Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
Thu gọn cột thông tin

[2011]Thất tình 33 ngày/失恋33天/Love is not blind/Văn Chương, Bạch Bách Hà, Trương/ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-4-2012 21:45:02 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 21-3-2012 01:06
Ối không như nhau được đâu em ạ
Ngày xưa ss cũng nghĩ như  em đó, HD với SD, hơn ...

Ôi giờ chị mới có thời gian xem phim em ạ
Một bộ phim nhẹ nhàng và ý nghĩa, hơi hài nữa
Diễn viên thì chị ko quen lắm, nhưng diễn cũng rất tự nhiên
Mà thất tình có 33 ngày đã có anh mới rồi, kể cũng sướng em nhỉ
Chị cười chết được cái đoạn anh chị đi dự đám cưới, anh chàng lập mưu cho người yêu cũ của chị chàng ôm để lấy cớ làm ầm ĩ lên, đến chết được  
Rồi đến cái đoạn cho chị chàng ăn kem nữa, lúc giả, lúc thật buồn cười quá đi
Nhưng kết lại thì phim này ko hay bằng Dont Go Breaking My Heart, hihi

Tuy nhiên có mấy bài học về cách giữ chồng của bà cụ già thì chị ko khoái lắm, mặc dù làm như bác ấy thì cũng cao tay, giữ được chồng, có điều nếu chỉ giữ được về thể xác thôi thì chị ko cần
Mà tại sao đàn ông hay đi lăng nhăng thế nhỉ???

Bình luận

chị ơi don't go breaking my heart là phim gì thế  Đăng lúc 10-4-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2012 01:58:08 | Xem tất
xem qua cm của mọi người mềnh bắt đầu thích rùi đấy nhất định phải kéo về xem thử mới được. Nhưng nhất định phải đơi ST ra bản HD mới kéo về xem bây h còn phải đi lục lại một số phim của hơn 10 năm trước đã tưng chiếu trên truyền hình mà ST đã làm lại để gặm nhấm dần cái đã.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-4-2012 09:56:08 | Xem tất
đọc cái tự đề thấy tình cảm hài là kết rồi nek. Kèm theo là xem comment của mọi người nữa. Mới vừa down phim the Kich của K zone va T zone giờ nhảy qua C zone ta thiệt là la liếm quá di ak nhưng chỗ nào có phim hay thì mình hóng thôi.
Em cảm ơn subteam nhiều nhen
mọi người đã vất vả rồi

Bình luận

hô hô nhà gác mái :))  Đăng lúc 21-4-2012 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2012 17:06:46 | Xem tất
Coi xong phim này khoái Văn Chương. Yêu những hành động "nữ tính" của anh ý, nhưng khúc cuối sao mà manly quá chừng hổng biết. Đúng là cánh cửa này đóng lại xong có cánh cửa khác mở ra liền....

Bình luận

anh Văn Chương dễ thương lắm, mình cũng rất kết anh í ^^  Đăng lúc 5-5-2012 11:26 PM
Mình xem phim đó luôn rồi :D. Diễn hay thật đó!  Đăng lúc 3-5-2012 10:22 AM
vĂN cHƯƠNG còn đóng phim Hải Dương Thiên Đường với Lý Liên Kiệt nữa bạn à! Anh đóng rất chân thật ^^  Đăng lúc 2-5-2012 10:17 PM
Công nhận đấy, xem phim này xong xem một số show linh tinh thấy quy quý Văn Chương:)  Đăng lúc 20-4-2012 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2012 21:52:48 | Xem tất
hoinai108 gửi lúc 20-4-2012 17:06
Coi xong phim này khoái Văn Chương. Yêu những hành động "nữ tính" của anh ý, nhưng kh ...

Văn Chương diễn hài xưa giờ lúc nào cũng rất tỉnh và tự nhiên, dễ thương^^(nói  đến dễ thương làm lại nhớ tới anh với ss Mã Y Lợi đợt lễ trao giải thưởng cuối năm ngoái, 2 vợ chồng cute chịu ko nổi ý!)
Phim thì đến bây giờ mới down, đang tính đi kím truyện đọc luôn xem thế nào...chắc là hay hơn phim rồi nhể>:<

Bình luận

truyện chắc phải kiếm online mới có chứ chưa thây xuất bản tại VN  Đăng lúc 5-5-2012 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-5-2012 11:56:44 | Xem tất
Vừa mới xem xong phim, một bộ phim đáng xem! Thank st! :X :X :X

Bị thích anh Hoàng Tiểu Tiện ;)) ... chua ngoa một cách đáng yêu. Ngoài đời, chả cần phải là bf, làm bạn thôi cũng thấy thú vị rồi :D

Chị nữ chính lúc nhìn thoáng qua poster còn giật mình tưởng Phạm Văn Phương cơ ... chị này, không đẹp mặn mà, sắc sảo ... nhưng lúc cười nhìn rất thu hút. Bị ấn tượng lúc chị ấy cười tạm biệt anh người yêu cũ lúc đứng trước cửa nhà hàng. Mặt đang nghiêm nghị, bỗng dưng nhoẻn miệng cười ... mình gật gù, chị ấy cũng xinh a.

Triết lý của anh đại gia cũng khá đúng, nói chung thời buổi này ko thể chìm trong đống ngôn tình mà hy vọng câu được một đại kim quy, đại gia - chân dài vẫn là 1 cặp tuyệt phối ;))

Đang cười rũ rượi đoạn ăn kem của 2 nv chính, chuyển qua cảnh ở BV, nước mắt lại cứ thế rơi.

Bà cụ ấy từng nói "Mua 1 cái tủ lạnh thời gian bảo hành là 3 năm, cháu gả cho 1 người, sao có thể bắt họ cả đời ko xảy ra lỗi lầm gì chứ?" ...
Nhớ đến một câu trích trong Cô đơn vào đời "Trong thời đại này, ai dám nói tình yêu bị phản bội không phải tình yêu thực sự?"
Đàn ông hay phụ nữ đều dễ có những phút yếu lòng mà dẫn đến sai lầm, vấn đề là người còn lại lựa chọn buông tay hay ko? Bà cụ ấy đã lựa chọn chấp nhận lỗi lầm và không buông tay, ai dám nói đến cuối cùng cụ không hạnh phúc? Không có chọn lựa đúng thực sự, cũng chẳng có sai thực sự.

...
Ôi, dạo này cứ giây trước cười, giây sau khóc như dở hơi cũng bởi truyện TQ với phim TQ. Aizz!

Bình luận

bạn giống mình :)) Rất thích cái vụ bảo hành tủ lạnh và ty :D  Đăng lúc 3-5-2012 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2012 01:44:42 | Xem tất
Mình đã xem phim này:x
Ban đầu tưởng nhạt nhg ngược lại, thấy vui và thú vị vô cùng:x
Đặc biệt a nam chính quá cá tánh=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2012 19:14:01 | Xem tất
Thế mới biết, đàn ông trông "có vẻ gay" chưa chắc đã là gay =v=

Anh Tiểu Tiện nam tính chết đi được ~ thích cái vụ đám cưới khủng khiếp =v=

Thank subteam ah ~ <3333

Bình luận

Chuẩn hok cần chỉnh!!! 1 chữ tuyệt, 2chữ quá tuyệt, 3chữ tuyệt vô cùng, 4chữ trên cả tuyệt vời ^^  Đăng lúc 11-5-2012 03:46 PM
bà bà chơi câu hay ghê :D  Đăng lúc 5-5-2012 08:41 PM
Phải nói thêm một vế nữa rất đau lòng là: đàn ông trông "không có vẻ gay" chưa chắc đã "không phải gay" @@  Đăng lúc 5-5-2012 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 17:16:15 | Xem tất
quá hay...lâu rồi từ sau phim You are the apple of my eyes mới lại thấy 1 phim hay thế .......cuối phim thêm cảnh cưới của 2 nhân vật nữa là quá trọn vẹn :x

Bình luận

Cưới thì lại thành ra ko trọn vẹn....nên dừng ở đúng thời điểm là hay nhất :D  Đăng lúc 8-5-2012 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2012 21:19:18 | Xem tất
Hôm nọ mới đọc truyện này xong, giờ thấy có phim rồi
lần nào truyện chuyển thể thành phim cũng so sánh với nhau
Có phim xem đã, tải nhanh về còn ngẫm :)
thank subteam :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách