Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đẳng cấp quý cô/ 胜女的代价/ Trần Kiều Ân, Trương Hàn, Cao Dĩ Tường [Vietsub E33End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 23-7-2012 21:44:31 | Xem tất
oa oa,sướng quá thui,
lâu lắm rùi nhà mình mới có phim mới của ss ân!{:412:}
xong phim này ss ko đóng phim thần tượng nữa,tiếc đứt ruột!
he he,nhưng mà anh đạo hết đi quân sự về lại sản cuất 1 bộ nữa mà ss ân được mời thì chắc chắn lại đóng tiếp thui he he!~
mới xem raw 3 tập mà bấn loạn kinh khủng rùi chết mất thui!{:447:}
sao mà bạn hàn với ss ân ko chênh tí nào cả là sao trời!{:434:}
dễ thương chết người lun!
người gì đâu mang con rabit đi khắp london chụp hình rùi gửi tặng người ta thế kia hả trời!ko iu thì uổng mà!
nhưng mà siêu mẫu anh tường cũng men quá mà,phim gì mà anh đạo đúng là cũng men nữa,ha ha chỉ tưởng anh đạo là người yêu cũ của ss ân thui hóa ra còn là bạn thân của anh hàn nữa ha ha!{:418:}
nhìn anh đạo có vẻ playboy quá,mặc cái áo gần giống cái áo của jang geun suk trong cảnh trên giường với bạn park ha ha,trễ cổ thui rùi!
nói chung mới 3 tập đầu mà tạo hình quá đẹp,cảnh quay quá hấp dẫn,nội dung thì quá tuyệt miễn bàn!
trách gì ss ân bảo là nhà sản xuất trả tiền rất hậu he he,he he he!{:260:}
nghe raw chả hiểu gì nhưng mà thấy tự nhiên anh tường đang yêu chị siêu mẫu,nhưng cãi nhau,rùi tự nhiên qua mấy lần tình cờ gặp ss ân thì cảm thấy tò mò thích thú!
cuối cùng tự nhiên cầu hôn,choáng váng ha ha ha!{:292:}
cười nhất cái đoạn hai người bị nhốt ở trong phòng giống như là bỏ đồ mẫu ý,hai người nằm trên giường bị chụp ảnh mới ngất chứ!
nói tóm lại bộ phim này tuyệt vời!{:268:}
mặc dù ko thấy được vote nhưng nhà mình lại làm đúng là quá tuyệt mà!
vào pro cho phim cái,những bạn anof chưa muốn xem thì hãy đợi nhà mình làm sub nha!
quá đẹp,một dàn dv quá đỉnh,nhà sx cũng góp vui ha ha ha!{:310:}
couple mingen của mình!
tuyệt vời!

Bình luận

Ờ, R9 là cầu thủ tớ ngưỡng mộ nhất ế, 9 2 meet u ^^  Đăng lúc 24-7-2012 08:43 AM
sao mà mình xem hết được mà ta,thui chả up nữa vì ở vn ít ảnh lắm,ở baidu mới nhìu,tớ chả bít lấy ở đâu nữa!  Đăng lúc 24-7-2012 08:19 AM
8 ảnh cuối link die rồi bạn =.='  Đăng lúc 24-7-2012 07:06 AM
ảnh là tay chơi thiệt mà. mấy cô lận =)))))))))))) Sabrina rồi là gì gì đó nữa  Đăng lúc 23-7-2012 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 21:48:51 | Xem tất
shinchisu gửi lúc 22-7-2012 21:26
Trời ơi!!!!!!!!!!!!!!!
Thấy dòng chữ đỏ của Mod mà mừng quá
Hóng phim này của s ...

ko có,anh đạo có xuất hiện trong phim mà bạn!
tớ đang xem raw nè,anh đạo đẹp trai dã man lắm bạn ơi,nhìn giống tay chơi lắm ha ha!
là bạn thân của bạn trương hàn đó,có vẻ rất thích thú khi bít bạn hàn muốn có người yêu là ss ân,
nhưng mấy tập đầu vẫn chưa bít là bạn ân đâu!
tóm lại dàn dv đỉnh quá,anh đạo chắc chắn sẽ có nụ hôn với ss ân nhà mình mà yên tâm ha ha ha~
mấy tập đầu ss ân sẽ yêu anh tường trước mà!
được cầu hôn nhưng thực chất anh tường ko yêu ss ân đâu,
nói chung cứ hóng nhà mình làm sub nha bạn!
sau anyf lên thớt chúng mình vào tám thường xuyên nha!vào com chăm chăm cho nhà mình làm sub!
couple mingen no1!forever!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 21:54:52 | Xem tất
shinemy1987 gửi lúc 23-7-2012 15:23
òa, cái lão râu ria lởm chởm í xấu òm.
cái cô Bạch Cốt Tinh gì đó cũng xấu nốt. ...

Í em thấy anh ý cũng được mà. Men chết được ý, chỉ cái bà minh tinh kia là bình thường thôi. Nói chung nếu có 2 anh thế này thì em sẽ lao ngay vào lòng anh Hàn, còn nếu ko có anh Hàn thì em tình nguyện bu theo anh Cao Tử Tề cũng chịu. {:438:}{:438:}

Bình luận

ha ha,hai ông bả cứ như kiểu mèo bắt chuột ý,làm bạn bè thân quá,mong cho sau này yêu lun đi,như vợ chồng bác jang dong gun ý,bạn bè thành nyêu,quá tuyệt!  Đăng lúc 23-7-2012 10:17 PM
ha ha,vậy hả!bạn bít tiếng hoa hả,he he,đúng là tay chơi thật,đẹp trai quá mà,ko bít trong quân đội anh đạo có được xem phim ko nhỉ!  Đăng lúc 23-7-2012 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 22:02:59 | Xem tất
baiho_4ever gửi lúc 23-7-2012 21:54
Í em thấy anh ý cũng được mà. Men chết được ý, chỉ cái bà minh tinh kia là bình  ...

chị minh tinh dáng đẹp bạn nhỉ,ha ha,mình cũng thấy được sabrina,rùi cleopat nữa phải,hay anh ý nói về như kiểu hỏi bạn hàn là ss ân đẹp giống ai nhỉ?
xem raw đúng là bó chiếu lun!
chúng mình cố gắng vào com thường xuyên để st làm cho nhanh nhỉ!
chứ xem raw bấn loạn quá rùi he he he!
mà raw nó ra tới tập 20 rùi kinh thật,mà 1 tập có ba mấy phút à!hay nó ghép 1 tập thành 2 tập vậy ta!
nice to meetyou!
chúng ta cố gắng làm cho nhà này lên sớm mà được làm sub nhé!
tình yêu mingen của đời mình!
mê quá!

Bình luận

:D mình cũng biết tiếng hoa. ổng chắc phải coi hết rồi mới chịu đi =))))))))))  Đăng lúc 23-7-2012 10:11 PM
ko phải đâu. ấy là mấy cô lúc trước anh Đạo từng đưa về nhà đó. =)))) đã bảo tay chơi mà lị haha  Đăng lúc 23-7-2012 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 22:10:11 | Xem tất
baiho_4ever gửi lúc 23-7-2012 21:54
Í em thấy anh ý cũng được mà. Men chết được ý, chỉ cái bà minh tinh kia là bình  ...

thì dĩ nhiên rầu, anh kia cũng cao ráo, manly mà có anh Hàn gòi, nên dạt anh kia ra,
Anh Hàn thì đẹp theo kiểu chết người hơn mỗi lần cười là mỗi lần rạng rỡ, gặp ss thích mấy người cười tươi nữa
Lên net search mí bít anh Hàn cao 1m86 mà nặng có 66kg, mình dây dã man

Bình luận

Hàn Hàn gầy mà, chỉ được cái cao thôi chứ không có to 8-} cơ mà 1m86 của Hàn Hàn đứng cạnh Godfrey vẫn phải ngước nhìn chiều cao 1m95 của ổng ==  Đăng lúc 23-7-2012 11:15 PM
ôi trời, có 66kg thôi á? cái này là dây gì ấy chứ. à vâng, em cũng thích ai có nụ cười tươi lắm ý. hí hí hí  Đăng lúc 23-7-2012 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 22:13:13 | Xem tất
Hi mọi người, mình cũng đang xem phim này, xem raw thôi, xem đến ep.18 rồi. Phim tuyệt lắm, couple Kiều Ân và Trương Hàn cute miễn bàn, anh Minh Đạo phim này đóng hài kinh khủng, playboy thứ thiệt, thích nhất lúc anh ấy lừa anh Hàn là đang kiss chị Ân để anh Hàn chạy ra, ai dè đâu ảnh chỉ để ngón tay lên môi chị Ân để dụ anh Hàn

Mà tình hình là đang bị bấn cái nụ cười của anh Hàn, giờ có thêm chị Sở Sở nữa, chuyện tình của Thang Tuấn và Lâm Hiểu Khiết lại tiếp tục có sóng gió rồi >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 22:14:31 | Xem tất
shinemy1987 gửi lúc 23-7-2012 22:10
=)) thì dĩ nhiên rầu, anh kia cũng cao ráo, manly mà có anh Hàn gòi, nên dạt anh kia r ...

em ko thik anh kia tý nào

em chỉ thấy mặt gian gian

chẳng thấy menly tẹo nào

chỉ thik anh Hàn với nụ cười sáng chói của thỏ Peter thoai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 22:15:28 | Xem tất
ko hieur sao anh đạo là khách mời thui mà nhìu hình hai anh chị quá đi thui!cho tớ up mấy cái nữa nha!he he
mà nhìn hình cảm giác như tình tay 4 lun ý!
vì ông đạo xuất hiện tình cảm quá nhìu ha ha ha!

cre:baidu

Bình luận

ảnh thứ 2, 3 và 6 ảnh cuối cũng die luôn, ko thấy gì cả, bạn edit lại nhé :((  Đăng lúc 24-7-2012 07:07 AM
à vậy hả!tớ hiểu rùi!sẽ lấy ở vn thui!he he!  Đăng lúc 23-7-2012 10:42 PM
bạn down ảnh về up lên host VN chứ đừng hot link bên baidu vì 1 số bạn xem ko đc ^^  Đăng lúc 23-7-2012 10:39 PM
mà ảnh nào bạn ko xem được vậy,tớ vẫn xem được nhanh mà ta!  Đăng lúc 23-7-2012 10:31 PM
ok tới edit ít anh rùi he he~  Đăng lúc 23-7-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 22:44:53 | Xem tất
yoonshinli gửi lúc 23-7-2012 22:13
Hi mọi người, mình cũng đang xem phim này, xem raw thôi, xem đến ep.18 rồi. Phim tuyệt l ...

helo,được làm quen với bạn,cùng vào thường xuyên ủng hộ cho anh chị nha,để st nhà mình làm sub hi hi!
uh raw tới 20 tập rùi,mà bạn xem tới tập 18 rùi hả!
thế là ko có hôn hả,trời tưởng hôn thật chứ,chỉ để tay lên môi sao,he he,cái đoạn anh hàn chạy ra chim bay tung tóe nhỉ!
tớ mới xem 3 tập à!
vì xem hình là chính chứ có hiểu tiếng anof đâu ha ha!
chỉ nhớ mấy cái chứ,sabrina với cleopat gì đó thui ha ah!
mấy bữa nữa st làm rùi có mà sướng!
ủa mà mới chiếu nagyf 15 mà ra tới 20 tập rùi kinh thật!ko bít 1 nagyf chiếu mấy tập trơi!hay 2 tập ghép thành 1 nhỉ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2012 23:05:33 | Xem tất
Thanhvu7788 gửi lúc 23-7-2012 22:44
helo,được làm quen với bạn,cùng vào thường xuyên ủng hộ cho anh chị nha,để st nhà ...

Hôm nay chiếu tập 19 - 21, link trên utube, tudou hay youku thì phải 1,2 ngày sau mới up nên trên đấy mới up đến tập hôm qua là 18 thôi {:416:}

Xem thấy Thang Tuấn có phần hơi chậm tiêu trong tình yêu của bản thân{:437:}
yêu thì cứ thẳng đường mà tiến, biết Hiểu Khiết đụng vào chuyện tình cảm là hâm hâm mà cứ chần chừ mãi lỡ mất bao cơ hội để người khác xỉa xỉa chọc chọc tình cảm 2 người {:426:}
Chả hiểu số Tiểu Mông thế nào mà toàn bị cho mấy cái vai lanh chanh Thù Nhi trước là thế, rồi Chu Đinh,... và giờ là Sở Sở, haiz...  {:439:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách