Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Difference
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012] [15+] Yes or No 2 / เยส ออร์ โนว์ 2 - Tina Supanart Jittaleela, Aom Sucharat Manaying ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 5-7-2012 23:21:02 | Chỉ xem của tác giả

YON 2 NEW Pics

S: FB

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 5-7-2012 23:55:13 | Chỉ xem của tác giả
http://www.youtube.com/watch?v=k14Pbr-FVxI
cái này phải HD ko mình coi thấy nó rõ hơn thì phải đó các bạn
xem thử nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 6-7-2012 12:28:17 | Chỉ xem của tác giả

Mình là mình theo TiAom aka Kim-Pie Team ^^. Tuy nhiên bạn Mean ( vai Yam) thực sự sợ fan YON ghét bạn ấy ^^ , thấy trong các bài phỏng vấn lúc nào Mean cũng nói đều này ^^. Mình cũng đọc , theo dõi topic một thời gian và đi một vòng net thấy mọi người cũng ko có thiện cảm lắm với Yam ^^! Mình nghĩ bạn Yam trong phim sẽ ko "dữ dội"  lắm đâu ^^! Ban đầu thấy Mean hơi chững chạc so với tuổi, tuy nhiên khi nhìn những bức ảnh Mean ngoài đởi, vẫn đi học và để tóc thẳng thì thấy là do trang điểm và trang phục khiến Mean trông già hơn ^^.

Mean để tóc thẳng trông đúng so với tuổi hẳn ^^

By me.

Bình luận

Tự nhiên lại thấy tội cho em ý. Khi xem phim mọi người cũng nên chú ý tới diễn xuất nữa. Chỉ cần Mean diễn hay là ok rồi  Đăng lúc 6-7-2012 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 6-7-2012 12:35:04 | Chỉ xem của tác giả
uk mình nghe nói là lần này hình như đạo diễn ra phim có Chisub luôn thì phải
tại gì lần trước mình coi youtube thấy đạo diên nói sẽ dịch sách ra tiếng trung quốc
chắc lần này dịch phim lun đó
chỉ là nghĩ vây thuj chứ ko dám chắc với mấy bạn đâu nha

Bình luận

chinese thì sẽ nhanh chóng có vietsub hơn nữa, tốt....  Đăng lúc 6-7-2012 05:16 PM
: ) For sure. Ko chắc bản chiếu tại Thái chứ DVD chắc là sẽ có chinese sub . YON thành công ở TQ thế mà.^^  Đăng lúc 6-7-2012 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 6-7-2012 12:59:30 | Chỉ xem của tác giả

Yes or No 2 sẽ không được chiếu rạp tại Trung Quốc do gặp trở ngại về luật pháp.

Pic trên là bản dịch từ một bài phỏng vấn tiếng Thái TiAom. Theo bản dịch trên thì YON 2 sẽ không được chiếu tại Trung quốc do luật pháp Trung quốc không cho phép phim đề tài đồng tính chiếu đại trà tại các rạp. Tuy nhiên , YON2 có thể sẽ được chiếu rạp tại Đài Loan.  ( Tự nhiên đọc tin này thấy nhớ đến thông tin YON có thể đc chiếu tại VN, vậy mà đến h ko thấy thông tin cập nhật gì từ Velo. Nhưng cũng còn khá sớm để từ bỏ hết hope ^^ vì thông tin này từ T4/2012. Bây h mới đầu T7,  phát hành phim, xin giấy phép còn nhiều khâu, nhiều yếu tố ảnh hưởng, chọn thời điểm chiếu --> tuy mong manh nhưng vẫn chưa hết hope ^^ )

Cre pic: FB

Bình luận

ừm ....  Đăng lúc 17-8-2012 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-7-2012 13:13:07 | Chỉ xem của tác giả
uk mà DVD chắc tháng 9 là có rồi đó
chứ ko tới tháng 10 đâu
ủa mà mình hỏi mấy bạn trong đây có đặyt DVD hả

Bình luận

Đài Loan nói tiếng Phổ Thông ( giống )  Đăng lúc 6-7-2012 11:16 PM
thank bạn nha ủa mà tiếng Đài Loan giống tiếng Trung Quốc ko zậy  Đăng lúc 6-7-2012 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 6-7-2012 21:45:06 | Chỉ xem của tác giả

PD Sarasawadee Wongsompetch

Đi một vòng tìm hiểu thử những bộ phim PD  Nay  làm PD. Một điều rất trùng hợp là đạo diễn Yes Or No lại là  trợ  lý  đạo  diễn của A Little Thing Called Love - hai bộ phim Thái  gây được tiếng vang tốt tại thị trường nước ngoài. Và đây là là 2 bộ phim lần lượt  thứ 1 và thứ 2 mình xem về phim Thái. Nếu ko có Yes or No có lẽ mình sẽ ko bao h có thể làm quen với phim Thái. Tình cờ xem đc OST  của YON khi đang tìm một show hàn để xem. Yes or No nếu bạn để ý có những tình tiết nhỏ thôi nhưng lại là điểm nhấn khiến người xem nhớ hoài. Hi vọng ở phần 2 này PD P' Nay sẽ không làm khán giả thất vọng với sự mong chờ về  YON 2 ^^

PD P'Nay năm 2011 có đạo diễn một phim là The Melody phát hành đúng ngày Valentine 2011. Nếu YON là một bữa tiệc nhẹ nhàng, dễ xem, Love Faith Miracle là những câu chuyện ngắn gửi gắm thông điệp day dứt về số phận của những người phụ nữ, thì The Melody là một love song nhiều cảm xúc như chính hình ảnh xuyên suốt bộ phim - dương cầm.

Có một hình ảnh rất đẹp trong đoạn teaser này - cũng là một bộ phim của đạo diễn YON ^^. Hi vọng mọi người sẽ nhận ra. Và cũng hi vọng Yes or No 2 sẽ tạo được cho mọi người nhiều cảm xúc như nó đã từng..... như là một giai điệu hay có thể khiến mọi người tự do bay nhảy trong ước mơ và trí tưởng tượng....và có thể là cả hi vọng  : )

Nguồn ảnh: Google
P.S:  Dạo này sao toàn lạc đề đâu đâu ^^!

Bình luận

nhìn thì được gì, thằng nhỏ mà hành động, vậy mới hay  Đăng lúc 8-7-2012 12:00 AM
hahhaa k bít tina có thấy hay k, mà thấy tina thường xuyên ngái Aom wai àh, nhìn lén lén wai  Đăng lúc 7-7-2012 08:06 PM
dĩ nhiên..Aom là "my sunshine" của Tna mà ...  Đăng lúc 7-7-2012 03:10 PM
Aom nhìn góc độ nào cũng đẹp hết! tina ơi.... nhỏ có thấy vậy không!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 7-7-2012 02:15 PM
Crazy Lap Huhu T^T  Đăng lúc 6-7-2012 10:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 7-7-2012 19:39:38 | Chỉ xem của tác giả

Today's new pics

S: Weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-7-2012 23:25:54 | Chỉ xem của tác giả
sao nhìn Aom với Tina buồn zậy
làm mình buồn theo luôn hu...hu
yes or no 2 lâu quá à
dài cổ ùi đây

Bình luận

mí cái ảnh này đẹp nà^^  Đăng lúc 16-8-2012 06:38 PM
Gần có trailer rùiiiiii ^^  Đăng lúc 8-7-2012 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-7-2012 23:59:14 | Chỉ xem của tác giả
mình đang nghĩ cái lúc dì In gt pei và yam lẫn nhau, là lúc Pei đi đến chỗ Tina thăm hay ngược lại! mọi người nghĩ tiếp mình với!!!
đáng để lần đầu gặp Yam mà Pei đã có 1 cách chào rất hay, ánh mắt thật " khói lửa"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách