Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Piggy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Revenge - Season 1 (Vietsub Ep 22Completed End ss1)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 28-5-2012 10:38:13 | Chỉ xem của tác giả
em đặt gạch hóng phim lày nha, mới coi tới tập Emily thiệt qen w Jack là má bắt nghỉ coi để thi ròi
hehe
tks sub team nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 8-6-2012 14:29:45 | Chỉ xem của tác giả
ko biết khi nào có season 2 nhở...
ss 1 cũng cả năm còn ss 2 ko biêt fải chờ mòn mỏi tới khi nào nữa đây :(
hi vọng kì này ra ss mau hơn kì trc' ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 8-6-2012 14:49:45 | Chỉ xem của tác giả
xem mà ngưỡng mộ Nolan quá đi
chú í như vị cứu tinh í, toàn giúp đỡ Emily trả thù ko thui ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 11-6-2012 23:44:05 | Chỉ xem của tác giả
chừng nào mới có season 2 vậy? bà con biết không? nôn nóng quá, làm tối nay mình cứ trong chờ trên star world mà không thấy, thương Emily quá, cứ tưởng như là được hạnh phúc rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 12-6-2012 12:01:01 | Chỉ xem của tác giả
Piggy gửi lúc 25-5-2012 11:32
Cuối cùng season 1 cũng kết thúc
- Đôi uyên ương bạch kim Ems + Danny chia tay
- Sam chế ...

Hết ss 1 lại lòi ra 1 đống chuyện cần giải quyết cho ss 2 {:436:}

Êu bạn Nolan quá. Nhờ bạn mà mềnh có phim coi ). Bạn luôn là ng hỗ trợ tuyệt vời nhất cho Ems, lúc nào cũng có kế hoạch phòng bị {:444:}

Đôi bạn Ems + Danny ctay là đúng rùi. Mình thấy bạn Danny ngày càng giống bố. Bản chất của nhà Grayson ...

Sammy chết là điều mình tiếc nuối nhất. Cưng con cún ấy ghê luôn, Ems đi lâu vâỵ mà nó còn nhớ {:402:}

Viêc bạn Amanda quay về với bụng bầu là điều mình bất ngờ nhất . Bạn này cứ như ma, lúc ẩn lúc hiện @@. Mình nghĩ đây là việc Ems phải hy sinh vì kế hoạch Revenge của mình. Trả thù thì thường đi kèm mất mát mà {:398:}

Vic chết là điều không thể tránh khỏi, sớm muộn hoy. Ít nhất bà ấy cũng cắn rứt lương tâm... Còn bạn Lydia lúc nghe bên này, lúc nghe bên kia @@

Charlotte tội nghiệp, vì chuyện bố mẹ và chuyện tình cảm mà phải tìm đến cái chết để giải thoát. Có lẽ Charlotte không có dòng máu của Conrad nên chịu hem được. Chứ không là cũng giống bạn Danny trở thành người nhà Grayson chính hiệu rồi.

Bạn Ashley, chắc ss cặp với bạn Danny quá, bạn này cũng tỏ ra rất nguy hiểm {:398:}

p/s: vài dòng cảm xúc của mình sau khi xem hết ss1. {:418:}

Bình luận

bạn ơi! cho mình hỏi xe những tập tiếp theo ở đâu hả bạn! :))  Đăng lúc 7-7-2012 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 12-6-2012 13:38:02 | Chỉ xem của tác giả
•Mia• gửi lúc 12-6-2012 12:01
Hết ss 1 lại lòi ra 1 đống chuyện cần giải quyết cho ss 2

Êu bạn Nolan quá. N ...

Thì season nào mà " bị hay" thì nhà sản xuất chả tham cho làm vài tập vài phần nữa kiếm chút đỉnh

bh season nhan nhản mà cái đặc sắc với câu kéo khán giả ngồi trước TV lên

tới gần 8 triệu người như thế mà đạo diễn với biên

kịch k vẽ ra vài bí mật thì có mà dean ^____________________^

Cá nhân mềnh lúc coi thì mềnh thích anh  Nolan ngay từ đầu rồi,nhìn anh ý bị " ấn tượng"{:438:} ,"mặt tiền " của anh ý cứ hài hài dù là người vô cùng nguy hiểm và biết mọi chuyện từ đầu tiên nhưng cứ "im ỉm",xòn nhảy vào đúng lúc cần thiết,k cần thì thôi lại dứt áo ra đi{:406:} ,cá tính thế chứ lị,dưng mà coi đến đoạn ảnh kiss Tyler{:404:} ,mà thôi cho ảnh có ít khuyết điểm cũng được k ảnh làm lu mờ hết nam trong phim mất

Tiếp đến là bạn Charlotte, từ một người được cưng chiều,nâng niu và có bất cứ thì gì mình muốn thế mà mất tất cả,cảm giác bạn ấy là chị Ems lúc 8 tuổi khi biết bố là bị đi tù vì phản quốc,vì còn quá bé ,đang tự hỏi k biết nêu 16t liêu Ems có tự tử k??Season 2 cố lên nhé,bạn là con của một người đàn ông quang minh chính đại,em của một người chị đạp đổ quá khứ mà vươn lên

Cái cảm giác xem phim Mỹ là bị loạn,tưởng die rồi mà kiểu gì tập nào đó cũng lù lù xuất hiện được@[email protected]ác Vic kiểu gì cũng lon ton xuất hiện trong ss 2 làm mấy vụ rung chuyển trời đất nữa cho coi

Còn chồng với con trai bác Vic thì no comment,2 nhân vật này k ghét cũng k thích

cuối cùng là bạn Jack,chồi ôi ,lúc Ems nghĩ về quá khứ thì mềnh hy vong bạn ấy hoành tráng bao nhiêu thì lúc J xuất hiện thì thất vọng tràn trề,về ngoại hình thua Danie,về khả năng nhạy bén thua Nolan,về mưu mô thua Ty...=> tóm lại là bạn ý thua bất kì man nào trong phim,cho Aman vác bụng bầu về mà mềnh mừng qyas đi

Bình luận

đúng òi còn gì =))). thấy Emily vs bạn Danny cũng ấy ấy quá trùi, bạn Dec vs Charlotte cũng rứa mà ko sao =))))))  Đăng lúc 20-6-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 12-6-2012 23:57:40 | Chỉ xem của tác giả
tomato_tx92 gửi lúc 12-6-2012 13:38
Thì season nào mà " bị hay" thì nhà sản xuất chả tham cho làm vài tập vài ...

Hehe, phim gì mà câu view khiếp, xem 1 ep là muốn xem ép tiếp theo liền.
Hông đoán đc ep tiếp theo nó ra cái chi nữa :">
Bạn Nolan đc quá trùi còn gì :">. bạn ấy mà ko kiss Ty là mềnh ủng hộ bạn ý với Ems đấy {:309:}

Kết cái cm về bạn Vic . Mình cũng nghĩ sao bạn đó lại chết dễ dàng thế đc nhỉ

Hờ, mình quên mất bạn Jack. Chẳng thích bạn ý chút nào. Cứ nửa vời ấy, lúc thì amanda lúc thì Ems haiz. Túm lại bạn ấy là vai nam mờ nhạt nhất trong phinh. Em của bạn ấy Declan mình thấy còn ổn hơn bạn ấy {:428:}

Được cái là bạn là ng đầu tiên làm cho bạn amanda có bầu, trong khi các bạn nam khác cũng ấy ấy quá trời mà chưa ai dính cả )))))

Bình luận

OH MAN >___< ! "chưa ai dính cả" :))))))))))))))))  Đăng lúc 13-6-2012 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-6-2012 14:39:37 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay, mong đợi phần 2 quá. Mong là phim sẽ vẫn được chiếu trên Star Word (nhà mình có phụ đề )
Nhưng mà mình thích cặp Emily và Daniel cơ, không thích bạn Jack chút nào. Phần 2 trả lại Emily-Daniel cho mình đi , đừng để Emily đến với Jack
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 16-6-2012 10:56:43 | Chỉ xem của tác giả
tomato_tx92 gửi lúc 12-6-2012 13:38
Thì season nào mà " bị hay" thì nhà sản xuất chả tham cho làm vài tập vài ...

hí hí
tìm được ổ thích revenge giống mình ồi nè

mấy tập đầu cũng khoái anh Nolan lắm
cứ như ông trùm nhỏ của cái vùng ấy đấy
cơ mà từ lúc biết anh ấy ko thích nữ thì thôi rồi
Ems ta đành theo người khác vậy

tập một phim mở đầu bằng câu nói của Khổng tử "Nếu bạn muốn trả thù, hãy đào sẵn 2 cái mồ" nên biết chắc kết thúc đau khổ rồi
trong phim mình còn thích 1 câu nữa là "Nếu một thứ nào đó bạn yêu thương bị cướp đi, sẽ có một người nào đó phải trả giá" (ko đúng từng từ đâu nha, mình type theo trí nhớ =)))
vậy nên chắc ss2 sẽ là cuộc chiến của ems và dan quá, thỉnh thoảng vic lại bồi thêm vào, gì chứ mình tin vic chưa chết đâu
hồi xem Alias, chết có xác, xác nghiệm ADN, bắn ngay giữa trán mà mấy tập sau còn lóp ngóp xuất hiện cơ mà =)))
mình thương con chó Sammy quá, cuối cùng vẫn là nó mãi mãi yêu quý Ems

hình như mình xem thiếu vài tập, nên ko hiểu tại sao Emily lại đồng ý hoán đổi với Amanda

Bình luận

ừa, mình cũng nghĩ vậy, vì lý do bố của Ems thì có vẻ chưa đủ, hay là anh em ta ;)))  Đăng lúc 16-6-2012 12:12 PM
nolan giả bộ giúp ems thôi mà.....nghi nolan có quan hệ gì đó với ems mà chưa khui thôi ^^  Đăng lúc 16-6-2012 11:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 16-6-2012 12:58:37 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 16-6-2012 10:56
hí hí
tìm được ổ thích revenge giống mình ồi nè

ghê gứm, đã xem phim Mỹ mà còn đọc sách china made Khổng Tử

Lói chung là ss1 hết thì chắc chắn mỗi bạn Ty đểu đểu chết thoai,còn các nhân vật qua trọng

khác sẽ live dai dẳng đến ss 2,3,4... nếu vưỡn câu kéo được lượng khán giả như hiện nay

Còn Ems với Aman là bạn thân trong tù,khi Aman ra ngoài đã giết vệ sĩ của Vic vì ổng biết bí mật cuả

Ems,(xem lại tập 8,9) sẽ rõ hơn ,nhưng đại khái là để Amand như thế một phần cũng tránh được sự

nghi ngờ của Vic(cơ bản là mấy woman trong phim này thông minh quá thể)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách