Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011][Happy Women's Day] Jane Eyre - Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 11-1-2014 02:08:29 | Chỉ xem của tác giả

phim hay quá! cảm thấy có một chút lãng mạn, cổ điển pha chút triết lý trong bộ phim. 1 cái cảm giác lãng mạn nhè nhè, true love, ko vồ vã hay hào nhoáng như phim hiện đại bây giờ nhưng vẫn đi từ từ, sâu lắng vào lòng ng xem. ko hiểu sao sau khi xem phim xong mình có một cảm xúc lâng lâng khó tả, khó quên. bởi thể mà mình luôn thích văn học cổ điển: nhẹ nhàng mà luôn sâu lắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 27-1-2014 10:26:15 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá! cảm thấy có một chút lãng mạn, cổ điển pha chút triết lý trong bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 22-6-2014 15:53:26 | Chỉ xem của tác giả
toradoshi102 gửi lúc 9-12-2013 09:34 PM
Mình vừa xem xong phim này và cảm thấy rất tuyệt. Vậy là ngoài bộ The Thorn Bird của  ...

Hình như trước năm 1983 còn có một phiên bản nữa, của Anh Quốc thì phải (?). Hồi đó tôi có xem ngoài rạp nhưng thật thất vọng vì hai diễn viên chính không giống hình ảnh tôi có trong tưởng tượng khi đọc truyện. Cũng có thể tại còn quá nhỏ nên không cảm nhận được diễn xuất trong phim, chỉ nhớ là vai Rochester già khằn xí trai quá .

Để download phiên bản này xem lại coi có hay không. Hy vọng link down còn hoạt động và mong rằng sẽ không bị thất vọng vì tôi rất mê truyện này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 8-9-2014 00:25:12 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này làm từ một trong những cuốn tiểu thuyết kinh điển giành cho phụ nữ của văn học Anh. Cuốn sách này tuy không nổi tiếng thế giới như "Kiêu hãnh và định kiến" nhưng nó tiếp nối và cũng liên quan đến những vấn đề tương tự như cuốn sách kia!
Thật sự nhìn nhận vật trong cuốn sách phụ nữ hiện đại học được rất nhiều, học cái cách mà cô gái tạo nên vẻ đẹp và thể hiện giá trị cũng như tư tưởng của mình với những người đàn ông!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 4-10-2015 22:18:24 | Chỉ xem của tác giả
vickynhu gửi lúc 8-3-2012 11:09 AM
theo cảm nhận của mình thì jane eyre phiên bản này không hay bằng các bản cũ. Mình đ ...

Mình cũng thích bản 1983 hơn vì casting có vẻ sát với tiểu thuyết hơn, thật ra Jane Eyre không xinh đẹp và Timolthy Dalton đóng bá tước Rochester đúng y như mình hình dung về nhân vật này ( thô ráp, manly..). Thích Timolthy từ dạo ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-10-2015 22:33:41 | Chỉ xem của tác giả
Truyện đọc lâu rồi, nghe mọi người quảng cáo ghê quá quyết tải phim về ngâm cứu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 23-2-2017 11:12:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong các banj Subteam dịch  vietsub 11 phần phim Jane eyre phiên bản 1983, phiên bản này hay hơn những phiên bản khác . Mình thấy trên internet có 11 phần và có sub tiếng anh, mà mình và hầu hết các bạn khác thì yếu anh văn quá nên không hiểu hết  được. Thank you very much.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách