Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2011] X-Men First Class - James McAvoy, Michael Fassbender, Jennifer Lawrence,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-7-2013 21:41:48 | Xem tất
xem phim thật ấn tượng với Xavier, thật ra từ bé mình đã luôn thích đọc được suy nghĩ của người khác, không chỉ thế ông còn điều khiển được họ, tuy như vậy cũng có nhiều bất tiện, nhưng nếu làm được thế thật tuyệt vời
lúc anh "thích nghi" chết, cái chết thật kinh hoàng, nó đã ám ảnh mính suốt một thời gian
cả cảnh phim Xavier hứng một viên đạn vào lưng nữa, để rồi mất đi đôi chân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 19:02:59 | Xem tất
Ship cặp Magneto/Prof X trong này lắm lắm
Nọi dung phim quá ảo diệu ấy
Cảm ơn ST đã làm phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-8-2013 11:02:49 | Xem tất
Phim rất hay, xem lại vài lần mà không thấy chán. Kĩ xảo, phục trang đều rất đẹp.
Nếu không có thêm cô đặc vụ chắc mình còn tưởng giá sư X và Magneto có quan hệ trên mức tình bạn quá.
Hai người này phối hợp ăn ý như vậy cuối cùng lại tách ra, tiếc.
Cảm ơn subteam. {:309:}{:309:}{:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-8-2013 14:09:06 | Xem tất
Xem SD xong ngồi tiếc hùi hụi là tại sao mình lại k down HD về để xem cho khoái :((.
Mà anh em bạn bè cho tớ hỏi cậu đóng Alex tên là gì ấy nhỉ, nhìn quen vô cùng mà ngồi nghĩ mãi không nhớ ra cậu ấy tên gì :(.
Mình xem Người Sói xong mới ngược lại xem X-men, có ngược k nhỉ :))

Bình luận

Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 19-8-2013 08:25 AM
Alex là anh đóng trong MV You belong with me của Taylor Swift ấy bạn.  Đăng lúc 18-8-2013 04:19 PM
Alex là anh đóng trong MV You belong with me của Taylor Swift ấy bạn.  Đăng lúc 18-8-2013 04:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2013 09:46:44 | Xem tất
Xem phim xong minh mới hiểu tại sao giáo sư Xavier bị liệt phải ngồi xe lăn và Magneto có rất nhiều cơ hội  để xử lý giáo sư X (ở các phần sau) nhưng lại không thực hiện. Tuy nhiên có vài dị nhân trong phần này lại không xuất hiện ở các phần sau nhỉ??? Phần này theo mình là hay nhất đấy trong 4 phần. Đáng xem!
Thank subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 13:53:16 | Xem tất
Đợt trước mình bỏ qua không xem X men, may mà thằng em nhắc không thì bỏ lỡ phí lắm.
Các phần khá là logic. Dạo này hay có kiểu phim đảo bố cục giống Fast and Furious nhỉ.
Xem phần này mới hiểu vì sao mà Magneto có đủ khả năng để hại Xavier mà hắn lại không làm thế và lúc Jean giết Gsư mà Magneto cũng kêu lên can ngăn.
Mysticque gặp anh nào cũng có cảm tình được. Còn cái cô kim cương cuối cùng đi đâu mất mà không thấy xuất hiện ở các phần khác nhỉ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2013 18:36:10 | Xem tất
em thích erik . cách suy nghĩ của những thằng bá đạo :))) có năng lực thì phải làm bá chủ, giống hitle nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-11-2013 15:26:08 | Xem tất
Gifs trong X-Men First Class

cre: Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-11-2013 09:44:40 | Xem tất
Phần này xem thích thật. Bao nhiêu diễn viên mới, nhân vật mới với những khả năng đặc biệt khác hẳn với mấy tập khác. Đúng là mãn nhãn.
Phần trước giáo sư chết, buồn ơi là buồn. Phần này giáo sư tái xuất hiện dù không phải của hiện tại mà là quá khứ nhưng vẫn cảm thấy được an ủi phần nào.
Không biết còn có phần tiếp theo nữa không nhỉ???
Mà cũng không ngờ, 2 người ấy đã từng có một tình bạn như thế. Cũng biết là tình cảm không bình thường nhưng không nghĩ từng một thời gắn bó như vậy.
Ra phần tiếp thì cũng không thể gặp lại giáo sư đầu trọc nữa rùi. Hức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2014 23:52:22 Từ di động | Xem tất
Thích phim này dã man :o
Xem mà k rời nổi mắt ý
Khổ thân giáo sư X của tôi huhuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách