Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Good-for-nothing Heroes/ Hãy Gọi Tôi Là Anh Hùng/ 请叫我英雄 [Vietsub Complete

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-4-2013 07:29:02 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích phim Ngô Trấn Vũ đóng, anh ấy diễn vai nào cũng rất đạt

phim rất hay, diển viên đẹp, hình ảnh tốt
rất mong chờ ở những phim tiếp theo
cám ơn kites rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-4-2013 19:05:08 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người bảo là phim rất hay
Nên tớ cũng lại nhảy vào đây vài câu góp vui,,cũng là để ủng hộ và cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 12-4-2013 21:03:06 | Chỉ xem của tác giả
kéo về rồi, ngồi thưởng thức nào                                                                                                                                                                                                                                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 12-4-2013 21:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim nè toàn diễn viên lạ nhỉ. Mấy cái tên mình nghe thấy lần đầu, hoặc nhìn mặt rùi mà không nhớ lắm.
Không bít có hay không, hóng mọi người bình luận phat :))))))
Nhưng subteam mà làm phim nè thì chắc nó hay rùi.
Coi phát nào, tks subteam nhìu :))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-4-2013 00:25:24 | Chỉ xem của tác giả
Câu chuyện xảy ra ở một con phố cũ kỹ, người sống dựa vào nghề thu hồi rác thải là Bành Đạt (Kiều Nhậm Lương đóng) và Long Ca (Lâm Tuyết đóng) có nằm mơ cũng không nghĩ tới việc một bức di chúc khiến địa vị của hai người bỗng chốc nghịch chuyển, Bành Đạt bỗng chốc trở thành người kế thừa của khách sạn năm sao, Long Ca thì mỗi ngày đều có mỹ nhân hầu hạ ăn uống vui chơi. Con trai nuôi của ông Âu Dương là Danny (Ngô Trấn Vũ đóng), đã lăn lộn trong khách sạn nhiều năm, lạnh nhạt vô tình, vì lợi ích của khách sạn mà không từ thủ đoạn. Danny giả vờ để Bành Đạt tham gia vào công việc của khách sạn, trong khi đó không ngừng đấu đá với Bành Đạt, để giành được quyền kinh doanh, cả hai đấu tới mức sứt đầu mẻ trán. Danny lấy danh nghĩa của hội đồng quản trị phái người đi khắp nơi điều tra thân phận của Bành Đạt, chỉ để đợi thời cơ sẽ ra tay tiêu diệt, điều Danny không ngờ tới là người đã thức tỉnh là Âu Dương (Trịnh Tắc Sỹ đóng) đã âm thầm quan sát nhất cử nhất động của mình. Người luôn yếu thế là Bành Đạt lúc nào cũng nghe lời Long Ca răm rắp, nhưng vì con phố cũ và cô gái mù lòa anh yêu nơi quán trà là A Anh, anh bắt đầu không nghe lời Long Ca và đối kháng Danny, trong phút chốc kẻ bỏ đi trở thành anh hùng, vạn người không địch nổi....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-4-2013 01:34:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích cái ông mập Trịnh Tắt Sĩ này,phim nào có ông ta mình xem hết,rất ít khi thấy ông ấy đóng phim màn ảnh.Cám ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-4-2013 07:01:55 | Chỉ xem của tác giả
Wao, Xem poster mà không thấy ai cả, chỉ thấy đầu phố thôi... giống như phim trinh thám hình sự hoặc phim hành động quá
Đợt này phim hài lên ngôi rồi.
Không biết là cuộc chiến diễn ra thế nào đây.
Phải tranh thủ download thôi. Thanks subteam nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-4-2013 13:18:22 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay thì cũng có hay, nhưng mà có vẻ bị cắt nhiều đoạn quá, nội dung nhiều lúc xem ko hiểu. :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-4-2013 18:42:18 | Chỉ xem của tác giả
Thể loại kén người xem nhỉ! heheheh
Tưởng hài hước nhưng cũng ko hài lắm thì phải!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-4-2013 11:02:43 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm bạn à ! thank bạn nhiều nhé   !                                                                                                                                                                  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách