình đã xem rồi nhưng vẫn muốn xem lại, thanks kites đã làm sub cho bộ phim.
Bộ phim mang tính giải trí thoải mái nhẹ nhàng,nhưng cũng có nội dung và ý nghĩa của nó, hãy biết trân trọng cuộc sống này dù bạn là ai đi chăng nữa bạn cũng có quyền được tận hưởng điều tuyệt vời mà cuộc sống đang mang lại.
fightting kites!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 08:27:15 | Xem tất
Phim này đã xem ở rạp rùi nhưng vẫn muốn xem lại

Phi hài nhẹ nhàng dành cho cả người lớn và thiếu nhi

Thích nhất là phần dịch rất teen ở rạp nên mình cũng muốn xem lại subteam làm như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 09:32:26 | Xem tất
Phim này rất là hay ý :tungtang:
Đoạn cuối mình khóc vì quá cảm động :))
Mà bài hát trong phim này cũng hay nữa you're my zingggg :))
Cảm ơn ST vì những sản phẩm chất lượng và tốc độ đáng kinh ngạc ạ ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 12:43:00 | Xem tất
yeahhhhhhhhhhhhh..cuối cùng cũng có vietsub phim này...
Cứ đợi hoài đợi mãi.nghe mấy đứa bạn xem rạp về nói là vui và hay lắm mà lại không có cơ hội được xem..^^
down về nàohehehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 13:57:00 | Xem tất
Haha phim hay nổ trời , cho chúng ta một cái nhìn mới về mối quan hệ giữa con người và quái vật {:424:}. Nói chung là phim hay, ý nghĩa vừa mang lại tiếng cười vừa chứa đựng bài học {:297:}. Ủng hộ Hotel Transylvania hết mình .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 14:41:07 | Xem tất
chậc. lần nào có phim mới cũng đúng dịp mình vào :)) thích kiểu phim hoạt hình nhí nhố này dã man luôn :x
chắc chắn là down ngay cho nóng roài :)) kể cả đang ôn thi cũng phải xem mới được ^^
Thanks subteam nhiều nhé :-* *tung hoa* :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-6-2013 16:56:22 | Xem tất
Bộ Phim rất có ý nghĩa , càm ơn nhóm vì những bộ phim vừa qua thực sự nhóm Sub kites đã rất cố gắng thời giang qua tiếp tục phát huy nhé KITES
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách