Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-1-2014 16:18:51 | Xem tất
Hình như mình quen xem phim ma rồi hay sao ấy mà xem phim này không có cảm giác gì cả Hôm mình ngồi xem hết phim vừa đúng 3A.M luôn, hết phim, tắt máy, ngồi cười rồi đi ngủ Mình không thích kiểu này lắm vì nó chia làm 3 phần riêng, cảm giác cứ nhỏ lẻ, không toát lên được nhiều nội dung. Phần hai nhân vật nam chính cứ biến thái như nào ấy, phần ba thì khá hài hước. Đấy là cảm nhận của mình!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 16:51:27 | Xem tất
Phim này có 3 câu chuyện khác nhau ha. Lúc xem phim này xong là gần 3 giờ sáng, má ơi teo luôn
Cá nhân mình ấn tượng câu chuyện thứ 3 nhất, vừa sợ vừa hài, công nhận 2 ông lớn nhây kinh khủng luôn, lần nào giả chết cũng y như thật làm mình xem tuy biết  2 ông này nhây mà cũng ko ngờ được là ổng nhây tới thế. Chỉ tội 2 em nhân viên nhỏ bị dụ hết lần này tới lần khác, cuối cùng lại thành...ma.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2014 20:54:46 | Xem tất
Nhìn cái poster phim kìa mọi người đúng chất phim kinh dị luôn đó nha. Nhưng mình rất thích hihi.
Ở rạp lotte hình như có chiếu phim này nè nhưng mà mình không có cơ hội đi coi. Đi vòng vòng cái thấy phim này ở kites mừng ghê luôn.
Cám ơn subteam rất nhiều vì đã làm bộ phim tuyệt vời như thế này xem rất là rùng rợn và hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2017 01:54:34 | Xem tất
thích nhất là phân đoạn hai, cô dâu ma dù chết rồi vẫn xinh thích tình yêu anh Tos dành cho cô ấy quá đi mất cảm ơn subteam nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 14:12:01 | Xem tất
Má ơi, xem xong phim không dám thức đến 3h luôn

Thái Lân đúng kiểu kinh điển của mấy thể loại kinh dị, nhất là khoản makeup cho ma, nhìn hãi gì đâu

Phim có 3 phần, kinh dị như nhauy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2018 12:28:06 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách