Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gaconlonton
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Sherlock Holmes: A Game of Shadows [Vietsub HD & Full HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 30-4-2012 20:29:25 | Chỉ xem của tác giả
quá hay, khổ thân chị người yêu anh Holmes
mấy màn đánh nhau rất ấn tượng
thik cả bác sĩ Watson nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 30-4-2012 20:40:23 | Chỉ xem của tác giả
Hu, chỉ có Irene mới xứng là gót chân Ashin của  Sherlock mà sao phim lại cho chị ấy chết chứ{:430:}
Hy vọng ông biên kịch có làm phần 3 cho chị ý sống lại ( chưa chết)... Không thích chị gipsi bằng chị Irene đâu, chị Irene của bản điện ảnh này đúng chất hơn chị Irene trong phiên bản TV series{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-5-2012 12:55:11 | Chỉ xem của tác giả
phim quá tuyệt vời, từ đầu tới cuối ko thể rời mắt khỏi màn hình. {:301:}
Phần cuối ko giống với truyện lắm, nhưng mình rất thích, cảm giác ko hụt hẫng như khi đọc truyện (muốn khóc luôn í) {:269:}
tạo hình Holmes hoàn toàn phù hợp với bác Robert (y chang Stark luôn), giáo sư James Moriarty thì trong tưởng tượng của mình hơi khác với bác Jared Harris (mình nghĩ là 1 người cao, sắc sảo, phong trần, bí hiểm giống như Tom Hanks trong Davinci Codes cơ), đất diễn cho Moriarty cũng hơi ít nên không có nhiều ấn tượng lắm, khúc cuối diễn hơi thiếu cảm xúc, tiếc...
Thích bác sĩ Watson nhất, vì mình cũng học Y giống bác ấy, thông minh, lịch lãm, điển trai, VỊ THA... ôi mẫu người trong mơ của mình (ước gì boyfriend m bi giờ ra trường cũng được 1/3 bác ý cũng mãn nguyện)
Tội nhất con chó của bác Watson với cô Irene, phần 1 ấn tượng với cô ấy lắm, phần 2 này chết đột ngột quá {:265:}

Và...
Ước gì có phần 3 nữa thì hay biết mấy, làm thêm phần như là The Hound of the Baskervilles là tuyệt vời {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 2-5-2012 17:08:21 | Chỉ xem của tác giả
may quớ... mấy hum trước vô vớt link torrent mà nhìn cái time cũa nó là ... vô cực ạ... thía là phải nhảy qua MF để mần... mần tới mần lui... mãi vẫn chửa vớt được...
hum nay vô cầu may... thế mà ngon cơm... đa tạ các bác có lòng hảo tâm để seed cho em... kết chuyện SH cực kỳ kun... giờ lại có bác Jr Downey đóng nữa nên lại càng phải xem...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-5-2012 00:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong thấy tiếc vì đã không xem phần 1 hic hic
Hồi có phần 1 ấy, tự nhủ là, ầy, đọc truyện xem phim truyền hình mãi rồi, có thêm nữa chắc vẫn thế, không khá hơn mấy được
Giờ thì thấy sai lầm rồi
Mặc dù style của phim quen quen, nhưng các nhân vật đều rất tuyệt. Thích nhất là Watson phiên bản điện ảnh nè thông minh đáng yêu quá đi ^^
Đi tìm phần 1 coi đây

Bình luận

^^  Đăng lúc 4-11-2015 06:01 AM
hihi chào ss dù còm đã lâu nhưng e lội page vì thik phim này vs anh Wat quá T.T  Đăng lúc 4-11-2015 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-5-2012 14:08:50 | Chỉ xem của tác giả
Robert Downey Jr.
Bác này đóng Iron man đây mà. Xem Iron man cũng khá hay, nhưng vừa đi xem Avengers về, thấy còn hay hơn. Trong Avengers, bác này vui tính ko chịu được {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 16-5-2012 19:41:29 | Chỉ xem của tác giả
phim này gọi là siêu hay :D:D                                                                                                              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 23-5-2012 02:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt ý chứ, cái phim này, mình chỉ nhớ nhất cái đoạn bạn Holmes giả gái chạy vô toa tàu cứu bạn Watson, hai bạn vật nhau {:421:} trên toa tàu đến rách áo, rách quần. Nhìn cái đoạn đó trong đầu tự nhiên hiện lên chữ SA to tướng {:259:}
Tối cầm ly nước uống nghĩ lại mà mắc cười tí là phun

Bình luận

=))))))))))) đỉnh cao của bromance. sau đến khúc bon sát thủ mở cửa, đầu ông Wat kẹp giữa chân Holmes :3 ai chưa xem mà đọc cái này thoy thì sẽ ngĩ :v  Đăng lúc 4-11-2015 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 23-5-2012 09:38:31 | Chỉ xem của tác giả
hix...mọi người ơi....
e down của e-zone về nhưng ko phần mềm nào của máy chạy đc, e đã dùng KMP, K-lite, WMP, TVP...nhưng ko cái nào coi đc hết...
mọi người có ai giúp e vs....down bằng torrent lâu wa.....ko có ai giữ seeding hết

Bình luận

e down bằng peeje, down đủ 3 phần bản 720p về ùi nhưng vẫn ko coi đc...hixhix  Đăng lúc 23-5-2012 10:27 AM
Em chưa down xong thì sao mà xem được. Nếu em k bắt được seed thì em down fshare or peeje đi.  Đăng lúc 23-5-2012 10:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 26-5-2012 17:19:28 | Chỉ xem của tác giả
K biết phim ntn nhỉ?
Vẫn chưa xem nhưng mà dạo này bị cuống chú Robert
Xem xog avenger và 2 phần iron man cuồng điên loạn luôn
để cả banner iron man trên fb :x
già mà có nét rất quyến rũ :xx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký