Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
Thu gọn cột thông tin

[2012 - 18+] Bel Ami - Trai lơ (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-5-2013 00:02:41 | Xem tất
Có thể nói bộ phim là cố gắng của Robert Pattinson trên nhiều vai diễn khác nhau nhưng thực sự xem xong phim thấy mất hết cả hình ảnh anh ma cà rồng đẹp trai. Nói chung so với vai diễn trong Bel ami vẫn thích tạo hình Edward trong Twilight hơn. Robert Pattinson rất hợp với tạo hình Edward. Phim cơ bản nói về một xã hội bị lợi ích và tiền bạc chi phối nên người ta sẵn sàng lợi dụng nhau. Mọi thứ trở nên hỗn loạn và không còn quy củ. Nói chung cảm thấy tình yêu của các quý bà châu Âu thời thế kỷ XVII, XVIII thật mãnh liệt, họ sẵn sàng bỏ qua mọi thứ để lao vào người mình thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2013 19:38:40 | Xem tất
phim này anh robert làm mình buồn ghê đâu mất tiêu cái hình ảnh anh chàng ma cà rồng cổ hũ chung tình và quan trọng là đẹp trai nữa rồi , uhm thì tạo hình của anh quyến rũ thật đó nhưng sao cơ mà a có thể bắt chấp thủ đoạn bán mình thế kia sao nói chung là e thích xem phim anh lắm nhưng a đóng phim này mất hình tượng quá anh ơi , cốt truyện phim hay nhưng cơ mà k thích a robert như thế này huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2013 10:46:12 | Xem tất
trời ơi, tràn ngập cảnh nóng, nóng hầm hập luôn chứ không phải nóng vừa nữa. Vẻ mặt của Robert có vẻ hợp với mấy vai dạng này, đểu dã man. Còn mấy bà phu nhân thì có vẻ thiếu tình yêu của chồng dữ dội nhỉ, thấy anh này bật đèn xen là bao nhiu cái mặt nạ uy nghiêm bị gỡ xuống liền.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2013 19:57:16 | Xem tất
Hơ hơ, thấy anh chàng ma cà rồng đẹp trai thì fai nhảy vào thui.
Phim này lại cho 18+ đấy,...chắc có nhiều cảnh nóng mắt đây.
Cám ơn Subteam! Down về xem thui, còn nóng hổi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2014 19:15:48 | Xem tất
Là fan của The Twilight Saga bao nhiêu năm mới thấy Rob đột phá trong vai diên này như thế nào. Và cũng phải lâu lắm rồi ý mình mới dám xem một phim khác mà Rob đóng, kiểu quen với chàng trai ma cà rồng Edward rồi
Phim này không sôi nổi, không kịch tính, cơ mà lúc xem xong cứ ám ảnh kiểu gì đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-8-2014 11:19:18 | Xem tất
có vẻ nhiều cảnh nóng nhỉ,  cứ cảnh nóng là mình lại thích mới lạ chứ, chết thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2014 21:41:16 | Xem tất
Cho mình góp ý cái, chủ thớt ơi
Link fshare vẫn đown được nhưng bấm vào lại thành phim Carnage
Mình down về xong mà không biết cứ tưởng down phim khác, vào đây đao lần 2 mới phát hiện ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2014 11:18:02 | Xem tất
thấy anh Rob đóng một vai mới để ko bị đóng đinh với vai ma cà rồng là muốn coi ngay, xem anh biến hóa như thế nào! hình tương tuổi teen cần phải đc thay đổi để anh ghi thêm dấu ấn và trưởng thành hơn trong mỗi vai diễn! ủng hộ anh Rob! anh càng đểu, em càng mê anh say đắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-4-2017 18:11:59 | Xem tất
Link Fshare bị sai phim rồi ad ơi, không phải phim theo tiêu đề.

Bình luận

Link die hoặc có vấn đề bạn bào ở thread này nha, thanks ! http://forum.kites.vn/thread/thread-de-member-bao-link-phim-die-movie-e-zone-cho-upteam-team-khong-up-mf-393-1-1.html  Đăng lúc 25-4-2017 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách