Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Piggy
Thu gọn cột thông tin

[2011] Revenge - Season 1 (Vietsub Ep 22Completed End ss1)

[Lấy địa chỉ]
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2011 16:21:56 | Xem tất
revenge

Season 1, Episode 8: Treachery
Original Air Date—16 November 2011

Emily's plot further unravels, and Victoria's unstable relationship with her family grows increasingly more tense when an unwanted pawn in Emily's game heads to the Hamptons with questionable intentions. Meanwhile, Lydia's memory is a growing concern for the Graysons, and a recently embittered friend begins to play dirty.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2011 18:03:16 | Xem tất
revenge

Season 1, Episode 9: Suspicion
Original Air Date—23 November 2011

Having discovered that her most valuable ally has turned against her, Emily desperately reaches out to her mentor for advice. Victoria's worst nightmare comes true when she finds herself totally alone both in her life and her home, while the threat of Tyler's negative influence continues to grow.

Bình luận

cho hoi sao bai nay nho la minh post ma?  Đăng lúc 12-10-2012 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 5-12-2011 19:31:27 | Xem tất
revenge

Season 1, Episode 10: Loyalty
Original Air Date—7 December 2011

Emily questions Nolan's loyalty when she discovers a secret of his, but eventually uses it to her advantage in her battle against Tyler. Unfortunately, it sets in motion a chain of events that prove just how dangerous Tyler is. Meanwhile, Amanda makes herself more comfortable in the Hamptons as word of her presence spreads. Victoria regains some power, and things get very ugly between her and Conrad.

Bình luận

chắc mod lấy để lên đó, mình ko biết  Đăng lúc 12-10-2012 08:59 PM
xem roi, minh co screenshot o post tren kia ban  Đăng lúc 8-12-2011 09:11 PM
bạn coi tập 10 chưa....coi xong 9 tập...cứ hòi họp sợ con bé bị lộ....cũng ko bít có iu danny thật ko nữa...  Đăng lúc 8-12-2011 03:32 PM
thích Sammy (the dog) ^^  Đăng lúc 8-12-2011 03:20 PM
bạn thix nv nào...tớ thix danny ^^....emily thì shynh thôi ròi...  Đăng lúc 8-12-2011 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-12-2011 12:21:31 | Xem tất
mình thích nội dung phim này, nhưng mà nữ nhân vật chính có tạo hình không tốt lắm, không có nét quyến rũ và lạnh lùng, khuôn mặt tròn trĩnh của cô này thích hợp với những vai phúc hậu hơn. mình không thích nhân vật này

Bình luận

Thì thực sự chị í có phải là người độc ác đâu, tại bị dồn ép đấy chứ:)  Đăng lúc 16-7-2012 04:17 PM
mình thích dv này và đang theo dõi, vì đây là gương mặt mới (đối với mình) nên chưa dám nhận xét (mình chưa xem Brothers & Sisters của cô này đóng)  Đăng lúc 25-12-2011 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-12-2011 22:49:38 | Xem tất
revenge

Season 1, Episode 11: Duress
Original Air Date—4 January 2012

An unwelcome and unstable visitor makes a nightmare of Daniel's intimate birthday celebration with family and friends; Charlotte becomes a pawn in Conrad and Victoria's bitter divorce battle, and Emily watches her ultimate plan begin to unravel.

Trên nền nhạc Moonlight Sonata buồn và kịch tính của Beethoven, tiệc sinh nhật của Danniel, nhưng trong không khí lo sợ vì mọi người bị bất ngờ ... Tyler đang tuyệt vọng chỉa súng đe dọa... ai sẽ bị bắn? Đón xem ep 11 nhé :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 1-1-2012 15:50:27 | Xem tất
More pictures nhé :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-1-2012 20:48:34 | Xem tất
revenge

Season 1, Episode 12: Infamy
Original Air Date—11 January 2012

Emily sets her sights on a new target when a famed author who has deep ties with both the Graysons and the Clarkes returns to town; Conrad proves how dirty he's willing to get when Daniel gets dragged into the divorce; Jack finally let's his guard down with Amanda; and a stunning revelation is unveiled and becomes a game changer for Emily and the Graysons

Bình luận

thế thì tốt quá :d hóng :D  Đăng lúc 27-6-2012 03:35 PM
Tại mình lười đó bạn, có khi hôm nào mình sẽ viết thêm review  Đăng lúc 27-6-2012 11:35 AM
bạn ơi, bạn k trán những đoạn trên ra Tv nữa à? Thank bạn, đọc page 1 thấy có hứng thú với fim rồi :D  Đăng lúc 27-6-2012 11:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-1-2012 20:49:46 | Xem tất
revenge

Season 1, Episode 13: Commitment
Original Air Date—18 January 2012

Daniel plans a romantic proposal that may carry dire, long-term ramifications, and Charlotte is devastated when she's forced to move back home with her mother. Meanwhile, Jack's life is put in jeopardy when he's betrayed by someone he adores, and Nolan forces Emily to think twice about her actions.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2012 14:59:44 | Xem tất
boringrain84 gửi lúc 19-12-2011 12:21
mình thích nội dung phim này, nhưng mà nữ nhân vật chính có tạo hình không tốt lắm,  ...

ơ trong phim cô ấy quyến rũ wớ chòi đớ.....còn lạnh lùng thì nhân vật đâu yêu cầu fải lạnh lùng nhìu đâu.....cô ấy đóng giả tạo rất tốt ấy chứ.....
cứ ngây thơ giả vờ nhưng lại biết tổng mọi chiện.....
fin này đài fox mua lại của abc hay sao ấy ...
thấy sắp chiếu trên kênh starworld ròi kài march 26th chiếu ấy
hihi.....mà fin ra chậm rì...haizzz....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-3-2012 15:46:57 | Xem tất
Phim này coi dc lắm, daniel và emily đẹp đôi mà{:313:}
Ngoài đời couple này đang hẹn hò nhau đó nên ánh mắt nhìn nhau của họ đầy tình ý.
Giờ đang chờ tập 17 bên abc chiếu để xem , mà phim này lâu lâu mới có 1 tập, bên mình mới có sub tập 12 ah, phải đợi tập mới xem cho đã{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách