Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2012-2013] How I Met Your Mother - [Season 1 -> Season 9 Vietsub Completed]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-4-2015 16:51:39 | Xem tất
cứ mỗi khi buồn lại ngồi xem lại HIMYMT, ước mơ có một đống bạn thân vui vẻ như vậy, ước mơ có cái sự theo đuổi miệt mài của Ted, thích có cái tình yêu ko bjo buồn của Banney, lại ước mơ có cái gia đình như của Lily.
Ưowcs mơ thì lắm thôi thì cứ xem đã...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2015 15:29:05 | Xem tất
cảm ơn subteam đã làm series này. đây là một series rất hay, vừa mang tính giải trí, vừa lồng ghép những bài học sâu sắc về tình bạn :X

cho mình hỏi, pass ep 15 ss1 là gì vậy? mình đã thử kites.vn nhưng không thể extract file đó ra được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2015 18:19:24 | Xem tất
kết phim thiệt là đau lòng, mình không thích kết phim này tí nào hết.. cảm thấy hơi lãng xẹt, mặc dù thích robin nhưng người mà Ted bỏ công tìm kiếm suốt 8 năm trời lại chết để lại 2 đứa con, cuối cùng ted về lại với robin, cảm thấy không công bằng cho tracey chút nào hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 01:29:12 | Xem tất
xem xong 1 tập mà nghiện phim này lunn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2015 17:25:59 | Xem tất
Eo ôi thích phim này lắm. Thích nhất Barney, đoạn cầu hôn thì phải nói là độc chiêu thôi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2015 19:37:35 | Xem tất
Trời ơi, coi mắc ghiền luôn. Làm gì, học gì cũng ráng làm cho nhanh cho lẹ để bay vô coi tiếp. Friends nghe nói cũng hay nhưng mà không dám coi, sợ mất thời gian :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2015 22:47:42 | Xem tất
Serie này mình coi như kết thúc ở tập 22 S9 :v
Nhiều bài học hay, nhưng kết thúc dễ đoán trước còn hơn cái kết kỳ quặc như vậy.
R & B trải qua quá nhiều thử thách mới được ở bên nhau, dù có chia tay cũng khó mà đến với ng khác đc.
Còn Ted sau khi tìm đc soul mate đúng nghĩa như Tracy thì đến cả Robin cũng chỉ mãi là ng đứng thứ 2 thôi, quay lại cảm thấy quá miễn cưỡng

anw, ngoại trừ 2 tập cuối thì là 1 bộ hoàn hảo để xem đi xem lại k chán :3
"It was a long and difficult road, but I'm glad it was long and difficult. Because if I hadn't gone through hell to get there, the lesson might not have been as clear."
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2015 11:12:13 | Xem tất
phim hay dã man mỗi tội ghét cái kết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-6-2015 20:23:35 | Xem tất
Đặt gạch đây
Đợi gom góp đủ sức gió để down về coi
Cảm ơn subteam rất nhiều *tung tim*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo