Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kimjaewonfan
Thu gọn cột thông tin

[2012][Film] Intouchables - Không thể chạm đến (Vietsub HD-FHD Completed!!)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-2-2015 21:18:35 | Xem tất
phim hay, cực cảm động cảnh cuối phim quá đẹp, 2 anh nhìn nhau qua khung cửa, 1 người thể hiện sự cảm kích vô cùng, 1 người mỉm cười mãn nguyện bước đi trong buổi chiều bên bờ biển, âm nhạc thì hài hòa, nhẹ nhàng, đây là 1 trong những bộ phim mà mình xem đi xem lại mà ko thấy chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2015 09:29:07 | Xem tất
Một bộ phim giản dị nhưng vô cùng tuyệt vời...Thật sự ngưỡng mộ tình bạn sâu sắc và vĩ đại của Phillippe và Driss.

Một bộ phim không khiến mình khóc nhưng làm mình phải rưng rưng vì xúc động, cảm xúc, suy nghĩ về phim nhiều đến độ không biết diễn tả như thế nào.

Lâu lắm rồi mới xem được 1 bộ phim hay đến như thế

Một bộ phim không có sự xuất hiện của nhiều bóng hồng, chỉ có hai gã đàn ông "gàn dở" nhưng chắc chắn đây là một bộ phim khiến cho ai đã từng xem cũng sẽ nhớ mãi trong lòng

Chờ sản phẩm chất lượng của Kites để download về lưu trữ. Món quà tuyệt vời từ khu F.
Chúc mừng box F ra mắt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-12-2015 09:31:49 | Xem tất
ng hộ nhà killer và Fzone một cái nè, phim Pháp ít khi xem, nhưng thấy trailer hấp dẫn, xem thử naò
Chúc Fzone ngày càng lớn mạnh nè
đây có phải bộ phim đầu tiên của Fzone cả nhà
Ps: ko ngủ dc giờ này lò mò lên mạng, hichic
Bình luận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-12-2015 14:44:23 | Xem tất
một trong những phim mình đề cử đầu tiên cho bạn bè <3 tuyệt vời <3
cảm ơn subteam <3 <3 <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-6-2016 09:42:55 | Xem tất
Buồn ghê kéo nguyên đêm mà được có 1%. Ai "hộ" với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-7-2016 13:09:25 | Xem tất
nhạc phim hay thật, mình thích nhất bài "Earth, Wind and Fire" trong cảnh Driss nhảy mừng sinh nhật của Philipe ấy, vừa sôi động lại tràn đầy sức sống. Mình thích mấy phim dựa trên câu chuyện có thật thế này lắm. Tình bạn của hai nhân vật chính thật đẹp, Driss không chỉ chăm sóc về thể chất mà còn về tinh thần cho Phillipe nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-9-2016 22:59:29 Từ di động | Xem tất
Phim Pháp đầu tiên mình xem. Bị hấp dẫn xem mà không chớp mắt. Đến lúc hết phim chợt nhận ra "Nhanh vậy ư?". Phim rất hay, giàu tính nhân văn, giản dị nhưng sâu sắc về tình bạn đẹp cao quý )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2016 10:24:37 | Xem tất
Mình thật sự không biết phim này cho đến khi vào French Zone...Ôi đôi mắt trên poster của Driss đẹp và sáng quá...mình thích hình tượng của 2 diễn viên đã toát lên cái vẻ thật thân thiện và dễ gần...nhất là chút thần thái buồn toát ra từ Doanh nhân Philippe...Cảm ơn subteam nhiều... Mình hy vọng vẫn có thể down được bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2016 01:31:39 | Xem tất
Một bộ phim tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-3-2017 18:12:08 | Xem tất
ui phim hay quá, có bạn nào đang coi hk, mở link utorrent SOURCE mình down về máy với huhu...cảm ơn các ban nhiều lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách