Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011]Swordsmen/武侠/Võ hiệp/Chân Tử Đan, Thang Duy, Kim Thành Vũ[Vietsub HD Compl

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-2-2013 13:55:47 | Chỉ xem của tác giả
Thanks SubTeam!
nhưng vẫn chưa có torrent ạ ? Chờ có torrent rồi em down về xem luôn {:138:}

Bình luận

link torrent ở post 2 đấy thôi bạn :O phim này ra từ lâu lắm rồi  Đăng lúc 4-2-2013 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 4-2-2013 18:07:47 | Chỉ xem của tác giả

Thanks bạn Lộng Nguyệt nhiều nha !!!
Mình down liền đây {:159:} Rất ư là thích Chung Tử Đơn {:182:} {:182:} {:182:} {:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-2-2013 06:07:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đánh nhau cũng kinh, nhưng phim mình thichs nhất từ trước đến giờ của thể loại võ thuật này vẫn là Fearless của Lý Liên Kiệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 9-3-2013 20:50:44 | Chỉ xem của tác giả
Mới chỉ xem phim này trên youtube nhưng là bản TS hay CAM gì đó, hình không nét và bị vỡ nhiều
Bản HD này chắc sẽ nét và rõ hơn để xem tận mắt những cảnh đánh nhau của Chung Tử Đơn
Thang Duy diễn xuất thật đạt, Like!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-3-2013 14:33:06 | Chỉ xem của tác giả
phim này xứng đáng là phim võ hiệp hay nhất năm 2011 của Hồng Kông, diễn xuất của các nv chính và biên kịch thật tuyệt với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-3-2013 18:37:01 | Chỉ xem của tác giả
1 điểm cộng cho phim vì phục hưng lại vẻ đẹp và những giá trị cơ bản trong phim võ thuật HK thập niên 60 - 70, với sự xuất hiện của Huệ Anh Hồng (bác í vẫn đẹp) và đặc biệt là Vương Vũ (không thể nhận ra bác í, đâu hết rồi vẻ đẹp trai năm xưa :(( ). Cái tay của Lưu Kim Hỷ bị chặt là 1 hình thức "tri ân" bộ phim Độc thủ đại hiệp của Vương Vũ năm xưa. Mình thích cái không khí với màu sắc của phim, nó trong trẻo mà lạnh lẽo, u ám :(

Điểm cộng nữa vì đưa vào 1 sự kết hợp mới khá thú vị giữa võ thuật và khoa học (dù làm chưa tới). Nó làm mình có 1 chút liên tưởng tới Sherlock Holmes của Robert Downey Jr với kiểu phá án của Từ Bách Cửu.

Màn võ thuật khỏi bàn, toàn ngôi sao tên tuổi :x Mình cứ tua đi tua lại đoạn Chân Tử Đan đấu vs Huệ Anh Hồng và đoạn cuối với Vương Vũ, quá đẹp.

Về diễn xuất, phim này mình chỉ thích mỗi Thang Duy. Còn lại mình cảm thấy các nv không có nhiều đất diễn lắm, có thể do đạo diễn/biên kịch ôm đồm nhiều ý tưởng quá, chỗ này 1 ít chỗ kia 1 ít nên dv xoay sở không kịp.

Nói chung, phim xem được, và với fan phim HK như mình thì hay :x Thanks subteam :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 3-5-2013 19:38:46 | Chỉ xem của tác giả
Film võ hiệp mà có Chân tử Đan thủ vai chính thì chuẩn là hay rồi, khẩn trương lấy về xem thôi, xem trailer đã bị nghiện rồi, cám ơn các subs đã cho anh chị em ta xem best film
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 4-1-2014 17:29:03 | Chỉ xem của tác giả
Chú Chân Tử Đan đóng phim võ thuật là tuyệt rồi. Cá nhân mình thấy phim này rất hay luôn, thu hút mình xem chăm chú từ đầu đến cuối. Thích vẻ đẹp nhẹ nhàng của chị Thang Duy trong phim này nữa ^^ Đặc biệt ấn tượng với đồ họa cảnh sắc ở làng này, cảnh cỏ xanh trên mái nhà hay những cây cỏ gì đó ở dưới nước tạo cảm giác rất yên bình, rất thôn dã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 5-1-2014 21:08:53 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào có Chân Tử Đan là không thể nào bỏ qua được
Thích cách diễn và võ thuật của Chân Tử Đan, có gì đó rất nhẹ nhàng. Phim này lại diễn cặp với Thang Duy nữa chứ
Thanks subteam nhìu ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 24-3-2017 19:04:05 | Chỉ xem của tác giả
phim trung đúng là có đặc sản là những màn đánh nhau bụi mù tung trời xem những cảnh đấy thích lắm ấy cảm ơn subteam nhiều nhé :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách