Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Harry Potter and the Deathly Hallows Part 2 (Vietsub HD+Full HD revised c

[Lấy địa chỉ]
361#
Đăng lúc 2-7-2014 15:54:17 | Chỉ xem của tác giả
Luôn luôn ủng hộ Harry Potter
Bộ phim này rất hay đấy..
Nhất nhì phong vé hồi đó
Thanks for subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

362#
Đăng lúc 8-9-2014 23:34:37 | Chỉ xem của tác giả
Trong tất cả các phần của loạt phim này phần cuối được đánh giá cao nhất, phần này hội đủ mọi yếu tố để trở thành phần phim tuyệt vời nhất. Đạo diễn đã quen tay, diễn viên đã chín, bút lực của tác giả lẫn biên kịch đã vững và phần nghệ thuật cũng được chăm chút, hoàn thiện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

363#
Đăng lúc 8-12-2014 21:48:47 | Chỉ xem của tác giả
phim hay chết được, phim hết r bùn bùn sao ấy, theo seri này từ thời diễn viên chính còn bé ấy
tks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

364#
Đăng lúc 9-12-2014 15:09:04 | Chỉ xem của tác giả
đêm không ngủ được lại giở phim ra xem cả tuổi thơ nằm trong series truyện và phim HP, đến giờ xem lại vẫn thấy như một phần tuổi trẻ khép lại ý ạ. thích đoạn 7 Potter dã man, đọc truyện xong được xem phim thấy buồn cười dễ sợ. Thích nhất là truyện của cô Rowling dù có mang màu sắc u ám thì lúc nào cũng có những đoạn hài hước làm nhẹ nhõm bầu không khí, và trong phim cũng có những đoạn như vậy. Cảnh Harry với Hermione nhảy trong lều đúng là một trong những cảnh ưa thích nhất phim ý. Biết trước rồi mà lần nào xem cũng vừa khóc vừa cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 28-12-2014 23:59:08 | Chỉ xem của tác giả
Xem 7 phần truyện Harry,xem tất cả các tập phim,Harry Potter đã trở thành một phần của tuổi thơ mình.và mình vẫn còn nhớ cái cảm giác khi lần đầu tiên đọc truyện Harry Potter (hài cái là mình đọc tập cuối đầu tiên) và cái cảm giác khi xem tập phim đầu tiên,đến cái ngày mà mình xem tập cuối cùng.quá nhiều cảm xúc,mình tin rằng ngoài sự can đảm,dũng cảm và cả sự liều lĩnh của Harry,thì thứ mà mọi người ấn tượng nhất là một tình bạn thật đẹp của bộ ba phép thuật.tập phim cuối khép lại,rất nhiều người hi sinh,nhưng ta học được nhiều bài học,về tình yêu thương vô điều kiện,về sự dũng cảm,và cả những điều vượt lên trên những thứ đó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 12-3-2015 08:39:07 | Chỉ xem của tác giả
Một cuộc hành trình kéo dài cả thập kỷ.
Một câu chuyện lôi cuốn hàng triệu độc giả, gắn liền với tuổi thơ của cả một thế hệ.
và bây giờ là tất cả đã kết thúc
cảm ơn nhóm dịch đã đem tuổi thơ qay về với mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 23-4-2015 00:55:28 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn st nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 16-6-2015 21:58:49 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên vào rồi nhìn thấy bài này! Không ngờ subteam cũng sub bộ này! Thank subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 24-8-2015 15:15:06 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 28-8-2015 11:19:15 | Chỉ xem của tác giả
Hồi cuối cùng của loạt phim xem mà rớt nước mắt :'(
Hơn 10 năm sống cùng phim
Huyền thoạt bất tử