Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ArtnG
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] LONG MÔN PHI GIÁP / 龙门飞甲 - Lý Liên Kiệt, Châu Tấn, Trần Khôn, Lý Vũ Xuân,

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 17-1-2012 12:33:46 | Chỉ xem của tác giả
Thanhk KST! Cứ nghĩ là phải đợi một thời gian nữa mới được xem phim này. Phim hay lắm. Tuy nhiên hình ảnh không được rõ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 17-1-2012 12:34:09 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay nè,toàn các diễn viên mình thích,giờ mới có thời gian xem.
cảm ơn subteam nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-1-2012 17:12:06 | Chỉ xem của tác giả
đã xem xong phim,cảm nhận của mình về bộ này là ngon và ổn
hầu hết các cảnh trong phim đều là những màn đánh nhau nên được đầu tư rất kỹ lưỡng và chu đáo.
riêng chỉ có 1 đoạn buồn cười nhất là lúc triệu hoài an rủ vũ hóa điền vào vòi rồng đấu sinh tử :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-1-2012 19:14:42 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn chuẩn. Nghe như kiểu 2 ông bạn vs nhau chứ chẳng phải kẻ thù ấy{:420:}

Chưa kịp xem phim của bác Trương, cơ mà cảm thấy nếu phim này cạnh tranh về khoản doanh thu và kĩ xảo thì ok, chứ còn nội dung thì cũng bình thường, ko quá đặc sắc.

Được cái diễn viên rất là ngon{:297:}

Quyết định xem phim này ko phải vì trans mà vì biết Kun Kun đóng vai phản diện{:301:} Quá tuyệt luôn, cơ mà vẫn thích anh Phong Lí Đao hơn{:267:}

Ngày trước xem Phụ nữ ko xấu, ko biết vì sao rất ghét Quế Luân Mĩ, nhưng trong phim này thấy thích lạ{:284:} Lần này ăn mặc trang điểm kì dị thật nhưng ko hề xấu, cool là đằng khác.

Chị Châu Tấn thì cũng ko có ấn tượng mạnh, nhưng thích xem để nghe cái giọng đáng yêu của chị (Hic, đến giờ vẫn thích Châu Tấn trong Phong Thanh, kool và romantic, tiếc là...)

Mấy diễn viên khác đều diễn rất ổn, cơ mà ko xem phim Tàu mấy nên ko biết rì mà tám
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 17-1-2012 20:30:38 | Chỉ xem của tác giả
Bay zô bay zô...
Cuối cùng thì fim cũng ra, em chưa có time xem thì làm sao mừ bình loạn cho bằng chị bằng em đây...
Mai giải quyết xong công việc sẽ down về nghiền ngẫm, cơ mà có vẻ ấn tượng về anh Trần Khôn quớ... Thích anh này từ lúc đóng Họa bì vs ss Vy, dạo này ảnh già roài, có vẻ xuống sắc dần roài... Châu Tấn thì khỏi bàn, luôn có ấn tượng vs từng vai diễn của ss ấy...

Lảm nhảm roài, em lượn đây, cưỡng hôn ST, các vị đã vất vả roài... {:444:}{:444:}{:444:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 17-1-2012 21:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đi xem phim LMPG ở rạp về.
Xin giành trọn 10 điểm tròn cho phim
Những cảnh đấu võ, đấu kiếm lên kỹ xảo 3D quá hoành tráng.
Diễn xuất của các diễn viên ko chê vào đâu đc, ấn tượng nhất 2 vai trái ngược của Trần Khôn.
Ôi thích cái ánh mắt gian tà của Chủ đốc Tây Xưởng.

Down phim về nghiền lại thôi

Bình luận

iu thế chứ lị! :x :x :x  Đăng lúc 17-1-2012 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 18-1-2012 16:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim hot~! Phim hot~! Hóng phim này kinh khủng luôn, lúc mới chiếu giới thiệu đã không chịu được rồi. Tìm mãi không có sub, thế là tết có phim xem rồi . Thanks ST nhóe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-1-2012 21:07:13 | Chỉ xem của tác giả
cái mà "chủ đốc Tây Xưởng" đấy hềnh như toàn là phản diện thái giám đại nhân thì phải... Nhưng mà sao các thị vệ nội cung giỏi võ thế nhể? cứ như xuất thân giang hồ ế...
Tớ chưa xem phim này nhưng mà rất là kết Jet Li đóng, nên hầu như tất cả các phim có chú này đóng, tớ đều xem hết rồi...
Phim được chuẩn bị trong thời gian 2 năm và ngốn tới 35 tr USD thì đương nhiên là phải hoành tráng rồi. Với lại những cảnh võ thuật trong phim là do Jet Li tự diễn xuất nên nó chân thật hơn là kĩ xảo của Holywood nhiều...
Phim TQ tớ xem cũng nhiều, phim này sau khi xem xong sẽ còm men, còn ai đã xem phim Sát Thủ và Vệ Sĩ chắc chắn sẽ thấy quá hoành tráng và công phu luôn.. thật sự rất đáng đồng tiền ...

Cám ơn ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 19-1-2012 11:07:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này ai mà hok xem là coi như uổng phí đấy nhé.
Kịch bản ổn, diễn viên quá tốt, 3D hoành tráng
Lý liên kiệt và Châu Tấn thì không bàn, phim này kết nhất là Trần Khôn vai phản diện, ánh mắt mỗi lần nhìn thôi là rợn tóc gáy. Nói chung mình thấy phim này rất là GOod, hehe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 19-1-2012 22:06:10 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong chỉ tiếc anh Vũ Hóa Điền là thái giám {:285:}
Anh vừa đập trai lại lạnh lung *hiểm độc *
Ngoài ra khá thất vọng với vai THA, nếu m k xem Quán trọ tây môn từ trước thì cũng có cảm giác mơ hồ với LNT =.= tình cảm được phác họa sơ sài quá
Dù sao anh Khôn cũng làm mình thỏa lòng quá tuyệt luônnnnnn {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách