Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngoctuyenjp2
Thu gọn cột thông tin

[2011] Real Steel | Tay đấm thép | Hugh Jackman, Dakota Goyo, Evangeline Lilly..

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-2-2012 14:53:59 | Xem tất
hai cha con dễ xương thế lày sao mà không xem được
phim hot quảng cáo nhìu đơi
down thoai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-2-2012 17:55:54 | Xem tất
Qúa hayyyyyyyyyyy
Phim rất ý nghĩa
Thực sự rất xúc động lúc cậu bé (và người mới của ông bố) nhìn bố mình làm động tác mô phỏng cho Atom ở trận đấu cuối cùng.Những giọt nước mắt của hạnh phúc.
Có lẽ với họ trận đấu đó thắng thua không quan trọng bằng họ đã tìm được tình yêu thương bấy lâu nay của mình.
Nice !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2012 00:36:00 | Xem tất
Load ngay, xem xem mấy chú robot đánh đấm ra sao nào
Thanks Subteam nhìu nhìu nhá {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2012 09:55:57 | Xem tất
Ối trời xem xong film hay quá lên cm khuyến khích mọi người down về xem. Xem toàn cảnh đánh nhau sướng hết cả mắt. Thik nhất trận cuối ý chí lên ngôi + hạnh phúc của 2 cha con ( đứa con nhìn trông yêu ko chịu đc )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2012 09:33:37 | Xem tất
Phim hay cực kì !!!!
Thích tính cách của Max vô cùng! cậu bé ngoan và hiểu chuyện hơn lứa tuổi của mình nhiều, chính cậu bé là người thay đổi được bố của mình, nhìn cậu bé say sưa với máy móc, nâng cấp, lập trình cho Atom thật sự khiến người khác say mê theo, khiến trong lòng Chalie trào lên tình yêu thương chân thành, ấm áp, không biết từ khi nào, họ đã gắn bó bên nhau, tìm thấy hạnh phúc bao lâu mình đã đánh mất...
Max không xem Atom là robot, với Max, Atom là một người bạn, là một người bạn thân vô cùng quan trọng, khiến Atom thoát khỏi hình tượng robot, có tình cảm, có ý chí.!
rất thích xem Max nhảy múa với Atom trước trận đấu *iu iu ^^*
những giọt nước mắt lăn dài trên má Max khi bố Chalie say sưa thực hiện những động tác đẹp mắt là tình yêu thương vô bờ, khi được nhìn thấy bố trở lại là tay đấm bốc xuất sắc, vượt qua mọi thất bại và mặc cảm quá khứ, bố  Chalie đã ngập ngừng muốn nói "bố rất yêu con" một cách khó khăn mà không thành lời, Max đã hiểu "your secret is safe with me"!
một bộ phim quá hay! không chỉ những pha hành động đẹp mắt mà còn là tình cảm lay động lòng người! dakota goyo và hugh jackman diễn xuất thật tuyệt vời! đây là một trong số ít phim xem xong mà không nỡ xóa hjhj ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-2-2012 18:54:04 | Xem tất
hay quá.
xem trailer dã thấy hấp dẫn rùi.                                                                                             
nhất dịnh phải xem phim này mói được
{:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-3-2012 23:37:03 | Xem tất
phim này thực sự rất hay..^^ mình xem ở rạp rồi mà vẫn muốn xem lại
thanks kites vì đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2012 11:09:55 | Xem tất
Bạn ơi xem lại giùm mình link 7 Mediafire 720p với! Mình không down đc.... :(
Nó hiện lên trang: Bạn không có quyền truy cập vào trang web tại http://205.196.123.163/16issyl53 ... KITES.VN.part7.rar. Bạn cần đăng nhập...
:(

Bình luận

đã check, down bt nhé :)  Đăng lúc 12-3-2012 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-3-2012 14:31:03 | Xem tất
Phim nì hay quá :x mềnh down từ lẩu lầu lâu rồi mà chủ nhật tuần trước mới coi...Công nhận là 2 cha con nhà nì dễ thương quá hén:x nhất là "ông con" ý :x thằng bé mới có 11 tuổi mà ăn nói y chang người lớn luôn.
Thực ra thì tính 2 cha con giống hệt nhau ý chứ [nhất là cái đoạn hơi cố chấp đó ;;)]
Chị đóng cùng phim cũng xinh nữa :x [chị ý đóng trong phim gì đó mà có nhạc bài "I dont want to miss a thing" phải không nè??? :( - không nhớ :(]
Anyway, lên cảm ơn subteam vì đã làm phim nì :x :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2012 01:41:39 | Xem tất
Phim quá hay nếu ko muốn nói là trên cả tuyệt vời. Mình ngồi từ 11h30' đến 1h30' am để xem phim này.
Một bộ phim ý nghĩa  :)
Thích cậu bé Max, thích cả ông bố, thích luôn cả Atom :)
Cảm ơn sub team đã làm bộ phim này nhé ~^o^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách