Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Portkey
Thu gọn cột thông tin

[2011] Captain America: Kẻ Báo Thù Đầu Tiên (Vietsub Completed)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-4-2014 13:21:19 | Xem tất
Thích thể loại siêu anh hùng, khoa học viễn tưởng như thế nào lắm. Xem mà đã mắt hết trơn vậy đó.
Coi từ Iron Man, Transformer, Super Man, Bat Man, đến Captain America. Bộ nào cũng hay hết trơn.
Xem rạp thì tiền vé mắc quá trời luôn cộng thêm chưa đã gì hết, phải về để download về máy xem tiếp.

Cám ơn ST nhiều lắm! Ủng hộ hết mình cho ST, cho KITES.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2015 07:04:55 | Xem tất
Tự nhiên vào rồi nhìn thấy bài này! Không ngờ subteam cũng sub bộ này! Thank subteam nhiều lắm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-12-2015 22:06:57 | Xem tất
Phim hay, xem đi xem lại bao nhiêu lần rồi vẫn k chán. Bộ phim là mốc đánh dấu mình bắt đầu thích a Chris Evans và lục tung internet để tìm phim, thông tin lquan đến anh ý
ng đâu đẹp trai k tưởng, da trắng môi đỏ, mắt xanh mũi cao thân hình sáu múi, chiều cao cân năng lý tưởngv.v... k thể diễn tả hết
Nhân thể, ns thêm về phim, ban đầu k thích c đóng vai Peggy lắm, nhưng dần dần cx OK. Xem phim thích nhất cảnh a Chris khoe ngực :v :v :v )
Cả cái cảnh lúc Cap hôn tạm biệt Peggy, quay sang ông lái xe (mình k nhớ tên) ông kia bảo: "Tôi k hôn cậu đâu" )) đoạn này hài :v
Ban đầu xem phim k hiểu vì sao từ 1 ng nhỏ thó như vậy mà biến thành 1 ng cao to lực lưỡng như thế, sau ms biết là kỹ xảo điện ảnh các thứ, siêu thật
Túm lại là phim quá hay, đang chờ Cap 3, mong phần này Cap đừng chết, k chắc t khóc lụt nhà mất :'(
P/S: Mod ơi cho mình hỏi hồi trc mình down torrent về là 1 file nhẹ tầm mấy chục KB thôi nhưng sao h down về lại thành down hẳn file fim trực tiếp, khiến mình k thể down đc vì quá nặng, :'( kéo torrent còn nhanh chứ như h tính lên down phim này về khi nào buồn ngồi xem mà khó quá hu hu.
Mod trl mình vs nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2016 23:30:18 | Xem tất
captain quá đẹp trai tks subteam nhiều )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-5-2016 15:33:48 | Xem tất
Ung hộ bạn ^^! :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-6-2016 16:56:35 | Xem tất
phim này xem hay. đoạn đầu captain america từ thành phố lẻ bằng lòng dũng cảm điều này thuyết phục vị bác sĩ, quả thực cảm động. cảnh cuối giữa beggy với captain cảm động hơn nữa. hai người đẹp đôi mà tiếc là không có kết thúc đẹp cho họ
cảm ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2016 14:28:45 | Xem tất
Đây có lẽ là phim thể loại anh hùng mà mình xem đầu tiên trong các phim đã từng xem
Rất ấn tượng, Chris Evan đẹp trai quá chỉ có điều Captain hơi mang phong cách thời xưa
chứ cứ hào hoa phóng khoáng thì xin đổ ầm ầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2018 08:52:42 | Xem tất
ohcaptain..đợi phim 2018 thì cày lại vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-12-2018 12:03:34 | Xem tất
tạ ơn các ad, vẫn còn link cho tui tải xem lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký