Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BabyMoon
Thu gọn cột thông tin

[2011] 30+ Vẫn Còn Xuân / 30+ On Sale - Laila Boonyasak, Arak Amornsupasiri ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-2-2014 13:22:30 | Xem tất
30 cộng lun mới chịu=]]. cái tựa pao hài vãi chưởng =]] không biết fiml nó như thế nào. mà thấy cái trailer cũng đc =]] để kéo zìa xem thử =]]

Bình luận

30+ là ý nói tuổi trên 30 đấy chứ ko phải mác phim là 30+ nhá :v  Đăng lúc 18-2-2014 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 10:09:45 | Xem tất
Kéo phim về xem để  lấy kinh nghiệm 30+ sau này phát vậy .
Dự là phim này có vẻ hài, mà mình thì rất thích xem phim nào hài hài bựa bựa. Ngó qua cái trailer có vẻ hay hay mừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 10:28:41 | Xem tất
Xem phim Thái mới đầu không thích lắm vì tiếng nói nghe nặng nặng, nhưng diễn viên thì rất dễ thương, nội dung cũng gần gũi nữa.
Down về và xem ngay cho nóng hổi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 12:34:15 | Xem tất
coi trailer thôi đã cười đủ chết rồi, phải down về coi ngay và luôn để có cơ hội đến cõi cực lạc tham quan tý
càng ngày Thái càng có nhiều phim hay và chất lượng, sắp sửa chuyển sang làm fan phim Thái rồi ấy
mấy bữa trước vừa coi lá số tử vi, thấy bảo mình sớm nhất cũng phải 28 mới lấy được chồng. mong ko trở thành hàng zin đại hạ giá
cám ơn sub team nhiều nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 13:28:42 | Xem tất
Bài được peony.trang sửa lúc  18-2-2014 01:31 PM

Phim này hài thì thôi rồi, cười từ đầu tới cuối , may mà mình không phải đại hạ giá nữa hahahaha. Nói chung là rất rất đáng xem .
30 vẫn còn xuân chán , các gái già vào đây mà học hỏi kinh nghiệm nào hahaa.
Ah quên gái không già cũng vào xem được .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 16:10:00 | Xem tất
Dạo này hay lượn vào T-zone vì đang xem Full house, tình cờ thấy giới thiệu phim này nội dung cũng hay hay, hài hước đúng thể loại mình thích nên sẽ down về xem.
Trong trailer chị diễn viên chính đẹp quá, không biết diễn xuất thế nào.
Cảm ơn subteam nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 16:48:20 | Xem tất
Phim này đã xem. Phim hay và vui. Confirmed. Bạn nữ chính ngây thơ đến tội nghiệp. Bị lừa tình cả mấy năm. Sau đó gặp 2 chàng trai. 1 là hoàng tử bạch mã hoàng hảo, 1 chỉ là tên dân thường, rất bình dân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 17:40:20 | Xem tất
Thấy cái tên phim là biết vui rồi, lâu ngày không xem phim Thái quá xem lấy lại cảm giác
Mà diễn viên trông cũng không đến nỗi nhỉ, coi xong có gì tư vấn cho bà chị ở nhà chứ lớn rồi
chưa có chồng nữa   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 18:05:44 | Xem tất
30t không tìm được người yêu thì phải chờ 20 năm nữa mới tìm được người đàn ông khác Lúc đó 50t còn làm ăn được gì nữa trời Các chị 30+ chăm gìn giữ sức khỏe và nhan sắc thì cũng còn khối cơ hội yêu các anh dưới 30. Phạm vi bây giờ cũng rộng rồi, 30 vẫn còn ối cơ hội.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-2-2014 18:06:39 | Xem tất
Lâu lắm mới ghé qua T-zone, vừa vào đã nhận được quà, thích quá
xem trailer hài quá đi mất, đúng loại mình thích
tks ST nhìu nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách