Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đẳng cấp quý cô/ 胜女的代价/ Trần Kiều Ân, Trương Hàn, Cao Dĩ Tường [Vietsub E33End]

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 23-7-2012 23:12:25 | Chỉ xem của tác giả
yuujiro046 gửi lúc 23-7-2012 23:05
Hôm nay chiếu tập 19 - 21, link trên utube, tudou hay youku thì phải 1,2 ngày sau mới up n ...

he he,ra tới 20 rùi cậu ạ!
tớ vừa down nè!
mà cũng mới xem tới tập 3 à,vì xem mà ko bít nói gì,ko nghe được gì đúng là đau khổ mà he he!
ủa vậy là bạn hàn chậm tiêu hả,để ý thì từ nagyf tập 2 gì đó đã có cảm tình với hiểu khiết ss ân rùi mà!
tới tập 18 rùi mà chưa nhận ra tình cảm sao,bó tay!
ủa mà tiêu mông là ai vậy bạn,ss ân là hiểu khiết mà,,,,,,,,,,,,,,,,,,tớ ko có hiểu tiếng hoa nên bó chấm chả hiểu gì cả.,chỉ xem được hình ảnh thui ha ha!
mà nó ra nhanh thật mới đó mà 20 rùi!nhanh quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-7-2012 23:26:23 | Chỉ xem của tác giả
Thanhvu7788 gửi lúc 23-7-2012 23:12
he he,ra tới 20 rùi cậu ạ!
tớ vừa down nè!
mà cũng mới xem tới tập 3 à,vì xem mà ko ...

Mình xem onl chiều nay thì đài chiếu phát 3 tập đến 21 luôn.
Thang Tuấn từ lần đầu tiên gặp mặt Hiểu Khiết ở tập 1 đã nhất kiến chung tình luôn rồi, cơ mà không bày tỏ, âm thầm theo thôi {:439:} Cả thế giới đều nhận ra Thang Tuấn thích Hiểu Khiết chỉ có Hiểu Khiết là không nhận ra {:432:}
Tiểu Mông là Trương Mông đóng vai Sở Sở, thanh mai trúc mã của Thang Tuấn ở Thượng Hải khoảng tập 9, 10 gì đấy mới xuất hiện {:416:}

Bình luận

vì có nghe cũng ko hiểu được mà,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,  Đăng lúc 24-7-2012 08:17 AM
mấy bạn thật là giỏi,giỏi tiếng trung như vậy vào giúp st với đi hu hu,tớ thì chả bít tiếng gì,nghe nản,toàn tua đến mấy chỗ có anh hàn anh đạo chị ân ko à,v   Đăng lúc 24-7-2012 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 23-7-2012 23:41:43 | Chỉ xem của tác giả
Thanhvu7788 gửi lúc 23-7-2012 22:44
helo,được làm quen với bạn,cùng vào thường xuyên ủng hộ cho anh chị nha,để st nhà ...

Hiện nay link raw đã có đến tập 21 luôn rồi, nghe nói đến chủ nhật tuần này phim sẽ hết bên TQ, link raw cũng nhanh lắm, up rất là tốc độ

Vì yoon có biết tiếng Trung nên xem raw cũng như bình thường xem vietsub nên nội dung coi như hiểu hết, trừ mấy đoạn kế hoạch kinh doanh rồi thị trường gì gì đó thì mới ko hiểu thôi

Phim hay lắm, ss Ân và anh Hàn cute miễn chê luôn, mấy đoạn 2 người đó diễn chung thật là hay, còn anh Đạo phim này thì khỏi nói rồi, chết cười vì anh ấy rất nhiều lần, sặc nước cũng ko ít

Nhưng mà chỉ tiếc mấy tập mình đang xem hiện tại đang hơi bị buồn, thì vì phim mà, sóng gió là khỏi nói rồi, mây đen đủ kiểu, gặp chị Hiểu Khiết còn chưa nhận ra người chị ấy thích là anh Thang Tuấn nữa mới nhức đầu....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 23-7-2012 23:41:50 | Chỉ xem của tác giả
yuujiro046 gửi lúc 23-7-2012 23:26
Mình xem onl chiều nay thì đài chiếu phát 3 tập đến 21 luôn.
Thang Tuấn từ lần đầu ...

à,he he,cậu nói sở sở đi!
uh đúng là như vậy,sao mà hiểu khiết chán ghê gì mà ko bít người ta thích mình trời!
đúng mô típ phim thần tượng mà!
nhưng mà tập 21 rùi thì là gần hết rùi nhỉ,phim này bằng 1 nửa phim hàn,mong st làm quá!
a sở sở tình tay 3 lun mà he he he!
hóng ghê gớm!
bạn xem được tiếng hoa hả!~tows thì xem như vịt nghe sấm bó tay!

Bình luận

ý cái buổi WIP đó thì yoon nghe được, cũng hiểu sơ sơ, chỉ có cái SSP đó là chịu,trừ đoạn anh Hàn nói tiếng anh :)))  Đăng lúc 23-7-2012 11:49 PM
như bạn yoon ở trên, nghe được trừ mấy cái kế hoạch WIP với SSP week gì đấy thì chịu == cơ bản mù chữ nữa nên có chữ chạy dưới cũng k hiểu ==  Đăng lúc 23-7-2012 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-7-2012 01:28:28 | Chỉ xem của tác giả
Oh Great ! Xem trailer với raw Ep01 thấy rất hút rồi nhé ^.^
đời thread sang nhà chính rồi thì mong sớm co sub cho dân tình xem vì phim ra lò tới Ep20 21 gì rồi mà {:438:}
phim này đc cái background đẹp {:414:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 24-7-2012 07:39:47 | Chỉ xem của tác giả
yoonshinli gửi lúc 23-7-2012 23:41
Hiện nay link raw đã có đến tập 21 luôn rồi, nghe nói đến chủ nhật tuần này phim s ...

phim ra nhanh vậy á ^^
tình hình chắc subteam cũng sẽ cố gắng để ra phim sớm cho các bạn xem.
Thích Trương Hàn từ hồi xem Meteor's Shower
cặp Hàn - Sảng đẹp đôi quá thành ra mình cũng chưa biết Hàn đóng với chị Ân lớn tuổi hơn sẽ thế nào.
Hóng phim này lâu lắm rồi cơ mà tới lúc xem trailer thì chết hẳn, nhất là cảnh cuối khi chị Ân gục đầu
dựa vào vai anh Hàn, chậc trông ngọt ngào gê nơi

Minh Đạo phim này chắc chỉ vào vai khách mời thôi, nhưng đc cái toàn mấy đoạn dễ thương
dạo này trông hắn ú ra chút xíu rồi, chắc nể mặt Ân mời nên mới tham gia
lại vào đúng vai gia sư cho Hàn ngố ^^

Bình luận

xem trailer thấy toàn mặt ổng, ta còn tưởng ổng đóng vai quan trọng, phải nhìn dàn cast mấy lần lun.  Đăng lúc 24-7-2012 09:32 AM
bon chen vào là chắc rùi,giống như ss ân cũng làm khách mwoif trong phim gì nhỉ,của ông ý đó!  Đăng lúc 24-7-2012 08:22 AM
ko phải ss ân mời đâu bạn ơi,anh đạo là nhà đầu tư mà,nên chắc ông từ đầu đã có vai cho mình rùi,vì đã mời chị ân tham gia phim rùi thì chắc hẳn ông ý  Đăng lúc 24-7-2012 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 24-7-2012 08:15:57 | Chỉ xem của tác giả
yoonshinli gửi lúc 23-7-2012 23:41
Hiện nay link raw đã có đến tập 21 luôn rồi, nghe nói đến chủ nhật tuần này phim s ...

hả tới mấy tập cuối rùi mà còn chưa nhận ra tình yêu của thang tuấn hả,có nhầm ko vậy!
gì mà gần hết phim rùi mà còn vậy hả trời1
hic hic,bạn giỏi tiếng hoa vậy sao,hơi bị ganh tị đó nha,hic tớ thì chả bít tiếng hoa nào!
bạn giỏi tiếng hoa vậy vào đội ngũ dịch phim này đi,có ban nữa thì có mà phim ra nhanh hơn thì sao nhỉ,hi hi!
trời mấy tập cuối rùi mà chưa bít gì bó tay!
cái anyf là đài hồ nam chiếu phải nhỉ,3 tập 1 ngày hả,trách gì phim bao nhiu tập mà kết thúc nhanh quá,!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 24-7-2012 08:21:56 | Chỉ xem của tác giả
hình như đây là phim thần tượng cuối cùng của Trần Kiều Ân
tuy chị đóng nhiều phim thần tượng nhưng mình thấy nổi trội chỉ có "hoàng tử ếch" và "đêm định mệnh" mà thôi
hy vọng bộ phim này cũng sẽ thành công như 2 bộ trên

Bình luận

chính xác là hai bộ phim này có rating cao nhất của đài loan,nữ hoàng thần tượng cũng phải thay đổi để chứng minh thực lực ấy mà  Đăng lúc 24-7-2012 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 24-7-2012 11:52:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhá hàng từng nhân vật ^^

Nam 2 cũng phong độ ra phết, cơ mà Hàn vẫn kute hơn ;))
Phim này toàn bộ dàn dv diện style cực chất, quần áo toàn hàng hiệu
hôm nào rãnh tung lên cho mọi người cùng xem ^^

cre: http://mydramatea.wordpress.com/2012/07/21/sop-queen-eps-1-3/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 24-7-2012 19:03:31 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 24-7-2012 07:39
phim ra nhanh vậy á ^^
tình hình chắc subteam cũng sẽ cố gắng để ra phim sớm cho các  ...

phim này lúc đầu xem cũng chỉ vì bạn yoon ghiền mà ko biết tiếng nên kêu yoon xem rồi làm phiên dịch tại chỗ cho bạn đó, kết quả mình coi xong trúng tiếng sét với bjan Hàn, cười 1 cái thiệt muốn giết người mà phim này vai của anh Hàn là dễ thương nhất, chị Ân cũng rất cute, càng xem càng thích.

Tốc độ up bên Trung thì nhanh rồi, up liên tục mà ^_^

Anh Đạo phim này đóng vai bạn thân của anh Hàn, tên là Adam Bear, là 1 playboy chính hiệu, chưa bao giờ thật lòng với ai, anh ấy góp phần giúp đỡ cho mối quan hệ của ss Ân và anh Hàn, vì anh ấy biết được anh Thang Tuấn rất thích Hiểu Khiết nên luôn nói bóng gió để Hiểu Khiết hiểu ra tấm lòng của Tuấn, nhưng đáng tiếc, chị Khiết quá khờ nên vẫn ko hiểu, phim mà :))

@Thanhvu7788

Uhm phim này chơi kiểu vậy đó, yoon đang xem đến tập 20 rồi mà Hiểu Khiết vẫn ko hề biết đến tình cảm của Thang Tuấn, ngoại trừ việc đã biết Tuấn chính là Tom, tri kỉ qua mạng của chị ấy ra. Đời đúng tréo ngoe, đúng đoạn Tuấn mua hao hồng định tỏ tình dứt điểm với chị Khiết và mong chị ấy mãi mãi bên anh thì Cao Tử Tề xuất hiện, làm Tuấn hiểu lầm người Khiết yêu mãi mãi là Tử Tề nên Tuấn quyết định bắt đầu dần dần từ bỏ Khiết, thêm bạn Sở Sở nhảy vô thêm mắm dặm muối phá hoại này nọ khiến 2 người càng ngày càng hiểu lầm nhau, mấy tập hiện nay yoon đang xem buồn thấy mồ luôn, ko hài như mấy tập đầu :((

Bình luận

mang con bỏ chợ rầu nha Yoon, dẫn dắt ta iu thix Hàn ca, rồi giờ bỏ ta lẻ loi zị nè, hức hức, ta là ta vì nụ cười ảnh nên xí xóa đó nha, hehe  Đăng lúc 14-9-2012 09:23 AM
ùm mềnh coi mà ghét cái pà Sở Sở ghê, lúc nào cũng phá đám :-w  Đăng lúc 26-7-2012 10:33 PM
hí hí tớ cũng kết anh Hàn vì vai này. hồi xưa ko coi cùng ngắm sao băng nên chả biết ảnh là ai. giờ thì ngất rồi =)))) siêu kutoe ^^  Đăng lúc 25-7-2012 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách