Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Piggy
Thu gọn cột thông tin

[2011] Revenge - Season 1 (Vietsub Ep 22Completed End ss1)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-3-2012 20:28:54 | Xem tất
Mình khoái fim này lắm!!!!!!! Coi hấp dẫn, đợi quài vẫn chưa thấy ở đâu sub tập 13 hết TT-TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2012 10:09:56 | Xem tất
bao giờ e-zone nhà mình ms ra sub nhỉ???hóng wa'. đang coi bên subscene do phudeviet làm mà dịch k sát nghĩa nên coi hok đc hay = nhà mình T___T. hóng film này quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận

Sắp sắp nhé ^^  Đăng lúc 18-4-2012 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2012 10:56:21 | Xem tất
Uầy! Thấy trên StarWorld nó đang chiếu fin này ... Thấy fin có vẻ bí ẩn, cứ tưởng film kinh dị, sát người, hóa ra ko phải? ... {:432:}{:432:}
Cơ mà đọc xog cái nội dung thấy cũng hay hay. Chờ nhà mình lên sub coi cho sướng. Kể từ ngày coi sub nhà mình rồi thì ko mún dzọt qa nhà khác coi ké nữa ... {:398:}{:398:}

Bình luận

chắc chắn r ^^ ... bữa nay ngày nào ko vào nhà này là y như rằng ko onl ngày hôm í í ... =)) =))  Đăng lúc 18-4-2012 05:54 PM
Hì hì, vầy thì đón xem của subteam nhớ ^^  Đăng lúc 18-4-2012 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2012 21:47:12 | Xem tất
link film ở đâu vậy ta mà mình tìm hoài hổng thấy sub-team ơi??? ai chỉ cho mình w. plz! nghe quảng cáo series này hấp dẫn ghê lắm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2012 22:34:28 | Xem tất
Hix, bữa coi được 1 tập trên Star World... Không biết ở đâu có phim với sub Viet... Emily cực dễ thương... Mọi người có ai biết tải phim vietsub ở đâu không ạ... Chỉ mình với ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2012 12:06:54 | Xem tất

còn 5 tập nữa hết ss1
thêm vài nhân vật mới
thêm nhìu sự thực đc fơi bày

18/Apr/12   Doubt
25/Apr/12   Justice
02/May/12   Absolution
09/May/12   Legacy
16/May/12   Fear
23/May/12   Reckoning

ep 17 : "Doubt"
"Daniel is in jail on this episode of Revenge. But his mom has a crazy plan to bring him home."

Daniel's imprisonment sends Victoria to depths that no one thought possible, as the surprise return of a past love (James Purefoy as Dominik Wright) provides a destructive but welcome distraction from her family's struggles. Meanwhile, Jack's search for Amanda grows more desperate as he comes under suspicion for murder.

ep 18 :"Justice"
"Emily discovers the identity of the man who killed her father this week, while Declan testifies in court."

Whether or not she intended it to happen, Victoria's pawns are caught in the middle of an insidious cover-up and have to pay the ultimate price when Emily discovers the identity of the mysterious man who murdered her father. Meanwhile, Declan's testimony marks the beginning of the end of his relationship with a self-destructive Charlotte.

ep 19 "Absolution"
"The SEC starts to look into Grayson Global this week, while Emily finds a new photo of her father. It leads her to a new target."

The impending release of Daniel has everyone on edge as the press grows more and more hostile; the SEC begin their investigation on Grayson Global; and Emily discovers a new photo taken of her father on the day of his death, leading her to more clues about how he died -- and also to a mystery woman and an ominous new target.

mấy tập còn lại chưa có plot nữa :(
chả biết ai đã giết ba của con bé...
lại típ tục trả thù zữ zội hơn
rút cuộc nolan là ng ntn và bao nhiu ss thì hết hẳn là đìu tớ wan tâm nhất :))...
kỉu này có mà á hả kéo dài lê thê ra ròi đâm chán cho coi....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-4-2012 23:24:36 | Xem tất
coi mới bik cha nolan bị gay...
ko bik do cô đơn hay do anh nì có bản chất....
thấy thằng cha này vs anh jack trong film là còn hiền lành ...chứ mí nv kia coi thấy cũng ác lắm....
nolan tội ghê kím 1 người bạn mà cũng ko có...tin emily mà cũng bị phản bội...hơi tức emily vì việc này nhưng vẫn thik cô bé ...xinh quá lun....
haz...mog anh nolan có người yêu là girl...chứ gay thì tọi quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-4-2012 16:26:29 | Xem tất
Đang coi phim này trên Starworld,thấy hay thiệt nhưng tại coi trên tivi bực cái đang xem tới đoạn hay thì tivi nó quảng cáo,nên bị cục hứng hoài,mò lên mạng thấy chiếu tới tập 17,đang coi tập 15 càng coi càng gay cấn.

Nv nữ phim này làm mình ấn tượng,sự mạnh mẽ,trả thù quyết liệt,nhưng đôi khi cũng yếu đuối trong tình cảm.Nv thứ 2 kết nhất ss1 này là Nolan,anh này là kiểu người khó đoán,nửa chính nửa tà,chẳng biết đâu mà lần nhưng rất cuốn hút,mà mình chẳng hiểu nổi là tại sao him lại quá nồng nhiệt trong việc giúp đỡ Ems/Amanda báo thù vậy?Thấy mọi người có vẻ kết cặp Daniel/Emily,còn mình thì lại thix blone couple Nolan/Emily hơn vì từ đầu Ems tiếp cận với D với mục đích trả thù,còn N đóng vai trò quan trọng,là người hỗ trợ đắc lực nhất của cô trong "Revenge"( từ đầu tới giờ),hiểu rõ tính cách của her .Cực thix ánh mắt him nhìn Ems,có gì đó vừa sâu lắng,vừa quan tâm.Rất muốn biết cái tình cảm mà him dành cho chị Emily là loại tình cảm gì?

Mấy nv khác như nhà Grayson(trừ 2 đứa con)có tính cách rất hay,cáo cáo làm sao,bà Victoria nhìn rất sang trọng ,đẹp ghê,rất hợp với ông chồng trong "mọi khoảng".Tyler là nv thú vị,bí mật của nv này làm người xem đi từ bất ngờ này tới bất ngờ khác,là Gay chính hiệu (Shock trước màn khóa môi và cảnh ân ái của him và Nolan),bị tâm thần phân liệt xu hướng bạo lực,kẻ 2 mặt.

Nv thấy chán nhất là anh em nhà Porter.Chuyện tình của cậu em Declan với con gái nhà Grayson là tình yêu học trò trong sáng,lãng mạn nhưng có phần "chìm" trên diễn biến chuyện phim,còn ông anh Jack,nam nv có 1 cuộc sống"sạch" so với các nv còn lại,1 người bạn đáng mến, tin tưởng,trung thực giữa cái thị trấn đầy mưu mô,tham vọng ,lừa lọc mà con người luôn luôn có những bí mật cần che đậy ,còn anh này luôn says"NOOO" với những điều đó ,tính cách và sự xuất hiện có phần "lép vế" trong phim ,nhưng lại là mẫu bf mơ ước của các cô gái trong phim.Mỗi phân đoạn của him với Ems ,mình có cảm giác J đóng vai trò "tìm đến 1 chút bình yên trong tâm hồn" của her trc khi her lại có kế hoạch trả thù mới.

Mặc dù chưa coi xong phần 1,nhưng rất ngóng p2,ko bik diễn biến sẽ ra sao,tích cách nv có thay đổi ko?(nhưng đừng thay đổi quá đáng như trong Gossip Girl 5 là đc,coi cái SS5 này tức muốn hộc máu vì cha biên kịch dở hơi,làm tan nát 1 mối tình đẹp của mình,love C and B in their Love,hate D and B in their love,pooooooor C!!!)

Điều cuối cùng mong bác biên kịch đừng cho Nolan là "Gay" dùm cái,bác biên kịch phim này cũng bảo rất Thix cái sự ảnh hưởng giữa Emily và Nolan nhưng sẽ chắng bao giờ có Kiss giữa 2 người này,làm mình thất vọng não nề,nhưng để họ làm partner của nhau cũng tốt.Mà nghe đồn dân tình bên Mỹ khoái anh Jack hơn Daniel với nữ chính,mấy phim dạng này thường đem đến bất ngờ cho người xem,nên chằng thể đoán đc diễn biến ra sao.

Trong tháng này và tháng tới mong chờ phim này với Game Of Thrones của HBO,2 bộ rất hay.!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

thanks bạn yonhae nhiều,giờ mình lên coi liền,mà mới coi xong ep 17,hay ghê,nản ông Jack quá,Nolan đúng là 1 good friend, care E từ những việc bình thường nhất.  Đăng lúc 25-4-2012 10:43 PM
quyết vụ án của D như thế nào  Đăng lúc 25-4-2012 08:48 PM
mình xem no-sub tren ch131 đó,fát sóng bữa trc là bữa sau có liền rồi,rồi đợi vietsub trên mấy trang xem online lại.tuần này tới ep 18 rồi.thật sự muốn xem E jải   Đăng lúc 25-4-2012 08:47 PM
Đâu chỉ có mình với bạn,trong kpop360 có nhiều bạn cũng nản cặp Dair nên ông biên kịch bị "chửi" quá trời,hồi đó hóng GG dữ lắm,giờ tới hóng phim này.   Đăng lúc 25-4-2012 08:12 PM
minh cung dang chan GG s5 day :(  Đăng lúc 25-4-2012 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2012 16:47:29 | Xem tất

Loạt TV series Revenge trở lại vào ngày thứ Tư (18/04) sau quãng thời gian gián đoạn với mức rating cao ngất ngưởng! Loạt phim đỉnh của kênh ABC với Emily VanCamp thủ vai chính đã xếp thứ nhất so với các loạt phim khác chiếu cùng khung giờ với lượng người xem kỷ lục trong khung giờ 10 giờ đêm. Tập phim này được theo dõi bởi 7,77 triệu khán giả và dễ dàng đánh bại các đối thủ khác là Law & Order: SVUCSI.

Dưới đây là những hình ảnh trong tập phim tuần tới có tựa Justice với cảnh Daniel (Josh Bowman) tham gia đối chất tạo tòa sau vụ thảm sát Tyler.

justjared
Portkey

Bình luận

cái dàn cast như mơ thế kia thì ko rating cao cũng lạ đúng hơm...hoho..fin hay miệt mài  Đăng lúc 30-4-2012 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2012 16:48:12 | Xem tất

justjared

Bình luận

cái hình đầu tiên ngồi xếp hàng để tay y chang luôn...thiệt là nển đạo diễn mà :))  Đăng lúc 30-4-2012 12:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách