Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Me♥
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] Đại Võ Đang / 大武当 / Dương Mịch, Triệu Văn Trác, Phàn Thiếu Hoàng ....- OS

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 21-7-2012 18:31:12 | Chỉ xem của tác giả
ủa bạn ơi sao ko thấy link z?ko có link MF hả bạn?mấy link kia mình ko down được

Bình luận

từ giờ kites không up lên MF nữa bạn :) bạn chịu khó down torrent hoặc chờ 1 thời gian nữa bọn mình up lên host khác :)  Đăng lúc 21-7-2012 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 22-7-2012 01:53:24 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình vừa xem xong
mình thấy hay lém . nhất là những cảnh đánh võ
Triệc Văn Trác quả ko hổ danh là võ sư . nhìn Triệu Văn Trác & Dương Mịch cũng trong phim cũng đẹp đôi lém .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 24-7-2012 15:02:27 | Chỉ xem của tác giả
ẦY,Bác Trác hơi dừ roài k phong độ và lãng tử

như hồi Phong Vân nhưng gân cốt vẫn dẻo dai,nhanh nhẹn quá nhể

Nội dung thì không rắc rối hay khó hiểu lém,giải trí ổn,nhưng mà có chút gì đó

hơi buồn,nếu không nhầm thì phim gần đây của bác Trác là Tô Khất Nhi cũng k khả quan lắm

cũng nhàn nhạt ,rồi võ thuật thế lày,thực sự thì mình hy vọng hơi quá khi nghe PR phim này

nhiều .Đặc biệt là đoạn bác Đạo Trưởng chọn võ sư đi thi đấu,tớ tưởng phải xuất chúng hay anh

hùng ẩn danh chứ không ngờ xuất hiện có tí tẹo  ak,

và mềnh cũng k hiểu vì sao bác đấy được chon luôn

cũng k biết bác Trác ngày xưa làm nghề gì mà võ giỏi khủng khiếp thế

P.S: nam nữ chính trong phim đều cách xa tuổi nên quả thực k được tự nhiên lắm

Chân thành cảm ơn subteam chăm chỉ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 25-8-2012 21:21:41 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô phim này xem hay này. Mềnh coi bản SD rùi có nhiều cảnh võ thuật của Dương Mịch và Triệu Văn Trác diễn hay tuyệt
Không biết phim này có vụ HD không nhể chủ thớt hóng vụ HD của phim này khi nào có bản HD thì chủ thớt báo cho mềnh một tiếng nhá.
Thanks chủ thớt trước nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 26-8-2012 14:08:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi cũng hay, nội dung thì có nhiều chi tiết hơi kỳ quái,

Như vai của em Từ Kiều rớt từ trên núi xuống không hiểu nội công thâm hậu ra sao mà không hề bị thương,

còn ngồi dậy được gật gật xong mới ngất xỉu, còn sự đột nhiên xuất hiện của couple "Hà thủ ô" nữa chứ!

Lại còn định mệnh anh yêu em xảy ra với couple Từ Kiều & Phàn Thiếu Hoàng, hơi bị hẫng với cặp này 1 tí.

Nhưng có lẽ vì diễn xuất của các diễn viên trong phim tốt nên cũng không thấy nó quá đáng lắm.

Nói chung phim khá hay và mình cũng thích xem, thanks ST C-Zone!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 27-8-2012 14:02:57 | Chỉ xem của tác giả
phim hay.

Dương Mịch mặc cái áo đen đen giống kiểu đạo sỹ kia nhìn đẹp thật

cảnh quay võ thuật đẹp mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 29-8-2012 11:37:44 | Chỉ xem của tác giả
phim hay
thạk subteam nhìu lắm
nhìn Mịch tỷ cũng ra dáng hiệp nữ lắm chứ
bác Trác là quá ok rùi
{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 14-10-2012 00:09:34 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-11-2012 12:21:31 | Chỉ xem của tác giả
hay quá đi đó mà, tải đi bà con ơi, thanks C jone nhìu nhìu nha.............................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 28-11-2012 16:48:49 | Chỉ xem của tác giả
đã thích Dương Mịch từ cái phim gì xuyên thời gian ấy (mình ko nhớ tên), nên mình đã coi phim này lúc mới có link coi trên mạng, bản chưa có sub nữa cơ .... coi lúc đó chả hỉu gì nhưng coi màn múa võ thì rất khoái ... sau khí có sub việt, coi lại thì càng thấy hay hay ....
Chỉ có 1 từ để nói lên tất cả TUYỆT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách