Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] One Piece: Truy Tìm Mũ Rơm/ONE PIECE 3D 麦わらチェイス [Vietsub HD-FHD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-6-2013 12:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi , truy tìm mũ rơm à.
Biết film này từ lâu rồi, bữa nay thấy Subteam làm là hóng ngay.
Và nhớ đừng vừa xem phim vừa ăn vừa uống nhé, hậu quả sẽ rât . Mình rút kinh nghiệm từ mình, vì mình vừa xem xong {:302:}
{:290:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-6-2013 12:27:25 | Chỉ xem của tác giả
fan cuong` one piece nek` tks subteam em yeu one piece... luffy vo^ doi'''''
thu' vui he` cua? minh` gio` la ngoi` cho` one piece ra chap moi... ke? ra cung~ vui... moI~ toi. 2 tuan` nay bac ODA bi. benh^. nen ko ra dc. chap moi''''

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -2 Thu lại Lý do
sweetflora -2 phải viết bài đúng tiếng Việt chu.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-6-2013 18:15:38 | Chỉ xem của tác giả
Hạnh phúc ngập xờ tràn, đang đau ốm cũng phải quyết tâm bật dậy xem!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
*nước mũi ròng ròng*
cảm ơn subteams. *tung hoa*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-6-2013 21:08:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thanks subteams nhiều nhiêù. Mình đoc truyện này từ rất lâu, xem phim cũng nhiều rất rất  thích Mũ rơm và bạn bè{:412:}
YEARRRRRRRRR{:412:}
Há Há cả nhà mình cùng xem pim này .Mới thấy sức hút khó chối từ{:434:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-6-2013 22:48:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim này chỉ có 1 tập thôi à ??? Mọi ng ơi muốn xem mấy phim hoạt hình nhật vào chỗ nào vậy khó tìm quá
T muốn xem hoạt hình nhật{:398:} {:422:} Thấy cái này hiện ngoài trang chủ ấn vào down lun

Bình luận

lên anime47.com xem online ấy b ^^, bộ này cũng có trên đó nhé  Đăng lúc 25-6-2013 02:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-6-2013 23:33:24 | Chỉ xem của tác giả
nhìn poster đẹp mê li ak. xem phim này rồi.cơ mà lúc ấy xem engsub.h subteam làm sub nhảy vô down liền ak. nội dung thì khỏi chê luôn. thích quá đi thôi{:287:}mê hoạt hình từ xưa.h cứ ngóng hoạt hình hoài ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 2-6-2013 08:02:35 | Chỉ xem của tác giả
Thấy Fan của One Piece phủ sóng khắp nơi, đăng hình và cosplay điện cuồng mà thật sự mình chưa biết OP là cái quái  chi chi :))
Down cái này về mở mang xem nào zzzzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 2-6-2013 17:28:25 | Chỉ xem của tác giả
TRỜI MÌNH MÊ MỆT PHIM NÀY LUÔN AK, CHƯA XEM XONG BẢN TRUYỀN HÌNH MÀ THẤY BẢN ĐIỆN ẢNH MÀ LÀM CHO LÒNG MÌNH RẠO RỰC THIỆT, NHÂN VẬT NÀO TRONG PHIM CŨNG GÂY CHO MÌNH MỘT ẪN TƯỢNG MẠNH MẼ, VÀ CÓ LẼ LÀ MÌNH THÍCH LUFFY NHẤT! HIHI
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 2-6-2013 22:56:54 | Chỉ xem của tác giả
đến h vẫn còn chờ xem anime của One piece hàng tuần hehe còn h là movie thì ko bik ra sao nhỉ? Giống hay khác với truyện? movie thì sẽ lấy phần nào? movie có dựng luôn đoạn cuối ko?  hàng loạt câu hỏi phải down về coi thử mới được

Bình luận

movie thì cũng tùy phần ấy, có bộ giải thích thêm về mạch truyện chính, có tí liên kết, có phần lại ko hề liên quan, chỉ khai thác thêm thôi ấy mà :"0  Đăng lúc 25-6-2013 02:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 2-6-2013 23:10:15 | Chỉ xem của tác giả
vừa down xong cái là xem luôn, bản Full HD hẳn hoi {:290:}
Xem thích ơi là thích, nhất là bạn Luffy, tính trẻ con quá. Các bạn khác thì cũng rất đáng yêu.
Ghét cái thằng cha ở hải quân thế
Tks subteam nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách