Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-4-2013 12:20:48 | Xem tất
Trời ơi....mình mới coi trailer xong là thấy sợ qá.....công nhận phim Thái làm phim kinh dị hay thật lun ak.....coi xong trailer là mún rớt tim ra ngoài lun.................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 19:37:03 | Xem tất
có xem 1 số bộ phim Thái nhưng phim kinh dị Thái hơi dợn.chẳng dám xem 1 mình.thôi để dành cho nhứng bộ phim khác vậy.chỉ thích phim ngắn của thái thôi.tình cảm và hay nữa   :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 20:15:50 | Xem tất
trông cái poster vs trailer là đã muốn xem lắm rồi => hóng hóng hóng
đây gọi là sức mạnh của truyền thông mà, trông cái ảnh thế kia có hấp dẫn k cơ chứ :xxxxx
hehe, đặt gạch!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 20:17:06 | Xem tất
vừa mới xem mấy ngày trc xong! phải lòi mắt ếch ra xem bản 480 nữa chứ .
nói chung thì phim này cũng tạm, được cái câu chuyện cuối cười đau cả bụng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 20:20:22 | Xem tất
Vừa hài vừa kinh dị. @@ Hóng lắm. Cố lên subteam ơiiiiiiiiiiii.
Xem qua trailer thấy rành hay, mình thì đã vốn mê phim kinh dị rồi, đặt gạch thôi {:144:}{:144:}{:144:}{:144:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 20:59:19 | Xem tất
cực kì thích xem phim kinh dị =)))) xem trailer hấp dẫn thiệt. Cam ơm T-zone nha......{:161:}{:161:}

Lâu lắm r  mới xem phim kinh dị aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 21:45:46 | Xem tất
ủa sao mình ko thấy link gì hết trơn vầy ????????????????
háo hức xem qué tóe lóe{:403:} lâu lắm r ms thấy film ma vậy mà vào lại bị vậy, hụt hẫng quá T_T
có ai ko thấy link như mình ko, ad giúp mình vs

Bình luận

phim chưa tung ra nên chưa có link down. Bạn vui lòng đợi subteam tung ra sau nhé  Đăng lúc 18-4-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2013 22:29:02 | Xem tất
Mình rất thích film kinh dị của Thái và của Hong Kong. Vì hầu hết các film đều có yếu tố tâm linh, luật nhân quả, có tính nhân văn. Dạo gần đây thì film ma HK ko còn hay nữa, thị trường này được Thái chiếm giữ
Thanks subteam nhiều !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 00:21:11 | Xem tất
ôi, hóng quá đi thôi ...<3
lâu rồi chưa đc xem thể loại phim kinh dị
mà phim kinh dị Thái thì thôi rồi... hị hị
mà nghe đồn phim này bị cấm chiếu ở VN *mong đợi*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2013 04:27:46 | Xem tất
Ôi mình cũng khoái coi kinh dị, nhưng lại khá sợ kinh dị Thái, phim này xem trailer thôi mà đã muốn nín thở, đứng tim luôn roài, hizzzz, không biết down về có can đảm xem không nữa.
3 câu chuyện trong phim đều khá rùng rợn, nhưng về hình ảnh thì có vẻ hơi ảo, ý mình là nhìn nó không thật nên làm giảm cảm giác khi xem mất tiêu.
Anyway, cảm ơn subteam đã dịch phim. mình sẽ xem khi nào cả phòng đông đủ và đắp chăn xem lúc 3h sáng thử xem sao, ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách