Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011][Happy Valentine's Day] One Day - Anne Hathaway (Vietsub HD - FullHD Compl

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 21-3-2015 16:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem phim này trên Star Movies vì thấy cùng tác giả với A Walk To Remember và mình nghĩ là : ko biết có giống như  A Walk To Remember ko? Một kết thúc buồn đọng lại trong lòng người xem.
Chuyện tình của Emma và Dexter giống một bản tình ca buồn. Như người ta vẫn thường nói: ranh giới giữa tình bạn và tình yêu nó mong manh lắm và vượt qua ranh giới ấy cũng rất khó.  Dù EM biết mình yêu Dex và Dex cũng biết mình yêu EM nhưng họ lại ko vượt qua được cái sợi dây TÌNH BẠN. Phải mất đến gần 20 năm họ mới đủ dũng cảm bước qua ranh giới ấy. Những tưởng hạnh phúc sẽ mỉm cười với họ nhưng số phận lại 1 lần nữa chia cắt họ.
Rất thích truyện của tác giả này, dù các nhân vật chính ko thể có hạnh phúc trọn vẹn nhưng tình cảm mà họ dành cho nhau rất chân thật.
Thích Ann từ hồi Cô dâu đại chiến, nhìn xinh dã man >_< Anh Dex cũng đẹp zai ko kém
Thanks ST rất nhiều

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 13-2-2016 00:00:32 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 13-2-2016 00:01:43 | Chỉ xem của tác giả
G-Tu gửi lúc 8-2-2012 04:57 PM
Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

may quá các bạn còn giữ seed ^^ cám ơn các bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 13-2-2016 00:02:46 | Chỉ xem của tác giả
G-Tu gửi lúc 8-2-2012 04:57 PM
Thông báo link die tại đây!

Hướng dẫn cách download tại đây!

may quá các bạn còn giữ seed ^^ cám ơn các bạn nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 18-2-2016 13:33:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ hay,
Có Anna Hathaway là thích rồi
Giờ toàn phim chán, lục lại coi mới được

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 12-4-2016 00:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Một kết thúc bất ngờ...và để lại cho người xem một ấn tượng, một chút suy nghĩ, một chút bồi hồi khó quên,...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 26-4-2016 01:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Tui khóc 1 vạn dòng sông.
Có coi đi coi lại tui cũng khóc -_-
Tui không thể chấp nhận cái kết ấy đc. Họ xứng đáng được ở bên nhau sau tất cả những năm tháng lạc lối trong tình yêu của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 27-6-2016 15:41:54 | Chỉ xem của tác giả
mình xem đi xem lại phim này phải đến 10 lần rồi
phim hay nhưng buồn
chỉ là nó mang đến một màu sắc khác với những bộ phim về ty khác khiến cho người xem nhớ mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 1-7-2016 09:44:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình ít khi review phim lắm nhưng phim này nhất định phải nói vài lời. Phim này ai chưa coi thì coi mau down về coi nha. Phim này coi rất nhẹ nhàng rất thương và rất buồn. Nhưng cái buồn của nó không làm cho mình tức tối hay khó chịu như một số bộ phim sad ending khác. Đừng vì nghe có kết thúc buồn mà không coi nha. Đầu tiên mình coi phim này cũng vì có Anna Hathaway chị quá là đẹp luôn diễn thì hay khỏi phải bàn rồi ha phim này cũng không là ngoại lệ. Nhưng câu chuyện của bộ phim mới là điều mình muốn nói nó khiến mình khóc lóc xong rồi cảm thấy quá tuyệt vời vì cảm xúc được thoả mãn như được uống một cốc ca cao trong thời tiết se lạnh vậy ah.Coi xong lần nào cũng nói rằng phải coi lại lần nữa mới được. Cảm ơn các bạn subtem vì đã đem đến những bộ phim hay cho mem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 8-10-2016 19:54:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim lâu rồi nhưng hôm nay mình mới có cơ hội đc xem
hạnh phúc ngay cạnh bên nhưng sao ta phải mất gần nửa đời người mới nhận ra nó? mà đến khi nhận ra thì quá ngắn ngủi như vậy ???
phim hay mà buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách