Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] The Pretending Lovers/ Người tình giả dạng/ 假装情侣 - Hoàng Bột, Giang Nhất

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 25-4-2013 22:17:33 | Chỉ xem của tác giả
Flim hay lắm mọi người ơi {:161:}... Xem mà xém khox lun ( cay cay mắt )....  Trong phim có mấy bài hát rất hay mà ý nghĩa. Em tìm mãi mà không thấy. Ai biết tên bài hát không cho em xin với . Tks nhìu nhìu lun

Bình luận

Mình tìm dc ost của flim rùi nhưng chưa có sub... Bài này do anh Bột hát lun :)).. Đang nhờ subteam làm gium !_!  Đăng lúc 26-4-2013 04:41 PM
có mấy bài của Lý Thánh Kiệt khá hay, bài cuối phim cũng hay nữa...giờ muộn rồi, để mai mình sẽ đi kiếm thử giùm xem sao!^^  Đăng lúc 26-4-2013 12:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 25-4-2013 23:35:54 | Chỉ xem của tác giả
vừa tải về và xem xong phim này.bộ phim có hiều tình huống khá là vui nhộn nhưng cũng để lại nhiều suy nghĩ trong tôi. tình yêu đẹp nhất là lúc ta mới yêu,đau khỏ nhất là khi chia tay. nhưng chia tay không có nghĩa là hết đau khổ,sự đau khổ đó còn kéo dài nó âm ỷ cháy trong trái tim ta càng cos quên đi lại càng nhớ đến thậ chí là khi ta đã tìm được cho mình một tình yêu mới thì đôi khi những hồi ức, những dư âm cũ vẫn hiện về làm ta cảm giác tình yêu mình đang có không được bền lâu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 26-4-2013 00:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Chân thành cám ơn subteam. Mặc dù bộ phiim này mình coi ko nhớ đã bao lần, có thể dùng 2 bàn tay cộng lại. Cứ mỗi lần coi, là mỗi cảm xúc. Ban đầu coi vì tò mò, có lẽ do nội dung hay, cũng có lẽ là do mình trong độ tuổi mộng mơ.

Rồi những lần kế tiếp, coi vì mình thích dàn diễn viên, cũng có thể là do mình là con ngườoi thích xài đồ cũ.

Và cho tới hôm nay, tiếp tục coi lại. Tâm trạng vẫn như ban đầu. Cũng mỏi mòn mong chờ từng tập, dù mình biết kết thúc của phim. Dù biết tới đoạn này sẽ như thế này, và đoạn kê tiếp sẽ như thế nào, nhưng nó ko hề gây cảm giác nhàm chán.

Bình luận

đọc com chả liên quan quái gì tới phim...phim này là phim ĐA lấy đâu ra mà ''mong chờ từng tập''??...ko biết có đi copy ở đâu ko đây???=)))))  Đăng lúc 26-4-2013 12:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 26-4-2013 07:45:30 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm .... thank kites nhìu hihi ... nhưng diễn viên không đươc đẹp cho lắm nhĩ :) ....................... mong nhìu phim hay hơn nữa hihi hihi hihi hihi ... bắt đến 200 kí tự hixx hixx hixx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 26-4-2013 10:13:28 | Chỉ xem của tác giả
phim hay ^^!!!!
poster thấy dễ thương quá, film mà có {:156:}hài hước là khoái rồi, nhưng không biết chất lượng như thế nào đây
{:176:}{:140:}{:179:}{:149:}{:153:}{:310:}{:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 26-4-2013 10:14:14 | Chỉ xem của tác giả
Đang kéo về xem sắp xong rồi! Đợi mà sốt ruột quá! poster đẹp thế chắc nội dung tuyệt vời đây mà!
Cảm ơn subteam nhiều! Subteam cố gắng cho ra nhiều phim hay hơn nữa nhé!{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 26-4-2013 11:44:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang kéo phim này vê, không biết phim thế nào đây, đọc poster nghe cũng thấy ổn.Chắc là hay thôi :) . Cảm ơn các bạn trong đội sub nhé. Hóng phim của kites từng ngày :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 26-4-2013 16:39:02 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ nhiều phim Trung Quốc quá
biết có hay không nhỉ. chứ giống mấy phim khác nội dung tẻ nhạt lắm
Có bản Hd xem chắc là đã mắt lắm nhỉ.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Tải về thôi nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 26-4-2013 17:28:03 | Chỉ xem của tác giả
đọc thấy thú vị ghê..phải xem thôi..nghe tên cũng thấy hay r..hiuhiu {:156:} poster đẹp lắm..mjong kết thuc của phim sẽ có hậu {:171:} ...minh ratr thick phim hài hước...đặt 1 gạch nào..kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 26-4-2013 17:29:17 | Chỉ xem của tác giả
đang muốn coi phim này thì kites đã trans xong hahahhahhaha
C-Zone dạo này tung nhiều phim quá hehe
nhìn poster lại nghĩ đến người đẹp và quái vật
thanks St nhiều lắm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao