Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
Thu gọn cột thông tin

[2012] Hiên Viên Kiếm / Hồ Ca, Lưu Thi Thi, Đường Yên [Vietsub Ep 36 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-1-2014 01:12:03 | Xem tất
Hồ Ca nổi bật trong phim với hình tượng ác nhân, thân là thái sư đương triều Vũ Văn Thác, lại nắm trong tay Hiên Viên kiếm có sức mạnh vô địch thiên hạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-4-2014 09:50:49 | Xem tất
mình rất thích anh Hồ Ca, ghiền luôn mấy phim cổ trang do ảnh đóng. Phải nói Hồ Ca đúng là hoàng tử cổ trang . đẹp trai nè lại còn diễn rất hay nữa luôn toát lên thần thái của nhân vật.Mà sao Hồ Ca vs Thi gia đóng chung phim vs nhau hoài mà ko bao h thành đôi hết . Mình nghe bạn mình nói là sắp ra đại mạc dao , họ đóng vai tình nhân mà cũng ko đến được vs nhau, đến bao h mới hết hữu duyên vô phận đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-5-2014 21:04:54 | Xem tất
đang định coi phim này mà thấy mọi người đều bảo là đoạn đầu hay còn càng sau càng lê thê và nhạt nên phân vân quá, thích cả 3 anh vai chính Tiểu Tân, Tiểu Phu và Hồ Ca cơ mà hình như Tiểu Tân trong phim này lại FA hay sao ý nhờ, thế thì buồn quá thấy bạn í đóng bao vai nào là 14 của BBKT rồi Thiếu Thiên trong Tỷ Tỷ mà đều cô đơn một mình rõ buồn ạ. Có bạn nào cho mình lời khuyên là có nên coi hay không với <3 <3

Bình luận

lại còn lấy vợ đẹp nữa chỉ là a ko đc cặp vs người mềnh iu mà người ấy là chị Thi nên mọi người thấy tiếc thui  Đăng lúc 1-6-2014 08:26 PM
phim rất hay, ko coi phí cả đời =)))))) thực ra kéo thêm 10 tập sau hơi bị lãng phí cơ mà mình thì chỉ cần 10 tập sau thui :)) còn yên tâm a Tân ko FA đâu đc làm hoàng đ   Đăng lúc 1-6-2014 08:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2014 00:25:16 | Xem tất
Bây giờ mới rảnh rỗi ngồi mần bộ này, lần này Ca đóng vai nửa chính nửa tà ha, Đường cũng vậy, thích lúc ảnh làm Kiếm Si ghê, lúc nào cũng nghiêm chỉnh nhưng mỗi lần phát ngôn toàn gây hài, bạn Phu thì lúc nào cx khen ảnh đẹp trai quá

Nội dung tạm được, khúc sau hơi lằng nhằng, kết thúc vậy là được rồi, dù sao cũng không phải không có hậu.

Thanks subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2014 16:51:24 | Xem tất
Phim xem ban đầu hài thật! Nội dung cũng hấp dẫn!
Nhưng càng về sau có vẻ càng nhàm nhàm thì phải!
Hông hiểu có ai có cảm nghĩ giống minh hông ta.

Bình luận

có ta, đơn giàn là Ngọc Nhi yêu quý của ta đã die  Đăng lúc 29-6-2014 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-7-2014 13:51:48 | Xem tất
mình thấy phim này rất hay
cứ xem là không ngừng muốn xem tiếp tập tiếp theo
kết phim cũng được coi là tạm được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 22:14:05 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều nhiều!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2017 11:41:47 | Xem tất
subteam vất vả rồi, cảm ơn các bạn nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-3-2017 20:36:40 | Xem tất
cứ Thi Thi đóng là không cần phải bàn cãi rồi diễn hay lại còn xinh, từ hồi kết hôn với Kì Long là ngày càng đáng yêu ấy

cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2018 13:09:09 | Xem tất
ad có thể up lên mega được không ạ, fshare down siêu chậm luôn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách