Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: •Mia•
Thu gọn cột thông tin

[2012] [21+] Jandara [The Beginning - Bản remake] ► จันดารา ปฐมบท ► Mario Maurer

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-9-2013 21:59:14 | Xem tất
Đau mắt qớ!!!!!!! Mù rồi, hông thấy chi hết, hông biếc chi hết, coi như chưa từng ghé mắt qua :))
P1 đã dữ dội, p2 còn dữ dội hơn, mà muốn a Mario quá, không biếc anh có khoe tí gì trong này hơm nhỉ *mơ màng*
Mà hiện thực thì quá phũ phàng, fim 18+ còn chưa được xem nói chi fim 21+ thế lày, òa òa :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2013 22:28:10 | Xem tất
ủng hộ iem mia cái
coi lại thì bản nì mình đã coi rồi {:438:}
aida
mới xa cái 21+ có vài năm mà ngỡ mình già lắm rùi í
haizzz
mà hồi đó coi k biết là cu cậu mario nữa
h nhìn lại thấy mặt non ghê{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 10:52:17 | Xem tất
Sao mình tải không được nhỉ, phải trả kite$ 5 là sao, mình không hiểu, mọi người hướng dẫn cho mình được không, thạnh u nha, hj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 12:30:25 | Xem tất
Lâu lâu mới ngó nhà Thái một lần, mà lần nào vào là nhà Thái tung hàng hottt liền...
Phim này nổi tiếng lắm, cái rate 21+ đúng là đau mắt thiệt...
Nhưng nội dung phim khá hấp dẫn, không tính đến độ hottt của nó vẫn hay như thường...
Cảm ơn subteam vì đã làm sub bộ này...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2013 20:28:18 | Xem tất
Chưa coi
Mà như này cũng hơm biết cóa nên coi hơm nữa
Tưởng có anh Mario là coi luôn rồi
Mẹ kế  này k biết nó sao
Chắc là hot
Sub team vất vả qá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 00:32:44 | Xem tất
dạo này còn cả 21+ nữa,mạnh và dữ dội hơn 18+ hả thớt :De chưa đc xem cái thể loại này bao giờ,thíc rồi đấy mà k có điểm kites để mua :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 03:31:34 | Xem tất
ôi hôm nọ vừa thấy Mẹ kế trên utube, táy máy chọc thử thì thấy giới hạn độ tuổi nên mình nhảy ra luôn (dù đã đủ tuổi xem từ đời nào :)) ) không ngờ chỉ 1 cái tên Mario Maurer lại làm mình không kìm nổi tò mò thế này :'( đã vậy lại còn uncut version nữa chứ ;)) đọc qua nội dung phim thì có vẻ ám ảnh :| sắp tới còn có jandara 3 nữa :-SS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 06:29:38 | Xem tất
quá hay ad ơi, e coi mak hồi hộp kinh khủng, MArio tuyệt vời khỏi bàn... Cam ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 08:05:34 | Xem tất
úi chà có luôn phần 2. Em mới down xong phần 1 lên mò phần 2 thấy có nên down luôn.
Coi bộ poster có Mario Maurer là thích rồi đó, ko biết anh diễn vai gì nhỉ *mặt háo sắc*
Thôi down về xem cái đã nào {:118:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-9-2013 08:54:41 | Xem tất
Thanks subteam nhiều. Mình đã thức đến 2 h sáng để xem phim này. Nội dung phim hay và làm mình muốn tìm đọc truyện. Nhưng mà cảnh nóng sao mà nhiều quá trời{:439:} nhiều cảnh mình thấy tả lâu quá ấy! Thêm nữa có một chi tiết mà mình không hiểu đấy là tại sao ông Jom lại phải cướp và cưỡng hiếp bà Dara mặc dù ông này yêu người khác? Mà xem phim mình thấy rất căm phẫn thằng cha với đứa con gái. Mà ko biết cái anh con trai quân nhân sau có đóng gì ở phần 2 ko chứ mặt rất gian và người khác bảo gọi cha một phát là gọi cha luôn@@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách