Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
Thu gọn cột thông tin

[2011][Film d'animation] Un Monstre À Paris - Quái vật ở Paris (Vietsub SD, HD

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-12-2012 23:50:26 | Xem tất
đã xem xong phim. Kết thúc hơi đơn giản và thiếu logic 1 chút nhưng vì đã thích từ đầu nên mình bỏ qua hết :)). thật sự thích những bản nhạc trong phim này. Bài nào cũng hay cả, mỗi bài 1 vẻ, cứ nghe mãi ko thấy chán
có điều mình thắc mắc 1 chút, Panam nghĩa là gì nhỉ? Hình như ko phải tên nhân vật, thấy nhắc lại khá nhiều như 1 nhân xưng mà cũng không thấy ST dịch?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-2-2013 17:56:09 | Xem tất
Xem trailer thấy nhạc rất hay, lại làm mình liên tưởng đến nhạc Pháp trong Ratotuille, nghe không hiểu mấy nhưng mà cứ đọng mãi trong đầu ý, nhưng mà mình đang tải được 95% rùi nhưng lại không có seed, nên toàn upload nhưng không có download nữa, mem nào tốt bụng giúp mình seed tiếp được không. Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 21:14:52 | Xem tất
Mod hay ad ới ời, cái link down trên host Fshare cái bản HD với SD bị ngược nhau rồi.
Mình đang chờ down phim coi
Cảm ơn subteams nhiều nhắm, yêu và ngưỡng mộ các bạn nhắm nhắm, hôn các bạn mỗi người ngàn cái, moa moa moa
Mình đang học tiếng Pháp, trời ơi nó đã khó dã man con ngan bơi lang thang thì chớ, lại gặp thêm ông thầy siêu siêu siêu khó tính, làm cái gì tầm bậy là thầy chửi không thấy mùa xuân luôn, nên coi bộ nản và đuối quá. Ai cứu vớt tui không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-3-2013 23:08:24 | Xem tất
Hơ, sao hôm nay mình mới thấy phim này nhỉ? Đi xem rạp 2 lần. Ghiền cái giọng của bạn X thôi rồi.
Cứ ra metro lại bắt đầu la seine la seine la seine
Cám ơn ST nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-5-2013 11:52:54 | Xem tất
cực thích cảnh Paris, tháp Eiffel trong fim, đẹp mê li luôn í xD
các bài nhạc phim cũng hay nữa :)
lần đầu xem fim hh3D của Pháp, hì hì, trải nghiệm ko khí fim khác khác :D
thanks subteam nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 15:23:11 | Xem tất
Phim thực sự rất hay và nhạc trong phim nghe cũng rất êm tai
Đồ hoạ cũng đẹp nữa đi <3
Thích đoạn quay lại cảnh quái vật thoát ra khỏi phòng thí nghiệm qua mắt nhìn của chính nó, và nhạc lúc đấy thì hợp thôi rồi, nghe thực lòng rất xúc động.
Và thích cái hạt hoa hướng dương ghê <3

Ban đầu nhìn poster thì tưởng là chuyện tình yêu của người và quái vật hoá ra bị hớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2014 19:28:29 | Xem tất
Hồi đầu xem phim này được chiếu trên HBO
Nhưng chưa xem được đoạn cuối
Phim hay và rất ý nghĩa
Cám ơn subteams nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2014 04:31:04 | Xem tất
Nhạc phim hay quá ~ bài nào cũng hay ấy subteam ơi >_< Các bạn dịch tuyệt vời thât, nghe thích quá ~

Phim có cái kết buồn quá ~ Tại sao quái vật lại phải chết nhỉ, khi cả đời nó đã phải chạy trốn, hạnh phúc đơn giản là khi nó được ca hát và một người đã thấu hiểu nó ~ Tiếc quá ~

Dù sao thì cũng cảm ơn subteam đã làm một bộ phim tuyệt vời Mong chờ các sản phẩm tiếp theo của các bạn ^^~

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2014 21:36:08 | Xem tất
Lâu lâu không vào box không ngờ subteam lại có dự án làm phim này. Giờ mới có thời gian kéo sub phim về. Những quả thật rất mong ngóng bộ phim này. Hôm trước tớ có xem đoạn cuối trên TV, thik lắm mà ko nhớ tên. bẵng đi hôm nay lại thấy trên box. Thật là yêu các bạn subteam quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2014 11:01:59 | Xem tất
xem phim dễ thương ghê, nhất là cái đoạn ca hát lúc dưới mưa của con bọ chét, buồn cái là do bọ chét biến hình chứ không phải hoàng tử nào cả, nên không thành đôi với bạn ca sĩ, cơ mà cả hai đôi của phim đều dễ thương.
May mà cuối cùng bạn bọ chét vẫn còn tiếng hát, mình thích nghe bạn hát lắm, dù bây giờ thành bé tí. Xem phim mà cứ tời đi tợi lại mấy đoạn ca hát để nghe, lời vừa hay vừa ý nghĩa, cứ như chàng thi sĩ si tình ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách