Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Its love / 白蛇传说 / Truyền thuyết Bạch xà / Lý Liên Kiệt, Hoàng Thánh Y, Th

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-10-2011 21:04:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
satthu311 gửi lúc 10-10-2011 23:15
Mình tha thiết cầu mong subteam sẽ làm phim này trong thời gian sớm nhất với chất lượng ...

Mình cũng hy vọng st sẽ làm phim này mặc dù mình đã coi rùi.
Phim này thật sự qá hay, mình xem 2 lầm ở rạp mà vẫn còn mún xem lại
Bài Promise qá hay, mỗi lần bật máy là chỉ nghe mỗi bài này thui :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-10-2011 22:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Kho6ng biết KST có làm vietsub bộ phim này không, vì mình không có thời gian đến rạp để xem. Mình cũng mong KST làm vidtsub bộ phim này .
Mình cám ơn KTS nhiều lắm vì đã thông tin đến mọi người về bộ phim này .

Bình luận

Có nha bạn :)  Đăng lúc 11-10-2011 10:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-10-2011 23:01:40 | Chỉ xem của tác giả
Khi nào thì có sub phim nỳ nhỉ?{:313:} thix wá thix wá! mềnh thix bộ phim nào có wái zật này nọ á, ròi iu thành tinh hóa thành người nữa, coi thấy nó kì diệu làm sao á. {:273:}
Hóng ơi là hóng! cổ vũ subteam thoy nào ! fightingggggg {:260:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 13-10-2011 01:44:34 | Chỉ xem của tác giả
Vỗ tay bốp bốp , ủng hộ subteam nhiệt liệt làm sub phim nay cho bà kon mở măt Mình coi mấy cái trailer hay nổ đom đóm lun. Hiện trên mạng cũng có phim này ol rùi nhưng chất lượng ko tốt, mà phàm những phim hoành tráng như này phải xem bản đẹp tí mới sướng. Nên xin ST làm phim này nhá, nhá nhá !!!
Thx nhìu !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 14-10-2011 21:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Update một cảnh không hề có trong phim =)))))))
Tội nghiệm anh Ray, bị Sha Sha tát đã đời luôn =))
Yêu cái couple Năng Nhẫn-Thanh Xà qá đi :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 15-10-2011 00:06:42 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mình cũng vừa xem xong bộ film này điều đầu tiên là kĩ xảo quá đẹp cảnh quay đều đẹp tuy là bi kịch nhưng đạo diễn cũng có cho mấy đoạn vui nhộn vào để film ko bị nặng nề
Còn về nội dung film mình thấy nó quá sức vs 1 bộ film giải trí,nó thiên về nghệ thuật quá nhiều ở phần nội dung Bạch Xà vs Pháp Hải đại sư,Thanh Xà vs Năng Nhẫn.Mỗi 1 cặp lại tạo nên 1 cách nhìn nhận quá đối nghịch.
Đến cuối film đạo diễn gỡ rối quá tệ,giống như càng buộc thêm nút từ việc Pháp Hải nói "Ta đã sai rồi" hay là Bạch Xà niệm "A di đà phật" đều quá phức tạp đến Thanh Xà cuối film cũng nói 1 câu là "ta sẽ ko yêu một người như tỷ tỷ ta yêu".Mình cảm thấy quá phức tạp làm cho mất tính giải trí của 1 bộ film,bản thân mình xem xong thấy khá nặng nề như là xem mấy film đoạt giải oscar vậy!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 15-10-2011 06:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Pan® gửi lúc 15-10-2011 00:06
Hôm nay mình cũng vừa xem xong bộ film này điều đầu tiên là kĩ xảo quá đẹp cảnh qu ...

Phim này tham vọng của đạo diễn là trình chiếu tại nhiều nước, bởi vậy nên có lẽ cũng có muốn một chút gì đó nhiều hơn giải trí đơn thuần
Ngoài ra đặc trưng của phim TQ là mặc dù muốn làm phim giải trí sánh ngang Mỹ, nhưng luôn luôn muốn cài đặt một ý tưởng đạo đức nào đó, hoặc một giá trị nào đó của phương Đông mà họ tự nhân là của họ. Vậy nên cũng không có gì quá ngạc nhiên
Chà, mình cũng chưa được xem thành ra chả comment được gì, không bít sang tuần đã có phim mới chưa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-10-2011 13:45:23 | Chỉ xem của tác giả
mong kst sub phim này quá
nhưng mình hỏi chị mình thì chị bảo ko nên xem
vì nếu phim nay chủ yếu là kĩ xảo thì down về xem đau cả mắt thà đi xem rạp còn hơn
nội dung phim thì bình thường nhưng mình vẫn hóng xem
lúc nào vào đây cũng xem đã sub chưa {:412:}
bộ phim TQ mà mình hóng xem nhất sau Dạ yến  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 17-10-2011 12:17:11 | Chỉ xem của tác giả
Huỳnh Thánh Y ft Lâm Phong - Ước hẹn (OST Truyền thuyết bạch xà)

Subbing Team

Translator: bisun
Timer: ♥Me♥
Typesetter & Encoder: tgn_82
Vietsub by C-zone_kst.net.vn

Link download + Online :

http://kst.net.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=10803#lastpost

Bình luận

Thanks nha ss, subteam vất vả rùi ạ  Đăng lúc 18-10-2011 09:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 22-10-2011 14:20:51 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong. Nhìn là đủ thấy xem ngoài rạp nữa đủ thấm chất lượng kỹ xảo tuyệt vời đến thế nào.
Yêu quái làm đẹp như thật vậy, nhất là hai chị em xà tinh. Mình chỉ bị đơ vụ dơi tinh nhìn giống mấy con yêu quái trong phim Sinbad ngày xưa
Anh Lâm Phong chỉ chạy qua chạy lại và hôn là chính nhở? =]] quay tốt nên nhìn anh hôn mà mình cũng có khi xem cảm nhận được dư vị ấy. Choáng váng
Thích cặp của Thanh xà hơn. Cặp này tạo tiếng cười đan xem với bi thương của cặp Bạch xà

Còn nhớ lâu rồi xem bản truyền hình do chị Lưu Đào đóng, Hứa Tiên quét tháp. Bao nhiêu năm sau đó Bạch xà được thả ra mà...

Bình luận

hồi xưa xem là pháp sư chết thì Bạch xà mới được thả :))  Đăng lúc 25-1-2012 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách