Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2011] X-Men First Class - James McAvoy, Michael Fassbender, Jennifer Lawrence,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-2-2014 21:37:15 | Xem tất
Phim này chưa có người sói, mình thích người sói lắm. Mà công nhận giáo sư X tốt thật, mặc dù người thường truy đuổi vậy mà ông vẫn luôn tìm cách giúp họ. Tự dưng ông kia trở thành ác rồi quay mặt lại với bạn mình. Khúc cuối tàu bắn tên lửa nhìn phê thật. Vậy mà cũng không tấn công được những người đột biến. Mà mình vẫn không hiểu là có phải do cái mũ mà bạn của giáo sư thành kẻ xấu không nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 22:54:58 | Xem tất
phim này xem xong thấy Giáo sư X như bị gay ý phim Mĩ mà nó chài từ bé mà không đổ mới sợ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2014 11:58:57 | Xem tất
phim rất hay cốt truyện tuyệt vời

một cái kết thúc rất hợp lý và cũng khá buồn , 2 người bạn thân phải đối đầu nhau

mặc dù coi các phân trước đã biết sẽ như thế này nhưng vẫn thấy buồn

coi đoạn team phe ta train siêu năng lực rất là đã , hay và vui nữa , nhất là cảnh đẩy thằng kia rơi xuống để nó bay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 11:47:24 | Xem tất
PĐây là một trong những phim mình thích nhất trong series X-men. Đợt trước xem đi xem lại mấy lần bộ này. Xem phim thấy thương cho Erik và cảm thông cho Magneto hơn.

Phim sắp có part 2 rồi. Hy vọng part 2 cứ thế mà phát huy. Mà nghe nói ở part 2 Người Sói sẽ về quá khứ.
Gần đây nhiều phim về vượt thời gian quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-5-2014 22:26:45 | Xem tất
Mình đi coi X-men days of the future past xong thì chỉ muốn coi lại X-men the first class thôi. đơng giản đây là tập xmen mình thi2ch nhất.
Diễn xuất của các diễn viên trong phim tốt, nội dung cực kỳ hấp dẫn, mình coi ở rạp 2 lần luôn. Thích nhất là tình bạn giữa Charles và Erik, rất hay. Cách giải thích mối quan hệ giữa các nhân vật củng ôn nữa. Càng coi phần days of future past thì chỉ muốn coi lại tập này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2014 23:32:47 | Xem tất
Hôm nay vừa đi xem X-men: Days of Future Past Tự dưng lại nhớ tới phần này và muốn xem lại. Thích X-men là bởi nội dung hay, diễn viên đóng cực đạt, kỹ xảo toẹt vời , nhưng mà cơ bản là vì thích James McAvoy nữa TT.
Mong sắp tới subteam sẽ làm sub Days of Future Past để mình có chỗ để ngắm James rồi fan gơn loạn xạ )) còn h thì đi kéo torrent đuê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2014 13:40:04 | Xem tất
Xem X-men từ lâu lắm rồi và thực sự rất thích serie này TT^TT. Hiện giờ tìm lại cho đủ hết các phần về sưu tầm lại gần như là không thể nữa, một vài bản sub trên mạng thì dịch thật sự không thể vớ vẩn hơn TT^TT, đứa ngu lâu dốt bền tiếng Anh như mình còn thấy sai nhan nhản.
Hi vọng một ngày nào đó st sẽ triển nốt cả đám TT^TT, hôm nọ đi xem DOFP về càng phê hơn ~ không biết bao giờ kites làm để down về xem lại cho đỡ nghiền :3.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-8-2014 23:07:04 | Xem tất
Trời ơi lạy chúa :'( Cuối cùng cũng tìm được nơi có First Class ạ. Mình bị cuồng xmen , may có Kites down lại được luôn đỡ phải đi down linh tinh rồi cài sub. Cảm ơn EZone ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2015 19:49:31 | Xem tất
ngóng mai giờ mới được xem thanks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2015 19:50:39 | Xem tất
ngóng mai giờ mới được xem thanks subteam <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao