Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: marie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Họa bì 2 - Triệu Vy, Trần Khôn, Châu Tấn - OST VIETSUB POST 2 - Vietsub H

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 22-7-2012 20:15:02 | Chỉ xem của tác giả
mới có nhạc phim thôi à
đang hóng phim quá
bài này cũng hay đấy nhưng thấy hok hay bằng họa tâm
dù sao cũng thanks Kites nhiều

Bình luận

da co vietsub  Đăng lúc 8-10-2012 10:04 PM
2 web không phải là 1 :)  Đăng lúc 5-8-2012 12:45 AM
kst là kites sub team mà? mình viết sai hử?  Đăng lúc 22-7-2012 08:24 PM
KITES bạn nhé :)  Đăng lúc 22-7-2012 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-9-2012 22:12:29 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ai xem họa bì chưa? Sao ko thấy ai viết nhận xét vậy? :D. Phim bom tấn ở TQ mà mình xem thấy không được hay lắm, về dễn xuất thì ko chê dc Vy và Tấn, riêng ND thì nhạt hơn phần 1. Được cái là vai của Vy và Tấn ở phần 2 này ngang nhau, vai của Vy ko bị lép vớ hơn vai của Tấn như phần 1. Về tuyến nhân vật của PTPhong và DMịch mình thấy không được tự nhiên cho lắm, tuyến nhân vật có các hành động đúng là chỉ gây hài cho khán giả :D
các bạn nào xem phim rồi cho mình vài cái nhận xét về các câu hỏi này nhé:

1.Trong HB2, diễn xuất của diễn viên nào và nhân vật nào trong fim để lại ấn tượng nhiều nhất cho bạn ?
2.Tính cách nhân vật của Triệu Vy lần này trong HB2 rất khác biệt so với HB1 nhưng cũng có nhiều người cho rằng đất diễn vẫn không nhiều, và cũng không được nhiều phân đoạn lời thoại hay như nhân vật Tiểu Duy, bạn có cho là như vậy không?
3.Nếu xếp theo thang 10d, bạn cho HB2 bao nhiêu điểm?
4.Bạn thấy diễn xuất của Triệu Vy trong film thế nào? Và nhận xét riêng về vai Tịnh công chúa ?
5.Nếu hb3 đc sản xuất,bạn sẽ đến rạp xem chứ?
tks mọi người :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-9-2012 10:38:24 | Chỉ xem của tác giả
hix hix chưa được coi phim này
mong chờ sub team quá
coi trailer là đã thích mê rồi. hình như đã có bản HD, không biết nhà mình đã và đang sub chưa ta?

Bình luận

trong tuan toi se co phim ban nhe :)  Đăng lúc 13-9-2012 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 7-9-2012 10:54:36 | Chỉ xem của tác giả
Rạp ỡ VN mình chiếu lun rồi , hok bik chừng nào có HD , down koi lại
Phim cũn được , nhưng koi 3D hơi uổng
Nhưng sao cứ thấy thích phần 1 hơn phần 2 nì

Bình luận

thank ST nhìu nhoaaaaa , bản HD lun ^_^  Đăng lúc 10-10-2012 11:32 AM
hehe , ngóng sub nhà mình nhe , thks các t.iu lắm <3  Đăng lúc 7-9-2012 11:42 AM
neu co HD bon minh se lam sub phim nay :)  Đăng lúc 7-9-2012 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 7-9-2012 12:15:08 | Chỉ xem của tác giả
Phần 2 k dc hay như 1 nữa rồi. Nội dung thì hời hợt hơn, phong cách cũng bị ảnh hưởng của phương Tây nữa. Còn về phần diên xuất thì mình dành 1 lời khen cho TV, đất diễn của cô ấy nhìu hơn, nội tâm cũng có nhiều điểm để dằng xé nữa. Tuy nhiên vì nd phim có phần hời hợt nên đã hạn chế 1 phần dx của tỷ ấy... Có lẽ đây là điều đáng tiếc khi dx của TV thật sự đã chín muồi trong những phim gần đây.
Châu Tấn vẫn là CT mà mình iu quí. 1 CT xinh đẹp, duyên dáng, quyến rũ, bí ẩn, gợi cảm, lả lơi, đau khổ và khát khao được iu thương.... Một cái kết buồn cho Tiểu Duy, đáng lẽ sau 500 năm chôn dưới lớp băng lạnh thì cô ấy phải xứng đáng có được tình iu, tình cảm của con người mà cô ấy hằng khao khoát. Há chăng có những người đc gọi là con người là vô tâm và tàn nhẫn thì sao?
Nói đến Trần Khôn là 1 sự thất vọng. Trong phim anh dx mờ nhạt, bị lấn át và k có gì mới mẻ trong dx cả. TK đã thể hiện một người đàn ông nhu nhược, mê muội.... Mình khá thất vọng về TK vì anh ấy là 1 người có năng lực dx tốt và lãng tử nữa. Tiếc thay T_T có phải do kịch bản hay do anh ấy k bít thể hiện nv đó ntn?????
Túm cái quần lại là, một bộ phim có thể xem dc. Tuy nhiên đừng quá hy vọng về chất lượng hay nd gì cả. Chỉ đơn thuần là bộ phim xem dc thui. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 13-9-2012 14:49:38 | Chỉ xem của tác giả
huongmoclan gửi lúc 6-9-2012 22:12
các bạn ai xem họa bì chưa? Sao ko thấy ai viết nhận xét vậy? :D. Phim bom tấn ở TQ mà  ...

MỖI người một ý kiến thôi , mình thấy quá tuyệt đó chứ, kĩ sảo vào thì cũng do thị trường hiện nay mà rạp cho 3d cho nó đẹp rất ấn tượng với fim và  diễn viên
NÓI CHUNG MÌNH ĐÃ KO THẤT VỌNG KHI BỎ TIỀN VÀ THỜI GIAN TỚI RAP COI THẬT SỰ ĐÂY LÀ MỘT BỘ PHIM QUÁ HAY VÀ RẤT ĐÁNG XEM
trả lời hộ bạn nhé
1 là Châu Tấn cũng thích Lối diễn của Vi nhưng Vi kém Tấn xíu
2 ko
mỗi người là một cá tính , một đất diễn ko có nhân vật nào làm nền cả , f2 này Tiểu duy và Tĩnh công chúa gắn bó mật thiết , nói chung thì đúng là tính cách khác , nhưng một chút thôi còn giống là điều kiên cường hết lòng hi sinh và chung thủy với người mình yêu
3 mình cho nó 9 điểm
4 tuyệt , vai Tĩnh Công chúa , là một cô gái mạnh mẽ bên ngoài nhưng yếu bên trong Vi đã làm ra cái thần đó , rất mực chung tình và cũng rất đáng thương
5 Tất nhiên rất mong chờ nếu có thời gian xem liền
PS P1 QUÁ TUYỆT
P2 CÒN TUYỆT HƠN
HI VỌNG Ở P3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 20-9-2012 19:34:11 | Chỉ xem của tác giả
ủa? chưa có bản đẹp hara bạn? hixx tìm ko thấy link kìa ! tớ mong chờ fim này lâu lắm rồi đấy !

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-9-2012 12:25:52 | Chỉ xem của tác giả
Chẹp, phim này phải nói là rất hay, tình yêu kiểu cổ điển, hết lòng hy sinh vì nhau ^^~
Tướng quân chỉ hy sinh đôi mắt còn Tước Nhi hy sinh cả mạng sống vì 1 người đáng ra là kẻ thù không đội trời chung của mình, hay chết đi được ấy, cảm động lắm cơ
Nhưng mà cái màn lột da.... Ghê ghê + ảo tung chảo =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-9-2012 13:12:40 | Chỉ xem của tác giả
bà con ơi có phim chưa send mình link xem online
tks nhìu hihi phim họa bì 2 ý nhá ......................................

Bình luận

nàng đánh tên tiếng anh là có thôi mà , còn links thì nội quy kites ko cho . mà kites sẽ làm sub thôi đợi coi bản HD cho đã con mắt bạn chứ giờ chắc chỉ có bản cam thôi   Đăng lúc 21-9-2012 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-9-2012 19:10:53 | Chỉ xem của tác giả
huongmoclan gửi lúc 6-9-2012 22:12
các bạn ai xem họa bì chưa? Sao ko thấy ai viết nhận xét vậy? :D. Phim bom tấn ở TQ mà  ...

1.Trong HB2, diễn xuất của diễn viên nào và nhân vật nào trong fim để lại ấn tượng nhiều nhất cho bạn ?
Mình đã xem phim này rồi. Mình thấy trong phim này ấn tượng nhất thì 2 vai của TV và CT như nhau <3
Nhân vật rất thú vị :D Nội dung phim lôi cuốn. Nhưng nếu phải so sánh chắc mình vẫn thích Triệu Vy hơn. Biểu cảm trong phim rất là tuyệt vời.
2.Tính cách nhân vật của Triệu Vy lần này trong HB2 rất khác biệt so với HB1 nhưng cũng có nhiều người cho rằng đất diễn vẫn không nhiều, và cũng không được nhiều phân đoạn lời thoại hay như nhân vật Tiểu Duy, bạn có cho là như vậy không?
Không, TV có nhiều đất diễn hơn rồi đó chứ ? Đặc biệt là phân đoạn sau cùng, lúc đã trở thành "Hồ Ly mang trái tim công chúa". Mọi biểu cảm trên gương mặt đều lột tả được sự bất lực và bàng hoàng về thay đổi của bản thân, và cả định mệnh khi trước đó giết Vương Tử nữa.
3.Nếu xếp theo thang 10d, bạn cho HB2 bao nhiêu điểm?

4.Bạn thấy diễn xuất của Triệu Vy trong film thế nào? Và nhận xét riêng về vai Tịnh công chúa ?
Khá tuyệt vời.
5.Nếu hb3 đc sản xuất,bạn sẽ đến rạp xem chứ?
Tất nhiên rồi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách