Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jet
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Genji Monogatari: Sennen no Nazo - Toma Ikuta, Miki Nakatani (Vietsub com

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 15-11-2013 16:27:23 | Chỉ xem của tác giả
trời mẹ ơi...coi cái trailer mà nổi hết da gà ><...
thật thích thú <3
cảm ơn subteam nhiều  <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 12-12-2013 12:40:52 | Chỉ xem của tác giả
phim hay, phải gọi là rất hay
nói chung nhân vật Genji mang trong mình quá nhiều tổn thương
đáng tiếc là anh chàng này chẳng hề may mắn trong tình yêu gì cả, diễn viên nam diễn đạt thật, rất thu hút
tình hình là bị nghiện anh chàng này rồi, nhưng mấy nhân vật nam chính trong truyện ngôn tình ý :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 26-1-2014 18:09:51 | Chỉ xem của tác giả

Mình rất thích mí cái phim dạng cổ trang Nhật
cam ơn subteam nhiu nhiu nhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 2-9-2014 21:08:02 | Chỉ xem của tác giả
đọc Genji rồi, và bị ám ảnh luôn
không thể tha thứ cho Genji nhưng k thể nào ghét Genji được, một con người luôn mang theo cả ảnh sáng và bóng tối, vật lộn và đeo đuổi trong vô vọng những gì mà mình muốn. cứ giành giật tình yêu, có được nó  nhưng k bao giờ cảm thấy đủ đầy và thỏa mãn.
phải down cái này về xem, sẽ không kỳ vọng quá nhiều vì chỉ 1 tập phim thì không thể nào diễn tả được trọn vẹn cả bộ tiểu thuyết đồ sộ như vậy được. Chỉ muốn biết cách nhìn của đạo diễn và diễn xuất của các diễn viên như thế nào thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-8-2015 19:27:55 | Chỉ xem của tác giả
mình down phim từ rất lâu rùi nhưng vẫn để trong máy, hum nay mưa chán quá nên lục ra xem
mạch phim diễn biến chậm quá TT__________TT, kiên nhẫn mãi mình mới xem hết phim, xem xong chẳng hiểu được nội dung phim gì luôn, lên đọc cmt của các bạn thì gỡ gạc ra được 1 tí tẹo
mấy người phụ nữ mà Genji yêu ban đầu xem mình chẳng phân biệt được ai với ai cả, nhận ra được mỗi Aoi vì mặt hơi khác những người còn lại tí, tiếc là người mà mình nhận ra được đó lại không có được tình yêu của Genji. Lúc Aoi chết ấy, Genji đã biết được lý do tại sao nhưng khi Genji đến tìm Miyasutokoro rồi xem được cuối thoại giữa 2 người, mình kiểu WTH, vợ mình đã chết nhưng lại níu kéo người đã giết vợ mình :v, thiếu thốn tình cảm nên mới thành ra như thế à -_-
kết phim, đọng lại trong mình là có 3 đứa trẻ lớn lên không có tình yêu thương của mẹ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 7-9-2015 13:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung rất hấp dẫn.
Cảm ơn nhóm sub rất nhiều !!!
Mình  không tải được, thèm phim quá rồi ... hu hu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 12-8-2016 15:59:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất rất rất là hay :d
Cảm ơn subteam nha
1 bộ phim thật hay và ý nghĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 12-8-2016 21:15:05 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phim hay và ý nghĩa lắm
Cảm ơn subteam rất nhiều
phim rất rất rất là hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 2-4-2017 02:11:54 | Chỉ xem của tác giả
đã xem và thực sự vẫn không hiểu phim muốn nói gì chắc mình sẽ đi google để hiểu rõ hơn về phim cảm ơn Jzone nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách