Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Great Wall, My Love/ Theo Đuổi Tình Yêu/ 追爱 - Ứng Thái Nhi, Đồng Đại Vi..

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 13-3-2013 08:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Hic, down từ đời thuở nào rồi mà tới hôm qua mới lấy ra coi, coi xong hận vì sao ko coi sớm hơn!!!{:447:}
2 bạn nam nữ chính trong phim ko phải dạng trai xinh gái đẹp long lanh nhưng có nét thu hút riêng và rất chi là duyên nhá! Phim hài hước, dễ thương ngoài mong đợi, coi ban đêm mà cứ cười khúc khích như con hâm!{:438:}
Nói thật là trc giờ ko thích con trai mắt 1 mí mà hí hí (trừ mấy anh Hàn xẻng ra...), trước đó cũng đã coi kha khá phim của Đồng Đại Vi và cũng đã từng coi hắn diễn dạng tính cách nv như MĐ trong phim rồi cơ mà đêm qua coi xong vẫn cứ phải đập bàn cảm thán ''giời ạ, chưa thấy tên trai mắt 1 mí nào mà yêu và duyên như thế!!!!!'' (hồi trc có anh già Tôn Hồng Lôi cũng thế cơ mà còn thua Đồng Đại Vi mấy bậc!).
Ngoài cảnh đẹp Nội Mông ra (phim này quảng bá cho du lịch Nội Mông thì phải?^^) thì mình rất thích mấy cái hình hoạt họa trong phim, lúc TT đc MĐ bế ý, gì mà ''Sao lại thành ra thế này??'' ''Nhưng mà mình thích thế!''--> chết cười....rồi còn cái bed scene chưa phim nào có nữa chứ!
Nói chung là phim cần hài hước có hài hước, cảm động có cảm động, ý nghĩa có ý nghĩa!
thanks ST đã giới thiệu và sub bộ này, nói thật là mấy cái phim kiểu thế này (là kiểu ko đc PR, quảng bá rầm rộ ý ạ!) thì 1 đứa như mình sẽ chả bao giờ biết tới để mà coi đâu!....mong chờ những pj tiếp theo của khu C mình!

Bình luận

với ss thì nhan sắc của em Nhi chỉ tầm tầm thôi Rắc ạ....=))))))  Đăng lúc 13-3-2013 10:05 PM
Gái xinh thế còn gì ss:))  Đăng lúc 13-3-2013 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 14-3-2013 14:16:18 | Chỉ xem của tác giả
phim này có cảnh cực kỳ đẹp luôn nha ^^ (chắc là quảng bá du lịch Trung Hoa đây mừ) tải phiên bản HD về coi  mà mê mẩn, ước chi mình được 1 lần đến những chỗ đó.
nhạc phim cũng hay mà nội dung phim cũng tuyệt, tóm lại là phim này hay. hehe....... ^^
xie xie ST nhìu ^^{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 26-3-2013 13:33:25 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình xem phim này thấy nó cứ bị nhạt thếch nửa vời sao ấy. Nhất là Ứng Thái Nhi, đóng thấy vô hồn. Các chi tiết tọa ra gây cười mà không cười nổi. Nhưng công nhận được thấy một Trung Hoa khác, với phong cảnh hoang sơ hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 26-3-2013 14:23:06 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim rất đáng xem!
Cuộc đời của người phụ nữ từ xưa đến giờ vẫn vậy, nếu cần chờ đợi thì sẽ chờ cho đến chết thì thôi. Xem phim này lại càng chắc chắn thêm.
Bà Thiên thật khổ quá, chờ đợi cả đời mã vẫn ko có hạnh phúc. Kể cả sang thế giới bên kia cũng chưa chắc đã được ở bên người mình yêu, bởi vì giờ người ấy đã có phụ nữ khác rồi, mà ông cũng yêu người đó nhiều nữa chứ. Đúng là có duyên mà ko có phận, bà cũng đành chịu thôi chứ biết làm sao???
Cũng may mà phim đã có kết thúc mỹ mãn với Thuần Thuần, chứ ko thì người xem chắc sẽ buồn lắm ý :)
Phim có nhiều cảnh đẹp cứ như quảng cáo du lịch Nội Mông ấy, làm mình cũng muốn được đến đó một lần :)

Cảm ơn ST đã đem đến cho Kiters một bộ phim ý nghĩa trong dịp Tết này nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 28-3-2013 22:00:49 | Chỉ xem của tác giả
Nv Thuần Thuần có khuôn mặt và ngoại hình đều đẹp.
Mỗi tội giọng nói không hay lắm...
Hai nhân vật diễn xuất rất thực, giống như ngoài đời vậy...
Xem phim xong thấy tội bà Thiên quá...chờ đợi hết một đời người mà cuối cùng vẫn là con số 0.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 30-3-2013 09:57:02 | Chỉ xem của tác giả
cái poster đẹp quá nhỉ <3
phim này nhìn có vẻ nhẹ nhàng
downloading ~~~
thank subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 11-4-2013 15:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình thấy cũng hay, tội bà cụ, đợi cả một đời người rồi còn gì :((
2 anh chị đóng cũng khá được, nhưng sao có vẻ mình vẫn không thích cho lắm :( chắclà vtại kén :((
Dù gì cũng cảm ơn subteam nhiều nha.
Mình thích cảnh trong phim này lắm :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 12-4-2013 14:14:32 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện tình yêu thật nhẹ nhàng nhưng thú vị
Cảnh phim thì đẹp vô cùng, muốn đất nước mình cũng có những kì vĩ như vạn lí trường thành. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 12-10-2013 11:08:42 | Chỉ xem của tác giả
Một bô phim nhẹ nhàng, thú vị, làm cho một ngày bùn tẻ nhạt của mình thêm một vị ngọt của tình yêu :)
Cảm ơn subteam, cố gắng nhé ;)
Cảnh bed scene làm tui đỏ mặt :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 30-10-2013 22:01:06 | Chỉ xem của tác giả
RE: [2011] Great Wall, My Love/ Theo Đuổi Tình Yêu/ 追爱 - Ứng Thái Nhi, Đồng Đại Vi... - VIETSUB COMPLETED RE: [2011] Great Wall, My Love/ Theo Đuổi Tình Yêu/ 追爱 - Ứng Thái Nhi, Đồng Đại Vi... - VIETSUB COMPLETED
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách