Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-4-2013 22:28:15 | Xem tất
mình ko bik cách down  phim tren kites.vn, có nhiều phim hay mà ko bik cách down zìa, mà down bản torrect zìa thì máy tính ko xem dc làm sao đây mọi người chỉ giúp mình zới........................................

Bình luận

bản mún down = torrent thì fải có phần mềm trc đã. Tải phần mềm utorrent đi bạn  Đăng lúc 22-4-2013 01:42 AM
sao lại ko xem đc hả bạn?. Tầm 1 tuần nữa tụi mình sẽ có link up sang các host khác. Bạn down đc host nào thì down nhé :)  Đăng lúc 21-4-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 22:41:30 | Xem tất
Tiếp tục với phim ma thái lan nào ^^                                                                                                                          
cái poster nhìn làm mê liền ah2 ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 23:09:08 Từ di động | Xem tất
Phải nói quá hay luôn <3
Thích nhất phần 3
Đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác, mà công nhận 2 ông sếp tài thiệt, mình có sếp như v chắc xin nghỉ việc sớm thôi =))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 23:13:38 Từ di động | Xem tất
pakichan gửi lúc 21-4-2013 22:28
mình ko bik cách down  phim tren kites.vn, có nhiều phim hay mà ko bik cách down zìa, mà dow ...

Do phim trên kite là định dạng mkv đó bạn
Bạn tải km player hay một số soft xem phim khác là được
Với lại phim lẻ thường là độ phân giải hd nên máy yếu sẽ ko coi được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 23:34:59 | Xem tất
Phim này vụ ma cô dâu là khá nhất, còn 2 vụ kia mình xem chỉ thấy buồn cười thôi, không thấy sợ gì cả.
Mà mình là mình nhát phim ma lắm nhé, mấy năm mới coi một lần. Nên bạn nào nhát cứ mạnh dạn xem đi.
Với lại ma phim này cứ thấy giả giả sao ấy, không thật gì hết nên k thấy sợ.
Chỉ có vụ cô dâu là thấy hơi ớn và bất ngờ thôi :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 23:37:02 | Xem tất
Đã xem xong, thấy rùng rợn quá, từ đây chắc không dám rớ đến tóc giả nữa, nhưng kết của mỗi phim xem thấy không hiểu, phim ma thái đúng là để lại cái kết cho người ta suy đoán, tập nào mấy diễn viên cũng chết hết, mình cứ tưởng là sẽ có người còn sống. Nhất là tập hai ghét nhất là anh chàng trông xác, thấy cô đẹp là thích thế là cuối cùng bị nhốt vào quan tài, đáng đời, chưa xem hết video đó đã định tội cho anh chồng.
Thanks subteam

Bình luận

thế là tại cô dâu à bạn? sợ ko dám xem nhưng có tinh thần hóng cao độ :)  Đăng lúc 22-4-2013 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 23:51:02 | Xem tất
dạo này box TZONE làm sub nhanh ghê lun. film này rùng rợn thiệt. buổi tối ở nhà 1 mình tắt đèn xem film thì khỏi chê . hehe
toàn phim mới và hay.
thaksssssssssssss subteam nhìu nhìu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 02:00:41 | Xem tất
thái lan đúng là chùm phim ma kinh dị hồi trước xem hồn ma đeo đuổi mà sợ tới bây giờ, xem trailer xong mặc dù rất sợ nhưng lại tò mò muốn xem hết chắc phải rủ bạn xem cùng. cám ơn supteam nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 07:53:07 | Xem tất
khổ thật, mình thích thức đếm, cái phim này làm màn đêm ngọt ngào của mình bông dưng nhìn khác khác
Biết ngày là không nên ham hố xem phim ma Thái mà, lần nào sợ mà cũng bò vào xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-4-2013 07:54:42 | Xem tất
uiii mới traler thôi mà đã rụng tim rồi, phim này mà xem lúc 3 h sáng nữa thì chỉ có chết
xem phim kinh dị thì cần có bạn đồng hành, chứ ngồi
một mình thì chỉ nên xem phim HQ thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách