Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] 30+ Vẫn Còn Xuân / 30+ On Sale - Laila Boonyasak, Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 14-3-2014 08:16:23 | Chỉ xem của tác giả
Cũng sắp 30+ On Sale rồi đấy
Chả có nhẽ >_< Hú hú
Thôi xem để lấy tí kinh nghiệm, còn đi tán zai chứ nhệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-3-2014 16:27:11 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mình ko rảnh nhưng ngày mai lại rảnh. He he.
Phim ngắn tập phải ko nhỉ. Lượn qua lượn lại thấy hay hay zô xem.
Bạn nào có link ko ý nhỉ?Cảm ơn các bạn trước nhé!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 16-3-2014 21:33:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem vài phim Thái nhận ra rằng : ôi trời ơi, con gái Thái cũng xinh quá chừng!
Phim này hài ghê nơi, cái đoạn " Hả? Cạo rồi hả trời??" =)
Cái đoạn anh chàng thịt nướng dốc đầu nhìn chằm chằm vào đôi giày cho đáng đồng tiền, thiệt hết nói luôn )))
Và mình bắt đầu tin vào duyên số rồi nhé, "Nếu em ko tìm anh thì anh sẽ đi tìm em"
Không quên cảm ơn sub team nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 17-3-2014 12:22:31 | Chỉ xem của tác giả
Bình thường mình không hay coi phim Thái đâu, tại nghe tiếng họ không thích lắm
Mà lần này ghé qua đây, thấy phim này giới thiệu có vẻ hay nek nên thui coi thử xem sao nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-3-2014 10:11:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim Hài và phim Kinh Dị của Thái Lan có nét gì đó riêng biệt rất đáng xem
Lần trước có một bộ phim Hài TQ nhưng lấy bối cảnh và quay phim ở Thái Lan. Xem xong cũng rất cảm động
Leech phim này về xem thử thế nào. Cảm ơn Sub-Team nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 18-3-2014 20:19:36 | Chỉ xem của tác giả
Không biết phim này hay không nhỉ, nhưng thấy anh nam chính là phải down về rồi.
Mình đã xem mấy phim của anh này thấy đều ổn, có điều phim nào anh cũng để tóc dài nhỉ
Thanks Sub team đã dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 21-3-2014 09:38:55 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung phim đang lưỡng lự không biết có nên down không vì vẫn còn 1 số phim chưa luyện xong, mình cũng thích phim hài lắm nhưng phim hài Thái hơi cường điệu nên ít xem. Nhưng ...sau khi đọc thêm mấy cái comment thì quyết định...down. Haha đúng là sức mạnh của quảng cáo. Thanks Subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 21-3-2014 13:16:16 | Chỉ xem của tác giả
Thấy chị lùn vs anh diễn viên chính là phải nhào vô ngay, dạo này kết phim của chị mất rùi. Càng ngày càng thấy chị í xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 23-3-2014 12:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình cực kì thích movies của Thái và phim này cũng không ngoại lệ.
Nội dung hay, ý nghĩa mà tinh tế, chất liệu làm nên phim cũng đơn giản và tinh tế, Góc quay đẹp.
Trong phim này Ploy đẹp thật, anh diễn viên chính cũng dễ thương hết biết
Xem phim rồi mới thấy tình yêu đã được định sẵn bởi định mệnh, nếu như mình không gặp 1/2 của mình trong thời gian này, thời điểm này thì chắc một điều rằng một ngày nào đó, và ở một thời điểm nào đó thì cũng sẽ gặp nhau thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 23-3-2014 21:39:33 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp Ing ra sân bay đón bạn trai sau 7 năm trời lại bị bạn trai đưa thiệp cưới với người khác, thật là ác mà. Khi thất tình cô đi xem bói, ai đời xem bói bằng thịt nướng thật không tưởng.
Ing và anh thầy bói này đúng là có duyên, sau khi xem bói rồi lại tình cờ mua trúng nhằm sim của ông bạn trai cũ chứ.
Trong phim có một cặp đôi khá buồn cười là cô bạn của Ing và Mathew. Ban đầu hai người biểu tình chống lại nhau thế mà về sau thành một đôi luôn.
Kết thúc phim đúng là lãng mạn, số phận của hai người đúng là đan xen vào nhau và định sẵn là một nửa của nhau rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách