Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] DIVA/ Sau Ánh Hào Quang/ 华丽之后- Hồ Ca, Dung Tổ Nhi, Đỗ Vấn Trạch - Ost Vie

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 23-9-2012 14:19:04 | Chỉ xem của tác giả
ố ồ chưa xem phim lẻ của Hồ Ca bao giờ cả, hôm nay phải đi xem thử phim này ra sao mới đc.
Mình khá là tò mò, hồi trc toàn xem anh này đóng toàn những phim mang màu sắc liêu trai rồi kiếm hiệp ko biết phim này như thế nào nhỉ???????????????????????????????????????????????????????

Bình luận

Mỗi tội ít đất diễn :P  Đăng lúc 1-10-2012 11:03 PM
vai một anh chàng massage bị mù, mới lạ :)  Đăng lúc 24-9-2012 10:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 1-10-2012 23:06:33 | Chỉ xem của tác giả
leovt89 gửi lúc 15-9-2012 08:44
Chiếc áo mà Man tốn bao nhiu tiền của, công sức, bị nguyền rủa, bị ăn tát để cho đ ...

Tính ra thì những câu chuyện đề cập trong phim cũng rất thực tế đó chứ, cũng hợp với Dung Tổ Nhi ở ngoài đời nữa, đôi giày không phải giành cho người đi, những ngày tháng khổ luyện, một bộ trang phục bằng nhựa, nhưng đáng giá vì là thiết kế của nhà thiết kế nổi tiếng :P

Bình luận

chuẩn ss ạ ^^  Đăng lúc 1-10-2012 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 8-10-2012 15:29:34 | Chỉ xem của tác giả

"Đằng sau tất cả những công trình vĩ đại nhất của thế giới này đều có bóng dáng của người phụ nữ" - Lamartine đã nói vậy và trong cuộc đời này, những người phụ nữ lặng lẽ âm thầm mà vĩ đại ấy hẳn không thể thiếu mẹ, chị em gái, cô bạn thân, hay thậm chí cô giáo xinh xinh hồi tiểu học ... hoặc bất cứ ai từng ở bên để chia sẻ niềm vui, nỗi buồn với bạn phải không?
    Nếu ngần ấy năm họ đã sống và yêu một cách lặng lẽ, nếu bạn chưa tìm ra cơ hội nào thích hợp để bày tỏ cảm xúc dạt dào trong tim thì đừng chần chừ, hãy cùng tham gia vào cuộc thi “Hát cho người tôi yêu”. Những ca từ ngọt ngào cùng giai điệu sâu lắng sẽ thay bạn nói lời yêu thương đến những người phụ nữ mà bạn hằng yêu quý.

Thời gian: Từ ngày 6/10/2012 – 15/10/2012.
    Đối tượng tham gia: Tất cả các dân phố Diều, không phân biệt nam nữ, già trẻ. ^^!
    Cơ cấu giải thưởng: Ban giám khảo sẽ chính là các dân phố Diều bình chọn cho các bạn
              Giải Nhất: 5555 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
              Giải Nhì: 3333 Kite$ + 1 MV đề xuất được làm Engsub bởi V-Musik
              Giải Ba: 2222 Kite$
              Giải "Giọng ca truyền cảm nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$
              Giải "Lời nhắn nhủ ngọt ngào nhất" (Do BTC bình chọn): 500Kite$

Đây là vé mời, các bạn click vào ảnh để tham gia nhé!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 14-10-2012 00:31:51 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 6-5-2013 19:12:11 | Chỉ xem của tác giả
coi phim mới thấy cái áp lực trog giớii showbiz ntn
phim rất thực tế
muốn nổi tiếng thì phải đánh đổi
khi đã nổi tiếng rối thì cuộc sống k còn là của chính mình nữa
thjk Hồ ca mà đất diễn ít
cặp Red w J dù sao cũng có HE
cặp chính k bk sao lun
koj tới đây cũng hơi tứx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 24-3-2017 18:40:52 | Chỉ xem của tác giả
mình không thích diễn xuất của Tổ Nhi cho lắm, nhưng vì Hồ Ca mình sẽ xem phim, và muốn xem lần này Tổ Nhi sẽ diễn như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách