Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011][Happy Women's Day] Jane Eyre - Vietsub Completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-3-2012 11:09:00 | Chỉ xem của tác giả
theo cảm nhận của mình thì jane eyre phiên bản này không hay bằng các bản cũ. Mình đặc biệt thích phiên bản phim năm 1983, không biết có bạn nào đã xem chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-3-2012 13:05:39 | Chỉ xem của tác giả
ÔI ôi, mong phim này từ lâu lâu lắm rồi, tìm mấy nguồn nhưng chưa down đc, ai ngờ nhà mình lại làm phim này. Like cực mạnh mấy phim kinh điển hoặc chuyển thể từ tác phẩm kinh điển. Cám ơn st nhiều lắm, hy vọng sau này st sẽ làm những phim như thế này nữa. Thak st nhiều nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-3-2012 15:31:39 | Chỉ xem của tác giả
ôi phim này tuyệt lắm nè !!
coi chuyện hay hơn !!
nhưng phim có 2 người này đóng nv phù hợp lém !! nhưng tình tiết hơi nhanh quá !!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-3-2012 17:47:46 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này được chuyển thể từ truyện gì vậy mấy bạn?? Để mua về xem thử. Thấy mấy bạn quảng cáo nhiều quá.@@.

Bình luận

Cùng tên :D  Đăng lúc 8-3-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-3-2012 20:40:56 | Chỉ xem của tác giả
há há.

Hồi xưa trước lúc mình đi ngủ, đài tiếng nói VN đọc truyện đêm khuya truyện này.

Hồi đấy nhà mình chưa xây, bé tí, đặt 2 cái giường ngủ cạnh nhau, 2 chị đi học xa, có mỗi mình với bố mẹ, lần nào cũng tầm đấy, nằm trong màn, nghe đọc qua cái đài bé tí của bố, đài cũng lởm lởm thôi, lại cũ nữa, nghe cũng rè rè.

Lâu lắm rồi chẳng nghe đọc truyện đêm khuya nữa, cũng quên mất rất nhiều truyện hồi bé được nghe, Hồi đấy cũng bé quá, chẳng hiểu rõ nhiều đoạn văn lắm, nhưng ấn tượng vẫn là rất thích truyện này. 1 là vì cái không khí nghe truyện rất thích, 2 là vì bố mẹ mình thích truyện này.

Bh down phim về, hôm nào về nhà mở cho mẹ xem :x ba thì chắc cũng chẳng xem đâu, già rồi, mắt lại hỏng 1 bên cũng chẳng đọc nổi phụ đề.

Anw, tks Subteam nhé

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Portkey + 2 con ngoan ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-3-2012 20:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay! M thích kiểu phim Anh tình cảm thời quý tộc thế này, đẹp!
Nội dung này mà được làm thành phim mấy tập thì sẽ thích mê hơn nhiều, gói gọn tong thời lượng của phim điện ảnh khiến phim nhanh quá, xem như bị cắt đoạn :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-3-2012 20:42:41 | Chỉ xem của tác giả
mình  chưa đọc truyện này nhưng đọc Nhật Kí Công Chúa Mia cũng khen ghê lắm :) giờ xem film thấy hay với sâu sắc thật 8-> chắc phải tìm truyện đọc quá, vì film n` đoạn hơi cụt thì phải :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-3-2012 22:23:00 | Chỉ xem của tác giả
truyện này hay dã man con ngan {:297:} Mỗi tội có nhiều đoạn đọc cũng hơi rợn {:261:} Mình rất ngưỡng mộ một tình yêu mãnh liệt và nhiều xúc cảm như vậy {:285:} Ở cuối truyện dù Rochester bị mù và mất một tay nhưng Jane sẽ là đôi mắt, là bàn tay của ông để chạm, để cảm nhận thế giới {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-3-2012 23:16:50 | Chỉ xem của tác giả
thích phim này, tình cảm nhẹ nhàng
xem thấy cảm động thật
nhất là đoạn cuối phim. hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-3-2012 11:38:39 | Chỉ xem của tác giả
Ui, truyện này hồi nhỏ mình có nghe ông mình đọc này, ông dạy mình dù là con gái nhưng đừng yếu đuối, sống phụ thuộc người khác, lớn lên 1chút có nghe đọc truyện đêm khuya nữa cơ mà ko liên tục, nhưng có lẽ nhờ ngấm mà bây giờ mình hiền dịu chút nào
Lên film rùi coi xem sao nào, tks ST nhìu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách