Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] One Piece: Truy Tìm Mũ Rơm/ONE PIECE 3D 麦わらチェイス [Vietsub HD-FHD Completed

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 12-2-2015 17:36:37 | Chỉ xem của tác giả
không biết giờ này down về có được không đây
truyện đọc hài thôi rồi, cơ mà mình không khoái anime lắm
nhưng cứ là phải down về xem Luffy làm trò điên j
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 12-2-2015 22:55:11 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem phim one piece bao giờ, mới chỉ đọc truyện tranh
Thích Luffy quá đi mất, càng xem càng không thể nhịn cười được.Xem đi xem lại mấy lần mà không thấy chán
Thanks subteam nhiều  !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 19-2-2015 01:42:09 | Chỉ xem của tác giả
Cho em hỏi là cái này còn ai seed k vậy T.T
Sao em down có mỗi 50kb/s ... Thế này thì cực khổ cho thanh niên cả Tết chỉ xem phim quá ạ T.T

Bình luận

phim lâu rồi nên torrent không còn nhiều người seed đâu, bạn down link khác đi  Đăng lúc 9-3-2015 04:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 12-3-2015 12:21:31 | Chỉ xem của tác giả
ôi phim hoạt hình mà hay lắm luôn á, mặc dù có cảnh hơi tà đạo, nhưng mà thích hết tất cả nhân vật, nhất là con chó già, sao mà đáng yêu vậy chứ, dù chết nó vẫn muốn đi theo chủ, ây da, nói chung là mình thích phim hoạt hình này nhất trong số các anime nhật bản từng xem, à không còn cả bộ Khu rừng đom đóm nữa chứ hihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 24-6-2015 20:40:37 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu vào lại J-zone định đào mộ lại mấy tập anime thì tình cờ gặp subteam nhà mình làm bộ này.
Yêu quá cơ. Bị nghiền One piece mấy năm nay rồi. nhưng ngoài đọc truyện và xem phim hoạt hình thì cũng ít xem movie kiểu này. Thấy ST làm thì cũng nghĩ nên vào coi thử. Chắc sẽ hay lắm. riêng khoản ngố tàu đáng yêu của Luffy thì chắc chắc sẽ đảm bảo độ hài hước của phim rồi. Lại còn được gặp cả thuyền Going Merry nữa chớ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 31-12-2015 12:48:22 | Chỉ xem của tác giả
dạo này mới học tiếng Nhật nên bắt đầu chuyển sang xem phim Nhật, và nhiệm vụ đầu tiên là cày bộ One piece hơn 700 tập trong vòng gần 1 tháng, rồi tiếp tục chờ từng tuần để hóng phim.
Thích Zoro nhất- chuẩn men, tuy rằng mù đường nhưng mà thế càng đáng iu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 8-7-2016 15:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Ôi vua hải tặc mũ rơm vẫn là phim yêu thích của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 12-8-2016 20:44:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim One Piece, Bleach, Naruto và Conan là vài bộ mình yêu thích nhưng mà chúng nó dài ghê gớm, chờ hết năm này đến năm khác, từ tập đầu đến tập cuối thậm chí là không biết có ra được tập cuối hay không. Trong lúc chờ phim ra thì đọc truyện xem trước cho đỡ ghiền.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 22-9-2016 17:46:31 | Chỉ xem của tác giả
đến giờ vẫn thích One piece - đảo hải tặc. tuần nào cũng xem ko thiếu 1 tập. Monkey. D . Luffy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách