Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
Thu gọn cột thông tin

[2011] Rio (Vietsub HD completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-4-2013 23:12:35 | Xem tất
phim này dễ thương ghê :))
nghe 1 phát là nhận ngay ra giọng bạn đóng Mark zuckerberg =))
thích cái kiểu chim cảnh của bạn ghê :)) nhưng dù có là chim cảnh đến mấy thì cũng phải biết bay chứ, ko biết thì chịu bạn rồi:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 15:04:18 | Xem tất
bộ phim hoạt hình này xem khá hay...các tình tiết hấp dẫn và cảm động trước tính cảm của chú vẹt đối với cô chủ. Kết phim thật hoàn hảo cho cả người xem cũng như nhân vật trong phim. hi vọng sau này có nhiều hơn nữa những bộ phim hoạt hình đậm chất như này :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 01:31:21 | Xem tất
Phim rất hay. Không chỉ là một bộ phim hoạt hình mà còn lột tả toàn bộ những đặc điểm, cảnh vật, thiên nhiên, con người và lễ hội ở Rio.
Mình thích nhất đoạn múa hát ở đầu phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 23:54:29 | Xem tất
phim này xem cũng hay này, cảnh Rio cũng rất đẹp nữa
giờ chơi Angry Bird Rio là nhớ đến phim này
cái con chim đội nắp chai buồn cười thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 10:29:51 | Xem tất
Đôi chim xanh này đáng iu ghê luôn, thik nhất cái cảnh cho anh này tập bay, hài thôi rồi, bó tay
Cái đoạn ngồi trên xe cũng lãng mạn nữa, chú chim màu đỏ đọc rap "tạo ko khí"
Phim hay, màu sắc, hình ảnh đẹp. Ủng hộ{:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 11:50:22 | Xem tất
Mình thấy Rio đáng yêu dã man i' {:161:}. Mấy con chim trong phim này được vẽ đẹp thôi rồi, mấy cảnh hát hò nhảy nhót của Carnival cũng được làm rất đẹp và sống động nữa. Câu chuyện trong phim cũng phi thường i', lúc Blu vì tình yêu với Jewel mà cuối cùng cũng cất cánh bay được {:161:}. Mình cũng hơi hơi muốn có 1 anh người yêu điên điên đáng yêu như cái anh trong này (mặc dù nhiều lúc hơi điên quá) và muốn đến Brazil xem hội như trong phim. Các bạn nếu có cơ hội hãy xem phim nhé, nội dung khá được, nhạc hay và vẽ đẹp lắm đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-4-2013 13:21:21 | Xem tất
Film này mình đã xem ngoài rạp rồi, bây giờ load về xem vẫn thấy hay
Mình ấn tượng và vui nhất là cảnh liên quan đến chú chim Tucan và gia đình lóc nhóc của ổng, vui quá chừng
Cảnh lãng mạn nhất chắc là lúc Blue và Jewel đi trên xe tải dưới tán cây anh đào, còn được 2 chú chim kia lồng nhạc vào nữa chứ
Thanks subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 10:46:49 | Xem tất
Tks sub team nhá, Xem phim mà cười té cả ghế  {:184:} {:184:}
Kết nhất cái đoạn cô cậu ngồi trên nóc tàu ngắm hoa rơi
Giọng Jamie Fox lồng tiếng cho con chim vàng chất quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-4-2013 23:15:29 | Xem tất
Rio cực dễ thương đã coi ở rạp 2 lần mà vẫn mún xem lại, may quá ST làm phim này...
Mình sẽ save những bộ phim yêu thích để dành coi lại & sau này cho con cháu coi, hí hí...
Đang kiếm thêm phim Lizzi McQuire nhưng kiếm hoài hem thấy, bộ phim hay và cute lại mang ý nghĩ sâu sắc quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2013 23:57:53 | Xem tất
phim này đã đi xem thuyết minh 3D ngoài rạp, thú vị kinh. Về lại thấy ST làm nên vào down về ngay để xem
chú Rio đọc sách hẳn hoi, viết phương trình hẳn hoi ...vậy mà vẫn không bay được chứ =))))))))))))
lúc học bay với ông mỏ dài nữa chứ :))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách