Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
Thu gọn cột thông tin

[2012] 3 Giờ Sáng / 3AM - Apinya Sakuljaroensuk, Focus Jirakul ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-4-2013 23:02:19 | Xem tất
Phim này minh đã xem và thấy khá là hay và khá là sợ nếu xem một mình vào buổi tối.

Phim chia thành 3 câu truyện khác nhau nên xem không thấy nhàm chán.

Đúng là phim kinh dị của thái xem là thấy ghê người{:151:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 23:14:40 | Xem tất
hóng phim này từ lâu lắm rồi.{:96:}. phim thái lan nên cũng hơi sợ, nhưng mà sợ thì mới hay chứ. lâu lắm rồi không xem phim kinh dị cơ mà xem kinh dị made in thái là đúng chuẩn rồi. like mạnh.{:165:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2013 23:34:51 | Xem tất
trời ơi coi trailer ở trên mà mình sợ quá đi ma thái đúng là kinh dị thật
nghệ thuật hù người xem ghê quá, mà cả 3 câu chuyện trong phim đều hấp dẫn như nhau
phải down về ngay thôi phim hay đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 02:05:21 | Xem tất
myherond gửi lúc 17-4-2013 09:25
hóng mạnh thôi
xem trailer mà thấy rùng mình. xem phim kinh dị Thái Lan thì còn gì bằng ...

Phim Thái Lan quá nổi tiếng về phim kinh dị rồi! Xem thôi còn chờ gì nữa. Hic, Không dám xem 1 mình, sợ lắm!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 06:14:31 | Xem tất
iloit_elep gửi lúc 20-4-2013 22:19
phim mới này,nhìn poster đã thấy hấp dẫn rồi..........kéo về xem thôi.............. ^^ m ...

haha, xem lúc 3am chắc đứng tim mất ^^..........hì hì, tại sao những người sợ ma lại hay thích xem phim ma nhỉ?............ đã kéo về, chắc là xem vào ban ngày thôi, chả dám xem một mình vào ban đêm đâu!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 10:49:40 | Xem tất
Mới xem phim xong. Lần đầu mình xem phim Thái nên cũng thấy hơi rợn, lại xem một mình nữa :)) may mà xem vào buổi sáng nên cũng đỡ rợn.

Phim khá hay và hấp dẫn. Câu chuyện thứ 1 thì không đáng sợ lắm. Câu chuyện thứ 2 thì xem xong thấy là đàn ông rất dễ nảy sinh tình cảm với người đẹp, mà nhất là khi nếu họ phải chịu khổ. Kể ra anh Tos đấy cũng gan dạ thật. Câu chuyện thứ 3 thì như kiểu lừa người lừa mình, đi lừa lẫn nhau cuối cùng phải trả giá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 13:12:13 | Xem tất
Thấy bảo phim này kinh dị lắm.lại còn xem đúng 3a.m thì thôi rồi tuyệt cú mèo.
Thật sự thì phim ma thái là thể loại phim làm mình sởn da ốc nhất,xem phát nào chết phát ấy.
Hiện giờ chưa dám xem,cứ để dành đã.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 14:09:00 | Xem tất
Coi xong trailer là biết phim hay oài....rùng cả mình,lâu rồi không xem phim kinh dị Thái phim  này chắc sẽ được lắm đây...kéo về và rùng mình thui )))
thaks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 14:17:22 | Xem tất
Phim kinh dị thái lan với nhật bản là khỏi phải nói luôn. Koi xong là mấy đêm liền không ngủ {:152:} {:138:}. Có vẻ như phim này cũng vậy mà thấy diễn viên cũng đẹp không biết như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-4-2013 14:21:40 | Xem tất
phim ma thái thì ghê không cần bàn cãi!!!coi trên youtebe 1 lần rồi nhưng vẫn đợi sub nhà mình ra hóng!!^^ cả nhà làm việc vất vả rồi !T-zone cố gắng chia sẽ niềm vui đến mọi người nha!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách