Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: loaneca
Thu gọn cột thông tin

[2012] ATM - Lỗi tình yêu / ATM errak error / ATM เออรัก..เออเร่ - Chantavit Dhanasevi, Preechaya Pongthananikorn ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-5-2012 22:39:45 | Xem tất
(Vô nhà cười 1 cái thật duyên....)
em vừa xem xong phim . Cảm ơn ST nhiều . {:290:}
phải nói là không thể cười hơn nữa . phim hay nội dung dễ thương ghê .{:309:}
yêu cả 2 đôi . yêu nhất là cái hành động của đôi trẻ ném trái tim vừa hài và đáng yêu .{:306:}
ps : em đang bấn bài hát của phim ai có bản mp3 không cho e xin cái link ....{:301:}

Bình luận

vâng ,e sang ngay =))  Đăng lúc 15-5-2012 12:48 PM
thích bài nào thì sang T-music xin nhé!  Đăng lúc 14-5-2012 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-5-2012 23:50:14 | Xem tất
đang down phim, dạo này mình cũng bắt đầu xem phim thái, mặc dù hơi dị ứng với tiếng thái 1 tý nhưng thấy giới thiệu hấp dẫn quá nên cũng phải cắm cọc..
đợi xem phim xong rùi phát biểu ý kiến với cả nhà nhé @.@  {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 09:51:36 | Xem tất
waaaaaa. đã luộc xong phim.... xem  phim vào buổi đêm khuya sướng quá...chàng và nàng đẹp đôi.. mà cho thêm vài phút đám cứoi nữa dc ko??? thik cảnh wedding dress... hức hức mà movie thì thế rùi đó,... xem phim cười nghiêng ngả... cái khúc uống li nước có bộ hàm giả----> tội nghiệp anh trai dễ sợ... 2 người đẹp đôi quá...,cảnh nào cũng hút hết cả. phim Thái ko thua kém j Hàn Nhật j cả... có khi mấy movie hài kiểu Mỹ còn chẳng dc như thế này... mong có nhiều phim như thế này nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 09:58:02 | Xem tất
Nửa đêm nửa hôm hôm qua nằm xem phim này, cười rung cả giường

Phim vui ghê, nội dung cũng mới mẻ, rất hay. 2 bạn diễn viên nhìn cute và hợp nhau thế chứ

Đang ngồi ước mình kiếm đc anh chàng nào nói với mình câu "em là người duy nhất mà anh chịu thua", hí hí!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 16:05:54 | Xem tất
hehe, coi phim xong thấy càng thêm yêu phim THái hơn àh ;))
phim này phải gọi là quá hài hước luôn ý.nhân vật thì mỗi người điên 1 kiểu riêng :))
nội dug phim rất rất hay.coi gần 2tiếng mà ko thấy phí chút nào :D
cảm ơn các bạn trong subteam nhiều lắm!!!!
mong chờ nhữg sản phẩm tiếp theo của Thái-zone ~^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 18:26:32 | Xem tất
Một bộ phim tuyệt vời, phải nói là lâu rồi mình mới xem một bộ phim hài hước ấn tượng thế này
Phim hài Thái đúng là đỉnh nhỉ, xem phim từ mấy phút đến đầu tiên đến đoạn anh Sua với hai anh em nhà nọ đến đoạn chùa rồi cũng đã cười lắm rồi. Không ngời đến cảnh anh Sua đến mua súng đối đáp với cậu nhóc cửa hàng thì mình bùng nổ luôn, vừa cười vừa thở, cách cậu nhóc ấy phát âm khiến mình chết vì cười mất  
Mà sao chị Jib trong phim này dễ thương quá,mấy cảnh zoom cận mặt đẹp ơi là đẹp, đến cả khi mới gội đầu ngồi đánh răng đẹp, ghen tỵ quá.
Từng nhân vật trong phim ai mình cũng thích từ hai anh em nhà Peud, mẹ con nhà Jea và người chủ cảnh sát, tất cả đều đóng rất tròn vai.
Cậu anh:"Peud, mày chạy trước đi! Không cần lo cho anh đâu"
Anh em nhìn nhau đắm đuối lần cuối cùng rồi cậu em lắc đầu bỏ chạy.
Cậu anh: " Anh chỉ thử mày thôi mà"  
Một bộ phim dành cho những người đang buồn chán và muốn yêu đời trở lại, không down về xem đảm bảo sẽ tiếc đứt ruôt.

Bình luận

đến mấy anh chị nhân viên trong công ty diễn cũng buồn cười ý...Mấy cái mặt :))  Đăng lúc 16-5-2012 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 19:56:07 | Xem tất
Phim quá hài hước luôn,
Preechaya xinh thật :X:X  Cũng muốn một lần sang Thái quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 20:18:19 | Xem tất
mặc dù k thích film Thái lắm tại nghe tiếng Thái nó cứ thế nào đó nhưng mà vì thấy zai xinh, gái đẹp xuất hiện ầm ầm nên cũng phải xem thôi :))
Thk st :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 21:41:14 | Xem tất
Cám ơn st nhiều. Phim này xem cười rụng rốn luôn =))
Mới xem vài bộ phim Thái như OngBak 1,2 Chocolate và giờ xem phim này. Hay lắm Thanks nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-5-2012 21:48:48 | Xem tất
Lúc chiều đứa e mình bảo mình xem ATM chưa hay lắm , thế là mới lần mò đc vào đây ^^ Trước giờ cực ít xem fim Thái luôn , nên ít sang Thailand Zone :) Đọc thử cái nội dung vs xem Trailer mê luôn :)) Hài dã man :X :X Đã thế đc cái OST nghe cái nghiền luôn ^^ 2 anh chị trong fim đẹp đôi thật :)
Thôi down về chén đã :X :X :X Thanks St nhiều :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách