Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011][Happy Women's Day] Jane Eyre - Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-4-2012 08:22:31 | Chỉ xem của tác giả
đã đọc nhiều truyện có nội
dung tương tự như thế này
như Con Hủi, Kiêu hãnh và định kiến
nhưng thực sự chưa xem 1 bọ phim chuyển
thể nào........down vìa mần đã
thank sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 8-4-2012 21:40:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim này từ khi st mới cho ra lò, quả thực là phim hay, mỗi tội thương nhân vật, nhưng dù sao cũng là happy ending.
Subteam ơi, st không làm thêm bản nhẹ hơn sao, bản HD 2,2GB liền, còn phải down nhiều phim hay của nhà mình nữa, nhưng nặng quá sau này lại phải xóa đi thì không nỡ

Bình luận

Không, ST chỉ làm 1 bản HD thôi ^^  Đăng lúc 9-4-2012 01:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-4-2012 16:30:00 | Chỉ xem của tác giả
hình như có thấy phim này trong 1 bộ phim nào đó...........down về xem hoyyyyyy {:310:}{:310:}

Bình luận

K spam nhé.  Đăng lúc 14-4-2012 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 22-8-2012 17:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Down về từ rất lâu rồi mà 2 ngày nay mới xem được.
Mình chưa đọc truyện, nhưng thông qua phim thật muốn lôi ebook ra đọc quá.
Cảnh phim đẹp và rất nên thơ. Cặp diễn viên chính đóng quá hay, nhất là Mr. Rochester (Mr. Fassbender).
Theo mình thấy những phim chuyển thể từ tiểu thuyết, nhất là tiểu thuyết kinh điển thế giới thì ít nhiều khi xem sẽ bị hụt hẫng, dù có đọc truyện hay không :D Nhưng khi xem phim này thì bất chấp điều đó, mình thấy thật sự cảm động.
Trở lại với Mr. Rochester, mỗi lần xuất hiện đều làm cho mình rất thích, cả phim mình thích nhất đoạn khi Jane về thăm bà dì, Mr. Rochester giữ lại một phần lương và nhét vào ngực phần lương đó. Dù lời giải thích của anh có phần đểu giả thì tấm lòng của anh cũng vẫn là thật.

Mình thật sự rất đuối trong việc viết review phim >.< Thật sự chỉ muốn nói với mọi người là phim rất tuyệt, rất đáng xem :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 30-8-2012 14:20:03 | Chỉ xem của tác giả
mình thích Jane Eyre hơn là Wuthering Heights

tuy Jane có 1 tuổi thơ bất hạnh ngay từ khi lọt lòng nhưng cô vẫn kiên cường

bị bà cô và người anh họ đối xử tàn nhẫn nhưng cô vẫn ko lấy oán báo oán

cũng có lẽ vì thế mà cô được hưởng hạnh phúc với 1 cuộc sống trọn vẹn sau này

thích tác phẩm của Charlotte Bronte hơn người chị Emily Bronte

khi xem Wuthering Heights mình k thể chịu đc tính cách của Catherine Earnshaw

cực kỳ căm phẫn Heathcliff và thương cho số phận của Edgar

Bình luận

Đồng quan điểm với bạn. Jane có điều gì đó gần gũi, k quá kiêu sa, nhưng cô ấy đáng được sự ngưỡng mộ. 100%  Đăng lúc 16-9-2012 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 2-9-2012 15:22:57 | Chỉ xem của tác giả
Down phim này lâu rồi mà giờ mới rảnh để xem. Không có gì tuyệt hơn khi ngồi xem một mình để được thả cảm xúc của mình tuôn chảy. Một tình yêu đẹp! Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-10-2012 23:19:23 | Chỉ xem của tác giả
tuyệt vời! mình thích Jane Eyre đã từ lâu, giờ mới có dịp xem một bộ phim chuyển thể từ văn học kinh điển. Cảm ơn subteam nhiều nhé. Nhìn qua thì thấy Jane và ngài Rochester khá giống với tưởng tượng của mình :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 9-12-2012 10:01:40 | Chỉ xem của tác giả
Khuya qua, search thấy film này, mẹ mình bảo down cho mẹ coi. Sáng chủ nhật, mình tính down film này mà chẳng có ai seed để mình down film này vậy cà +__+.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 10-12-2012 01:10:52 | Chỉ xem của tác giả
Ngó qua list phim nhiều lần và cũng nhiều lần dừng lại ở cái tên này. Hôm nay mới sực nhớ ra đây chính là cuốn chuyện mà công chúa Mia trong Nhật Ký công chúa rất thích. Chưa đọc chuyện nhưng nghe mọi người bình luận cũng thấy rất hay rồi. Thêm 1 trải nghiệm mới nào :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 9-3-2013 06:56:39 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất cách diễn viên họ diễn bằng mắt và hành động. Một ánh nhìn, một cái cau mày, một nét mặt cũng đủ diễn tả nỗi đau. Ánh mắt của Rochester lúc van xin Jane đừng rời đi làm mình đau xé lòng.
Có thể nói Jane là người đã cứu rỗi linh hồn của Rochester, chính cô đã làm sống lại phần tốt đẹp trong tâm hồn ông. Một tình yêu như thế mới đáng được ca ngợi, chứ mình chẳng ưa gì cái thứ yêu như đúng rồi của Romeo và Juliet
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách