Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-4-2013 08:46:17 | Xem tất
Hôm nay chắc là ngày may mắn của mình đây{:286:}
Vừa vào 4rum đã thấy ngay hai bộ phim mình hóng phim ma Thái quả là có sức hấp dẫn mặc dù dạo gần đây nhiều phim thật sự làm mình thất vọng mong là phim 3AM sẽ làm mình sợ hãi {:267:}
Thanks subteam nhiều lắm{:290:}...down ngay thôi cả nhà ơi{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 09:02:30 | Xem tất
thanks chủ thớt nhiều nhaaaaaaaa, mình bị khoái mấy film kinh dị này lắm.... căn bản FA nên cứ fai ở nhà down film về xem đó mà

mới xem trailer cơ mà hóng ghê gớm, cái đoạn cô dâu ma thấy hay phết nha.... cái ổng trông 2 vợ chồng ma này dê gớm... ngta chết rồi cũng iêu, ko tha đc

còn đoạn trong tủ lạnh cũng giật mình... ma chui từ tủ lạnh ra... ở trong đó không lạnh sao {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 11:41:30 | Xem tất
Phim kinh di hử ta?

Coi có ghê hông mấy bạn ơi? Kinh dị Thái Lan coi xong khỏi đi tè luôn á ;))

dù sao thì cũng hóng hớt a dua coi thử? Cùng lắm vừa coi phim vừa đọc truyện cười cho đỡ căng thẳng hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 11:51:53 | Xem tất
Hehehe. Phim ma, phim ma.
Lâu lâu rùi không được rởn tóc gáy. Mà thấy bảo phim này cũng hay.
Down về nửa đêm ngồi coi cho đã con mắt nào
Thks ST nhiều nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 12:04:56 | Xem tất
trong 3 câu chuyện thì thích nhất là xác chết cô dâu!
coi ban đêm ko dám coi, nhưng cũng ráng!
nhưng câu chuyện nào cũng hay, có logic ko đến nỗi rời rạc hay phi lí!
tổng cộng coi 3 lần, 2 lần thuyết minh và 1 lần vietsub!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 12:33:41 | Xem tất
Đúng thể loại mình thích
Phim kinh dị Thái xem chắc hay lắm đây
Cái này mà coi lúc 3 giờ sáng k biết thế nào ta
Phải down về coi ngay thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 12:47:22 | Xem tất
aizza, lâu rồi mới có phim ma từ T-zone, xem trailer khá là gay cấn nhưng không rùng mình mấy vì mình tinh thần thép mừ

Cơ mà ủng hộ subteam cái đã, đợi down phim xong ngồi xem cho sướng con mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 14:24:15 | Xem tất
Thật không biết nói gì về phim này nữa (không phải ý chê bai gì đâu nhé). Như phần giới thiệu thì phim chia làm 3 phần: Tóc giả, Xác chết cô dâu và Tăng ca. Theo ý mình thì phần Tóc giả cũng tạm được, mình thấy đáng thương nhất và người nhất là cô chị. Tuy nhiên với những ai là fan cứng của dòng phim kinh dị thì phần này cũng không mấy đáng sợ so với các phim khác và có phần đuối hơn nhiều nếu so sánh với các bộ phim kinh điển của dòng phim này của Thái (nhớ hồi nào mình chỉ dám xem trailer phim Art of the devil). Phần Xác chết cô dâu thì cứ bệnh bệnh sao ý (có lẽ là có nói về tình yêu với xác chết chăng), cũng khá đáng sợ với những ai ít xem phim kinh dị và có yếu tố bất ngờ, và đáng thương cũng như đáng ngưỡng mộ nhất là chú rể. Phần cuối, Tăng ca, theo ý mình là khá nhất, rất bất ngờ. Không biết mọi người thế nào chứ mình xem mà buồn cười đau cả bụng bởi quá bất ngờ, không biết đằng nào mà lần và mình chẳng thấy sợ chút nào vì nhiều khi cứ như phim hài ấy (cũng có thể là do diễn xuất của diễn viên?). Tóm lại là phim này coi cũng ổn, nhiều cung bậc cảm xúc, các bạn phải xem thì mới hiểu vì sao mình viết như vậy!. Tuy nhiên nếu bạn là người có tinh thần thép và là fan của phim kinh dị thì có lẽ sẽ thấy hơi thất vọng với phim này.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ichigo_daifuku + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 15:20:12 | Xem tất
Coi trailer ghê quá . Nhưng mà phim kinh dị Thái coi rất hay . Thêm được cái diễn viên đẹp mê hồn không thua gì Hàn Quốc lun.
Down về thôi là lá la
cảm ơn T-zone nhé {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 15:21:30 | Xem tất
Lâu lắm không xem phim của thái, lần trước xem lại 1 phim kinh dị của thái do Kites dịch về 1 con ma trong phim  mà vẫn thấy sợ, phim thái thật dễ ám ảnh ...Phim này xem trailer có vẻ hấp dẫn vì chưa xem phim nào của thái về ma tóc cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách