Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2011] X-Men First Class - James McAvoy, Michael Fassbender, Jennifer Lawrence,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-11-2012 14:10:19 | Xem tất
hu hu có ai giữ sedd không cho Mây xi chỗ down về với
khổ
giờ mới lần mò để down về làm của riêng đây
he eh camsa mọi người trước ngóe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 10:35:08 | Xem tất
Phim này hay
Nhân vật nam bị đẹp
Thích nhất là anh Lucas đóng vai Alex
Gặp anh í hoài =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-12-2012 19:10:56 | Xem tất
tìm khắp trên mạng toàn link die,
chỉ có kites là vĩnh cửu, thật vinh hạnh quá!
dạo này tự nhiên muốn xem lại những dòng phim Marvel nên ko thể ko có x-men này!
công nhận phim này hay, mặc dù trc kia coi bản Cam ko rõ, nhưng vẫn thik!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2013 18:21:03 | Xem tất
hôm nay là cố gắng đi comment hết những phim đã xem
tình hình là phim này cũng là 1 phim khá hay mình xem về thể loại siêu nhân ấy
chắc là kiểu nó nói về nguồn gốc nên không có cái dàn trải và nhàm chán như những phần về sau của thể loại phim này
ờm, cảm ơn subteam đã làm việc vất vả nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2013 15:38:06 | Xem tất
hồi đầu coi phim này với bạn, công nhận end buồn ; ; mình ko phải fan của dòng phim superheroes nên ko dám nhận xét nhiều nhưng mà nếu đặt dưới góc nhìn của 1 đứa vừa ko phải fan comic vừa ko phải fan phim superheroes thì mình thấy phim cũng truyền tải đủ và khắc họa nv rất tốt rồi. Sau này phim chiếu trên tv có dịp coi lại cũng thấy ổn như hồi đầu coi, có lẽ là chờ phần tiếp xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2013 21:44:44 | Xem tất
đoàn kết là bài học đầu tiên mà X- men first lát đem đến cho người xem, dù chỉ là những người vô cùng trẻ tuổi, họ đã đoàn kết và sát cánh bên nhau vì mục tiêu chung, dù cho cuối cùng mỗi người một sự lựa chọn, một con đường riêng những sứuc mạnh về bài học của sự đoàn kết và rèn luyện không ngừng mãi sẽ luôn là hình ảnh đẹp nhất, cảm ơn subteam về bộ phim rất nhiều {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-5-2013 23:11:49 | Xem tất
đang hóng phần 2 của phim này. đoạn giáo sư dính đạn mà nhìn cứ như bị dính ngay ass ấy, thiệt thấy đúng hài luôn. Jenifer đóng phim nào nhìn cũng xinh quá trời quá đất luôn. em chuồn chuồn kia cũng sexy thôi rồi. đoạn mắc cười nữa là có xuất hiện người sói mà không kịp nhìn nhau mới ghê chứ

Bình luận

go f*** ur self. đuổi ngay lập tức ko cần giới thiệu tên tuổi =))  Đăng lúc 1-6-2013 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-5-2013 20:07:16 | Xem tất
phim hay quá nha xem sướng cả mắt biết khi nào VN mới được thế này đây xem mà thích ơi là thích luôn ak , đúng là kinh diển mà , xem xong phim này là ta bắt đầu đi săn tìm các bộ khoa học viễn tưởng để luyện mới được hehe thích quá đây xem mà muốn có siêu năng lực như những anh chị đó quá nếu mình có được siêu năng lực nhứ thế thì thích thật haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-5-2013 16:09:19 | Xem tất
thanks ST nhiều nha, thằng cháu mình kết phim này nổ đĩa, mỗi lần về là lại bắt mình bật cho xem :)) mặc dù không yêu thích thể loại anh hùng viễn tưởng cho lắm cơ mà xem nhiều rồi lại đâm ra nghiện mất rồi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-6-2013 09:25:21 | Xem tất
coi rạp vs star movies oài, bh down lại về xem lại thấy sướng. Được cái đoạn mời người đột biến thì cười ngoác mỏ, nhất là đoạn wolverine: go f*** ur self =))

Bình luận

Dù câu ấy buồn cười cũng đừng post hẳn lên như thế này bạn nhé ^^  Đăng lúc 2-6-2013 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách